ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 3/4 [แปลไทย By (S)Kate

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 01, 2018, 04:20:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ้างจาก: Zoso เมื่อ ตุลาคม 14, 2018, 01:23:36 หลังเที่ยง
เอ๊ะ หน้าที่ 32-33-36 แปล พี่มาริ เป็น พี่ยูอิ สลับกันสินะครับ

ขอบคุณครับ ขนาดผมยังไม่สังเกต เดี๋ยวจะกลับไปไล่แก้  ::Thankyou::

แปลเรื่องนี้เหนื่อยชะมัด เสียพลังวัตรเยอะมาก ตั้งแต่ตอนที่1-2และ ก็ยังข้องใจว่ามัน NTR ยังไง
นี่มันแนวแบล็คเมล์ข่มขืนชัดๆ แนว Incest ก็ไม่ใช่ เพราะมันไม่ได้แย่งพี่จากน้อง ถึงจะแย่งก็ไม่ผิดนี่นา
แถมตอนที่3มีฉากที่ผมแปลกใจอยู่หลายฉากตัวละครเริ่มแสดงความรู้สึก เนื้อเรื่องเริ่มเดินมาถึงจุดพีค
ฉากเอากันเรื่องนี้ยอมรับว่าสุดยอดจริงๆ ถึงใจได้อารมดี ถึงจะวาดสาวอวบๆไปหน่อยก็เถอะ คนแปลชอบ 55
แต่เหนื่อยใจจริงๆนะ คนอ่านแค่อ่านผ่านๆ คนแปลนี่สิ ต้องแปลทีละช่อง ทุกช่อง รับอารมต่างๆมาเต็มๆ
แปลๆอยู่ถึงกับต้องหยุดไปพักสมองก็มี แถมเรื่องหน้าจะแปลใหม่น้องเก่าพี่ต่อ NTR อีกแล้วตู จะรอดมั้ยเนี่ย

เปิดรับข้อความ Cr. ด่าเวปชาวบ้านเรื่องหน้าครับ รอบหนี้เป็นของท่าน zipperz ขอบคุณคร้าบ

ตอนที่ 1
https://xonly8.com/index.php?topic=191288.0
ตอนที่ 2
https://xonly8.com/index.php?topic=196126.0

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

22

23

24

25

26

27

28

29

30

31

32

33

34

35

36

37

38

39

40

41

42

43

44

45

46

ผ่านไป3ตอนผมว่ามันยังไม่เข้าคอนเซ็ปต์NTRนะ ถ้าให้เดา ผมว่าพี่มาริต้องถูกหักหลังแล้ว
ไอ้เพื่อนน้องต้องได้พี่ยูอิอีกคน อันนี้บันเทิงแน่นอน สุดท้ายต้องจำยอมไอ้เกรียนทั้งคู่ประมาณนี้

ช่วงสาระไม่จำเป็นต้องรู้กับคุณหมอ Kater อะไรคือนํ้าที่พี่มาริหลั่งออกมาในหน้า18
หนุ่มๆแห่งเวปXonlyเคยผ่านสาวๆมากี่คน แล้วเคยรู้มั้ยว่าเวลาสาวๆเสร็จจริงๆเป็นยังไง
บางคนใช้ถุงยาง แต่พอดึงออกเคยตกใจมั้ยว่าทำไมมีนํ้าขาวๆข้นๆเหมือนอสุจิออกมาด้วย
มาพูดถึงการถึงจุดสุดยอดของฝ่ายหญิงกันก่อน มันคือความรู้สึกตอนทวีความตื่นเต้น
ความดันความรู้สึกขณะที่มีเพศสัมพันธ์ จนถึงจุดหนึ่งที่ประดุจว่าร่างกายจะระเบิดออกมา
ส่งผลให้กล้ามเนื้อช่องคลอดหดตัวเป็นจังหวะ ตามมาด้วยความรู้สึกผ่อนคลายและเป็นสุข
จุดสุดยอดในฝ่ายหญิงสามารถเกิดขึ้นได้ต่อกันหลายๆครั้ง ขณะถึงจุดสุดยอดฝ่ายหญิงจะหลั่ง
น้ำเมือกออกมาเหมือนการถึงจุดสุดยอดฝ่ายชาย จนบางคนนึกว่าถุงแตก อสุจิล้นจากโคนอะไรแบบนั้น
มันเป็นนํ้าใสๆเมื่อเสียดสีไปมาก็อาจกลายเป็นสีบาวขุ่นได้ แต่มีผู้หญิงจำนวนน้อยที่จะถึงจุดแบบนั้น

