ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ็กซ์มหาลัยกับสาวรสนิยมแปลกๆ จากประสบการณ์ส่วนตัว Side Story Ep2.4

เริ่มโดย TUGO, ตุลาคม 01, 2018, 03:07:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUGO

Side Story 2.4
ค่ายสร้าง

เต้ฉี่ใส่ในนี้หน่อยนะ... ออยพูดขึ้นพร้อมใช้นิ้วแหวกหี
แสงเฉียงๆ ลอดเข้ามาเผยให้เห็นแคมในสีชมพูชุ่มน้ำ...... แบบน่ากินม๊ากกกกกก
.
.
.
ด้วยความหื่นมากๆของผมที่ควยไม่ได้ยัดเข้าหีมาสามวัน
ไม่พูดอะไรทั้งนั้นครับ... หีชมพูที่คิดถึง
ผมถกกางเกงลง พุ่งทะยานจะเอาควยเสียบเข้าจิ๋มออย

อ๊ะ!!! ดะ ดะ เดี๋ยว เต้!.... ออยกัดฟันพูดแบบตกใจ พร้อมผลักผมออก
ควยที่กำลังจะเข้าหลบในถ้ำเฉหลุดเป้าหมายไป
(จริงๆเราพูดกันเบานะครับ เพราะกลัวคนข้างนอกได้ยิน)

ใจเย็นก่อนๆ... เค้าบอกให้ฉี่เข้าไปในนี้ ไม่ใช่ให้เอาเค้านะ

ได้ยินดังนั้น ผมก็ได้สติครับ
อ่า... เค้าหื่นมากเลยอ่า ออย
เห็นออยนั่งโชว์อย่างนี้แล้ว เค้าก็นึกว่าให้เอาซะอีก

ไม่ๆๆๆ.... ทำภารกิจก่อน ฟังดีๆ
เต้ต้องฉี่เข้าไปในจิ๋มเค้า ไม่ใช่ปล่อยน้ำเต้เข้าไปนะ

โห... ออย ทำไมแกล้งเค้างี้อ่าาาา..... ผมพูดตัดพ้อ

แหม.... ก็เป็นภารกิจไง ถ้าทำได้ เค้าก็กลับไปให้ความร่วมมือเต้แล้วนะคะ
(เธอพูดเพราะ และใช้น้ำเสียงอ้อนขึ้น)
จะเอาเค้าอะไรยังไง ให้เค้าทำอะไรก็ได้เชียวน๊าาาาา ^^ ออยพูดพร้อมทำหน้าน่ารัก

ยากนะเนี่ย... เค้าหื่นมาก จะคุมยังไงให้ฉี่ใส่ไปแทนอ่ะออย
ปกติเสียบปล่อยน้ำอย่างเดียว ข้างในตัวเค้ามันก็ปิดท่อฉี่แล้ว
มันต้องปล่อยน้ำก่อน มันถึงจะปวดฉี่ตามมาน่ะสิ...
.
.
ออยไม่พูดอะไร เธอยิ้ม และลงมาจากขอบอ่าง
นั่งย่อตัวลงมาดูดเลียไข่ กับหัวควยผม สองสามจ๊วบ เงยหน้าขึ้นแล้วพูด

โอ๋ๆๆ...  ภารกิจสุดท้ายแล้ว ที่จริงภารกิจสองอันนี่ออยคิดเอง
เพราะอยากเห็นเต้ โดนควบคุมบ้าง ตอนแรกว่าจะให้มิ้นโดน
แต่มิ้นบอกไม่เอาเพราะนางเป็นมาโซ ชอบโดนเต้บังคับให้ทำ เต้ก็รู้
แต่ออยไม่ได้มาโซขนาดนั้น
(มาโซคิส คือพวกชอบโดนกระทำ โดนบีบบังคับ ซึ่งมิ้นเป็นอย่างนั้นจริงๆครับ)

ทีนี้ออยนึกทะเล้นว่าไม่เคยโดนฉี่ใส่ข้างในมาก่อน เลยคิดภารกิจนี้มา
เต้ทำให้เค้าหน่อยนะคะ เค้าอยากลองอ่ะ จะไปให้ใครทำได้
เคยลองกับมิ้นตอนอาบน้ำด้วยกันที่หอ มันก็เหมือนเอาจิมิ๊ถูกัน กับโดนน้ำฉี่ร้อนๆด้านนอกอ่ะ
ต้องใช้ของเต้ใส่เข้าไปปล่อย..
นะคะๆๆ......
เธอพูดเสร็จก็ขึ้นไปขอบอ่าง ถ่างขาเหมือนเดิม

อยากจะบอกทุกคนว่า เฮ้ยยยยยยยยยยย มันยากนะครับเอาจริงๆ
ผู้ชายอย่างเราๆเวลาปล่อยน้ำเงี่ยนเสร็จแล้ว ถึงจะปวดฉี่
แต่นี่หื่น บวกควยตุง ตื่นตัวขนาดนี้ จะมีสมาธิ ฉี่ใส่ได้ไง
.
.
.
ผมอธิบายออยตามด้านบนไป
เต้ก็อย่าใส่เข้ามาลึกสิ เดี๋ยวเสียว ทำสมาธิฉี่ก่อน พอจะออกก็ใส่เข้ามาแค่หัวก็ได้

ผมเห็นด้วยตามนั้น คือพยายามไม่มองไปทางออยเลย หันไปข้างๆ ทำสมาธิให้ปวดฉี่ (แปลกแท้ 5555)
เพราะถ้าคิดหื่น หรรมมันจะตุงแล้วมันจะไม่ปวดฉี่
.
.
.
ทำสมาธิอยู่สักพัก... คิดเรื่องอื่นสัพเพเหระไป
เออ... ได้ผลครับ จู๋พอเหี่ยวลงเล็กน้อย และพอเริ่มปวดฉี่นิดๆ
ผมหันกลับไปทางออยพยักหน้าว่าพร้อมแล้ว

จังหวะที่เสียบหัวควยเข้าจิ๋มออยพร้อมจะปล่อยฉี่ ปรากฏว่ามีเสียงห้องน้ำถัดไปเปิดและปิดประตู!!!

ไม่รู้ด้วยความตกใจเสียงหรือยังไงผมกอดออยเข้าหาตัว
ควยกึ่งอ่อนกึ่งแข็งของผม ก็ปลิ้นเข้าไปในหีออย ฉี่เฉ่ออะไรหดหมด ทำตัวนิ่งทั้งคู่
พยายามฟังเสียงจากห้องนั้น ก็คาดว่าคงมาเข้าห้องน้ำมาฉี่หรืออาจมาอึก็ได้

เราสองคนกอดกันนิ่ง ฟังเสียงได้สักแป๊ป สภาพตอนนี้ให้นึกภาพนะครับ
คือผมยืนเอาควยเสียบหีออย ที่นั่งแหกขาอยู่ขอบอ่าง ดึงตัวออยเข้ามากอดชิดตัวผมเอง

พอดึงสติกลับมามองหน้าออย เธอหน้าแดงครับ
ควยผมที่ตอนแรกเหี่ยวไปนิดนึงเพื่อจะปล่อยฉี่
เจอความนุ่ม ความลื่น ความอุ่นภายในช่องคลอดบีบรัด
มันก็ค่อยๆแข็งตัวขึ้นเรื่อยๆ เรื่อยๆ
ออยก็ทำหน้ายิ้มมองผม ทำสีหน้าประหนึ่งว่า
แหนะ... ใส่มาจนได้นะ 

จังหวะนี้ผมถือโอกาส ค่อยๆเขยิบควยออกช้าๆ
แล้วเสียบเข้าไปใหม่ให้ลึกที่สุด
แทนที่ออยจะดันผมออกเหมือนตอนแรก
แต่เธอกลับไม่ทำอะไรครับ... เม้มปาก หลับตาพริ้ม
ผมเลยค่อยๆขยับเข้าออกเรื่อยๆ
มือออยที่จับต้นแขนผมอยู่ ก็จับแน่นเวลาจังหวะที่หัวควยผมเข้าไปจูบทักทายปากมดลูกเธอ