แม้ผู้หญิงส่วนใหญ่ถึงจุดสุดยอดจากเพศสัมพันธ์แต่ข้อเท็จจริงมี ดังนี้
- ผู้หญิงทุกคนอยากถึงจุดสุดยอดทุกครั้งที่มีเพศสัมพันธ์ แต่ก็ไม่เป็นอย่างนั้นทุกครั้งไป
- ผู้หญิงบางคนไม่เคยถึงจุดสุดยอดจากการมีเพศสัมพันธ์เลย
- ผู้หญิงบางคนไม่เพียงแต่ไม่ถึงจุดสุดยอดยังรู้สึกเบื่อหน่ายในการมีเพศสัมพันธ์
- ผู้หญิงบางคนแกล้งถึงจุดสุดยอดเมื่อมีเพศสัมพันธ์
- ว่ากันว่าความสุขและความอบอุ่นสำหรับผู้หญิงบางคนนั้นเหนือกว่าการถึงจุดสุดยอด
ดังนั้นผู้หญิงบางคนแม้ไม่เคยถึงจุดสุดยอด แต่ก็มีความสุขดีจากการมีเพศสัมพันธ์
- การถึงจุดสุดยอดแต่ละครั้ง สร้างความสุขความผ่อนคลายได้ไม่เท่ากัน

การถึงจุดสุดยอดในฝ่ายหญิงอาศัยปัจจัยมากมายเช่น ได้มีเพศสัมพันธ์กับคนที่รัก
ไม่รู้สึกโกรธ หรือตะขิดตะขวงใจในฝ่ายชาย ไม่กลัวที่จะตั้งครรภ์ ได้พักผ่อนเพียงพอ ไม่เครียด
ฝ่ายชายมีประสบการณ์ในการทำรัก ทำรักในบรรยากาศที่โรแมนติก สิ่งแวดล้อมที่สบายๆ
ร่างกายพร้อม มีน้ำหล่อลื่นออกมาเพียงพอไม่มีโรคภัยไข้เจ็บทั้งทางกายและใจอันเป็นอุปสรรค

ข้อปฏิบัติของฝ่ายชายที่อยากให้คนรักถึงจุดสุดยอดมีดังนี้
1.มีเพศสัมพันธ์เมื่อทั้งสองฝ่ายพร้อม ทั้งวัยกาย ใจ ถูกกาลเทศะ
ด้วยความรับผิดชอบต่ออีกฝ่าย หรือพร้อมที่จะสร้างครอบครัว
2.กระทำด้วยความรัก ซื่อสัตย์ ไม่นอกใจ ไม่เอาโรคมาติด
3.เอาใจเขามาใส่ใจเรา ไม่ออกคำสั่ง แต่ปฏิบัติด้วยความนุ่มนวล
4.พูดคุยไถ่ถามบ้าง ว่าอยากให้คุณทำอะไรให้เธอพอใจและมีความสุข
5.สร้างบรรยากาศที่โรแมนติก ผ่อนคลาย ทั้งก่อน ขณะ และหลังมีเพศสัมพันธ์
6.ฝ่ายชายควรมีประสบการณในการทำรัก รู้จักคุมกำเนิด รู้จักควบคุมตนเอง
ไม่ให้ตื่นเต้นเกินไปจนหลั่งเร็ว รู้จังหวะท่วงท่า สามารถเลือกท่าทำรักที่เหมาะสม
7.ไม่รีบเร่งไปสู่เป้าหมาย เหมือนนักกรีฑาระดับโลก ที่ต้องทำเวลาให้สั้นที่สุด
8. ผู้หญิงส่วนมากต้องการการโอบกอดลูบไล้จุมพิต สร้างอารมณ์ก่อน ไม่มุ่งตรงไปที่จุดสงวนแต่แรก
9.สังเกตอาการร่วมมือ หากเธอบิดตัวหนี แสดงอาการไม่สบายหรือเจ็บปวด ต้องหลีกเลี่ยงการกระทำนั้นๆ
10.ไม่ฝืน บังคับ แต่สอดใส่เมื่อพร้อม สังเกตความพร้อมจากน้ำหล่อลื่นที่เพียงพอ
11.ให้เธอได้แสดงบทบาทการเป็นผู้นำบ้าง อย่าให้เป็นผู้ตามหรือรองรับเพียงฝ่ายเดียว
12.หากไม่ว่าจะปฏิบัติอย่างไร ฝ่ายหญิงก็ไม่ถึงจุดสุดยอด คุณทั้งสองควรไปพบแพทย์
เพื่อตรวจหาสาเหตุหรือโรคที่ซ่อนเร้นอยู่ อันทำให้เกิดปัญหาและอุปสรรค