ออยค่อยๆหายใจกระเส่าขึ้น
เห็นดังนั้น ผมเลยเอานิ้วโป้งแหย่ไปที่ปากเธอ
ปรากฏว่า... เธออมนิ้วผม พร้อมดูดไปด้วย
ผมรู้ได้ทันทีเลยว่า ออยอารมณ์ขึ้นแล้ว

ควยผมก็เข้าออกหีออยไปเรื่อยๆแบบช้าๆ
ห้องน้ำข้างๆก็ไม่มีเสียงออกไป คาดว่าน่าจะอึอยู่

ยืนซอยหีออยพร้อมเล้าโลมไปร่วมหลายนาที
คราวนี้เธอหายใจแรงขึ้นมาก จนผมต้องคอยระวัง
เธอหลับตาดูดนิ้วผม แล้วก็โน้มมากระซิบข้างหูผมแบบเบาๆว่า
ปล่อยในเค้าหน่อยนะ

อย่างนี้ก็ทำภารกิจไม่สำเร็จน่ะสิ
ผมกระซิบกลับไป

ปล่อยน้ำเต้ก่อนค่อยฉี่ก็ได้ ตอนนี้เค้าไม่ไหวแล้ว
เดี๋ยวเค้าบอกมิ้นเองว่าเต้ทำแล้ว

หื่นแล้วหรอ

อื้ม... เค้าอยากโดนตั้งนานแล้ว เต้ปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าหีเค้าหน่อยนะคะ
เธอกระซิบพร้อมขยับเอวร่อนให้ควยผมเข้าออก

(ได้ยินดังนั้นเหมือนสวรรค์ประทาน ตูได้ปลดปล่อยสักทีโว้ยยยยยยยย!!!!
สาวสวยอ้อนคำหวานๆอย่างนี้ที่คุ้นเคย)

อยากได้น้ำเค้าแล้วหรอ

อื้มมม ยิงข้างในให้เค้าเก็บไว้ ห้ามปล่อยข้างนอกนะ

จังหวะนี้ก็มีเสียงราดน้ำฉีดน้ำจากห้องน้ำห้องนั้น
ผมก็หยุดแป๊ปนึง รอ
พอได้ยินเสียงเปิดกลอน เปิดประตูออกไป

ผมก็จัดต่อในจังหวะที่เร็วขึ้น
กระแทกแรงขึ้นๆเรื่อยๆ พร้อมเปิดเสื้อยืดกับยกทรง
โถมเข้าไปดูดนมขาวๆของออย

อืมมม >\\\< ออยเริ่มครางออกมา

เสียวมั้ย

อื้ม.... ควยเต้ดีจัง ลึกๆเลย เค้าเงี่ยน

ผมกระแทกต่อเนื่อง เสียงท้องน้อยผมกระทบกับปากหีออย ปับ ปับ ปับ
รอมานานแล้วเฟ้ยยยยยยยยยยยยย

อืมมม >///<  ดีจัง ดีจัง เย็ดเค้าแรงๆ จะเสร็จแล้ว จะเสร็จแล้ว
ซอยแป๊ปเดียวออยก็กระตุกเสร็จคาควยผม

และเวลาเดียวกันผมก็รู้สึกถึงน้ำเงี่ยนตัวเองเริ่มเข้ารังเพลิง
(เย็ดเอ๊าดอร์ จะไวเยี่ยงนี้แล)
ผมเร่งจังหวะมากขึ้น เสียบหีออยเข้าออกแบบรุนแรง
น้ำหีออยแฉะติดอยู่กับท้องน้อยผมเลยทีเดียว

เค้าจะออกละนะ

เอาเลย อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ.... ปล่อยในเค้าเลย อ๊ะ อ๊ะ...

จะออกแล้ว จะออกแล้ว เอาน้ำเค้าไปนะ

อ่อยเลย ปล่อยเข้าหีเค้า อึ๊กๆ... อ๊ะ อ๊ะ....

จังหวะสุดท้าย ผมโผเข้ากอดออยเหมือนเมื่อกี๊ ดันควยเข้าไปสุดโคน
รู้สึกถึงน้ำเงี่ยนตัวเองที่เก็บเอาไว้ เดินทางผ่านลำควยตัวเอง
ยิงพุ่งออกจากหัวที่สัมผัสชิดกับปากมดลูกออยเป็นจังหวะ

อ๊าาา!! >\\\\<
ออยหลับตา สะดุ้งเหมือนรู้สึกถึงความร้อนที่สาดอยู่ในหี
เธอเอาขาอ้อมไปหนีบก้นผมพร้อมดันเกร็งตัวผมเข้าหาเธอ
ประหนึงว่าให้ควยผมอยู่ในหีเธอให้ลึกที่สุด

ผมกระตุกควยรัวๆอย่างก่ะเพิ่งได้เย็ดสาวครั้งแรก
ยิงไปอีกหลายช็อตจนกระสุนหมด เราทั้งคู่หายใจแรง
มองหน้าออย แล้วจูบกันต่อ
.
.
.

อุ่นจัง... เธอพูดพร้อมเอามือจับท้องน้อยตัวเอง
โห... เก็บไว้เยอะ พอปล่อยที รู้สึกแบบน้ำเต้ยิงเข้าไปรัวๆเลย
นี่่ยิงเข้าทะลุมดลูกเลยมั้ยเนี่ย ฮิๆๆ

แฮ่ก แฮ่ก แฮ่ก อาจจะนะ เค้ารู้สึกว่าจู๋เค้าชิดด้านในออยเลย
ไม่อยากดึงออกเลยอ่ะตอนนี้ ผมบอกสิ่งที่คิด
ในที่สุดก็ได้ปล่อยสักที ช็อตแรกในจิ๊มิ๊บนดอย

แหม... เหลืออีกตั้งหลายวัน เค้าแกล้งนิดแกล้งหน่อยเอง
ดึงออกได้แล้วเนี่ย กระตุกไม่หยุดเชียว
(ใช่ครับ หลังจากยิงน้ำ ผมก็ใส่+เกร็งควยเด้งอยู่ในหีออยเป็นจังหวะเรื่อยๆ)

โถ่ เมื่อกี๊ยังร้องลึกๆ ลึกๆ อยู่เลยจะให้เอาออกซะละ
บอกเค้ากระตุก ข้างในออยก็หนีบของเค้าหนึบๆอยู่นี่
ไหนๆก็ภารกิจเสร็จแล้ว
จริงๆเค้าอยากเห็นจังหวะออยเก็บน้ำเค้าไว้ แล้วเดินในค่ายมากเลย คงตื่นเต้นดี

แหนะ พอได้ทีก็จะให้ทำอะไรแปลกๆเลยนะ

ก็จริงอ่ะ ชอบเวลาผู้หญิงของตัวเองมีน้ำเค้าอยู่เต็มในจิ๊มิ
เดินไปคุยกับคนโน้นคนนี้ เป็นแบบ...ความพราวของผู้ชายมั้ง
ว่าสาวสวยคนนี้มีอะไรกับเราไปแล้ว

แล้วจะเบื่อเค้ามั้ยเนี่ย
มิ้นเองก็หื่นอยู่นะ เต้รู้เปล่า แค่ยังรอให้ออยแกล้งเต้ก่อน
นางน่ะ อยากโดนจะตาย

แหมใครจะเบื่อ ได้เอาสาวสวยๆอย่างออย
แล้วใครจะไปรู้ล่ะ เห็นมิ้นเอาของบัดดี้หรือภารกิจมาให้ ทำหน้านิ่งๆตลอด 555

ผมพูดคุยกับออยเบาๆในห้องน้ำต่อไป
ควยก็ยังเสียบคาหีอยู่ ขาออยก็รัดเอวผมอยู่ มือก็จับก้นเธอ

คุยได้สักพัก ควยผมก็ค่อยๆเหี่ยวจนเกือบหลุดจากหี
ผมก็ถอนตัวออก

น้ำเงี่ยนขาวขุ่นที่มีเต้น้อยนับล้านๆตัว ก็ค่อยๆโผล่ออกมา
ไหลออกจากจิ๋มออย หยดลงพื้นห้องน้ำ แหมะ แหมะ
(ชอบภาพนี้จริงๆ >_<... ยิ่งกับสาวสวย แล้วแบบ เฮ้ยย น้ำเงี่ยนเราได้เข้าไปอยู่ในรูจิ๋มเธอคนนี้แล้ว
ปกติอยู่หอเอากันก็เห็นบ่อยนะ แต่มาเห็นอีกทีเวลาเอ๊าดอร์นี่ ไม่เคยเบื่อเลย)

ออยเองก็ใช้นิ้วชี้นิ้วกลาง กวาดน้ำเงี่ยนผมที่ยังติดหีเธอขึ้นมาเลีย มากิน
(โอออออ ภาพที่ขาดหายไป 4-5 วันตั้งแต่นั่งรถไฟมา)

เธอเลียน้ำเงี่ยนเสร็จก็ลงจากขอบอ่าง

อ่า... นึกว่าจะออกมามากกว่านี้นะเนี่ย
สงสัยเต้จะฉีดเข้าไปในมดลูกเค้าจริงๆ ไหลออกมาไม่เยอะ

เธอพูดพร้อมย่อลงไปอมควย ทำความสะอาดให้
เสียวบวกรู้สึกดีมากครับ
ปล่อยน้ำเข้าหี แล้วสาวเจ้ายังลงมาดูดเก็บงานให้อีก

พอดูดเสร็จ ผมก็ให้ออยขึ้นไปนั่งขอบอ่างอีกที
ออยก็รู้กันแบบไม่ต้องพูดอะไร... ผมปวดฉี่แล้ว
.
.
.

ค่อยๆจับเสียบ เฉพาะส่วนหัวจู๋ที่ยังไม่กลับมาแข็งตัวนัก
ทุลักทุเลนิดหน่อย เพราะหัวจู๋ก็นิ่มๆ ต้องค่อยๆจับยัดผลุบเข้าไปในหี
พร้อมปล่อยฉี่เข้าไป

รู้สึกแปลกๆ แล้วก็รู้สึกดีเหมือนกันครับ
เป็นครั้งแรกในชีวิตเลยที่ได้ฉี่เข้าไปในจิ๋มผู้หญิง แล้วดันมาทำกันบนดอยอีก
จริงๆคงไม่ดีนักในการฉี่เข้าไปในช่องคลอด
แต่ตอนนั้นยังมีความห้าว อยากลองทั้งคู่

ปล่อยฉี่ไปได้แป๊ปเดียว... น้ำฉี่มันก็ล้นสวนทะลักออกมาจากหีออยครับ เลอะไข่ เลอะขาผม
ใครเคยไปเที่ยวทะเล แล้วแอบว่ายไปลึกๆแล้วฉี่ผ่านกางเกง จะประมาณนั้นเลยครับ 555
ตอนนี้ควยร้อนมาก ออยก็ทำตาหยี

โห ร้อนเลยอ่ะ ยิ่งกว่าน้ำเต้อีก....

555 อีกนิดๆ จะหมดละ
ผมยิงเยี่ยวเข้าไปเรื่อย จนช็อตท้ายๆ อั้นแล้วยิงแรงๆเข้าไป ออยก็บอกรู้สึกได้เลย

ลูกๆเค้าตายหมดแล้วมั้งเนี่ย เจอฉี่กลบไปงี้... ผมแซวออย
แหม... อยากให้เค้าท้องละหรอ ยังหรอกย่ะ... :P

555 ไว้เรียนจบแล้ว ออยยังไม่เจอหนุ่มถูกใจ ค่อยมาอยู่ด้วยกันละกัน
จะเอาให้ท้องทั้งคู่เลย ทั้งมิ้น ทั้งออย....
(ใครอ่านตอนเก่าๆของผม จะจำได้ว่า ทั้งออยและมิ้น เธอไปฝังยาคุมกำเนิดที่แขนสำหรับ 3 ปีมาแล้วครับ)
.
.
.

เออออย... ออยบอกว่ามิ้นก็หื่นอยู่ใช่มั้ย
ก็น่าจะใช่นะ... เมื่อคืนเค้านอนกอดทางด้านหลังมิ้น จะแบบล้วงมือไปจับท้องน้อยนาง
ปรากฏมิ้นเองก็เหมือนช่วยตัวเองอยู่อ่ะ เจอมือมิ้นล้วงไปที่จิ๊มิตัวเองอยู่แล้ว

จริงดิ... งั้นนนนน เค้าว่าเรามาแกล้งมิ้นบ้างดีกว่า
นางอ่ะ ชอบทำหน้านิ่ง อ่านยาก
เวลาให้ทำอะไร outdoor ก็ทำให้ได้ทุกสถานการณ์
แต่หลังๆมานี่นางดูเฉยๆอ่ะ อยากเห็นตอนนางระเบิดหื่นมาก

ใช่ๆๆเต้... ออยยังจำได้ครั้งนึงเลย
ตอนนั้นเหมือนออยไปที่หอเต้ แล้วมิ้นเหมือนติดธุระอะไรป่ะ เลยยังไม่กลับ
เราก็มีอะไรกัน ออยกำลังขึ้นควบให้เต้อยู่เลย แล้วจังหวะนั้นมิ้นก็เปิดประตูกลับมา
ออยก็หยุดควบมองไปที่มิ้น ตกใจนึกว่าใครเข้ามาห้อง

นางเดินไปวางกระเป๋า ทำหน้าเหนื่อยๆ หันมามองเรากำลังเอากัน
แล้วก็ทัก อ้าว ออย วันนี้มานอนนี่หรอ
คือแบบ... หืมมม นี่จิ๋มฉันกำลังกินจู๋แฟนเธอเลยนะ รีแอคชั่นนั้นคืออะไร
จำได้เลยว่าหลังจากนั้นออยถาม นางก็บอกว่า
ก็ไม่อะไร ไว้ใจออย ไม่ได้ติดใจอะไร พอดีวันนั้นวางแผนเรื่องกิจกรรมคณะแล้วเครียดๆ

เออๆๆ จำได้ละ ตอนแรกก็นึกว่ามองเรา เห็นแล้วจะแบบ....
ทำอะไรอ่ะ ทำไมไม่ชวน / โห ทำกันไม่รอเลยนะ / เต้อ่ะ ทำไมทำกับออยก่อน อะไรประมาณนี้
นี่ทำเช้ย มองมาเฉยๆ ทักอย่างกับเข้ามาเห็นเค้ากับ ออย นั่งกินข้าวกันอยู่อ่ะ 555
เคยเห็นตอนมิ้นระเบิดหื่น ครั้งแรกๆก่อนเจอออยเอง
ที่ขอ outdoor กับเต้กับขอแตกในตอนทำกันข้างนอก อยากเห็นฟิลนั้นจากมิ้นอีกจัง
เราเองก็ไม่เคยแกล้งมิ้นด้วย

งั้นเอางี้ เค้าว่าเรามาทำอย่างนี้ดีกว่าออย
ผมกระซิบแผนการให้เธอ
พอฟังเสร็จเธอก็ยิ้ม

ในจังหวะเดียวกันนั้น....

.
.
.
ทำไรกันน่ะ!!!

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

xxxboyz

งานเข้าแล้วออยโดนใครพาไป

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

pitsanume

ขอบคุณครับ ได้ปลดปล่อยเสียที แต่ออยหายไปไหน ไปกับใคร เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

veecross

ออยหายไป แผนรึเปล่า หรือ โดนรุ่นพี่โทรมม ขออย่างละกัน55

sthanya

err

อ้าวงานเข้าเลย....แล้วออยไปโดนใครฉีดน้ำละทีนี้  เต็มท้องแน่..

Otaza

หายไปอยู่ในที่มิ้นจัดไว้ให้ิ มิ้นมากระตุ่นให้ตื่นเต้น ฟันธง !!!

ood_aspire

อ้าว... ออยผิดแผนหรือเปล่า หายไปตั้งสองชั่วโมง จะเกิดอะไรขึ้นบ้างน่ะ ตอนหน้านี้สงสัยมีลุ้นล่ะครับ

AssSin01