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

gugugundam

หุ่นดีแบบนี้โคตรน่า......

เมนต์แรกทั้งที เจ้าควรเป็นแบบอย่างให้กับผู้อื่น ไม่ใช่ปลิงซะเอง
ถ้าเจ้าไม่เมนต์ทั้งตอน1-2 เจ้าจะมาอ่านตอน3ทำไม(คิดว่าเป็นเสียงโอบีวัน)

ลิ้งตอนที่ 2 ก็โพสให้ ไม่ได้ห้ามกลับไปตอบด้วย แถมอัพลิ้งสำรองเผื่อภาพไม่ขึ้นให้ด้วย
แล้วทำไม ทำไมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม!!!

เวรแท้ๆ เอ็งไปตอบตอนที่1ซะงั้น ให้โอกาสอีก1วัน สงสัยเขียนเลขไม่ชัด

wender_111

ปวดตับพร้อมโรแมนเฉย หวงของด้วย ขออย่ารุ่นพี่มาบุกบ้านเล๊ย

ขอบคุณครับ ท่านตอบตั้งกะเมษาตอนโพสแรกๆเลย คนแบบนี้ที่เราต้องการ
ขอซ่อนเมนต์ Edit ของท่านไว้ก่อน เดี๋ยวปลิงรู้ตัว 55

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
แฟนตูนเลิฟฮินะ

treerasitnut

คุณคือ นักแปลในใจผมเลยครับ ขอแนว nrt อีกนะครับ สนุกทุกเรื่องเลย
ปล อยากให้เรื่องนี้มีต่อ ยังเหลือพี่เพื่อนอีกคน

มีต่อแน่นอนครับ ยังไม่จบ แต่จารย์ไม่บอกว่ากี่ตอน รอได้เลย น่าจะตอนละ4เดือน

Phoowadol

เอ่อ.....แค่เจ้าทาคาชิมันทำหล่อ. ออกมาปกป้องก็ทำเอาพี่มาริ ออกใจได้ปลื้มจน ใจหวั่นไหว อยากจะเป็นคนรักของเจ้าทาคาชิเลยเหรอ? ว่าแต่มันก็น่าอยู่นะ เพราะไม่งั้นเธอคงโดนพาไปเรียงคิว3p ไปแล้ว. ว่าแล้วก็ต้องตอบแทนกันหน่อยละเนอะ อื้อหือตกลงไม่ไปซื้อน้ำแล้วใช่ปะ มิสุรุ่ยสุรุกับมาอิเขารออยู่น๊า.   แต่ว่าภารกิจตรงหน้ามันสำคัญกว่าว่างั้น แหม่แตกไปกี่รอบแล้ว ยิ่งตอนเจ้าทาคาชิยกซดนี่. ผมว่ามันเป็นฉากไฮไลท์ของตอนนี้เลยนะ แตกคาปากเลย  ::Evil:: เดี๋ยวเถอะยังไม่หมดแน่ มันต้องมีอีกๆ เดี๋ยวต้องโดนท่อนใหญแตกใน แล้วเสร็จพร้อมกันแน่ๆ
Edit อูย....ทำไมใจผมมันเต้นแรงอย่างนี้นี่ ตกลงนี่รักเขาเต็มเปาแล้วสินะพี่มาริ จากนี้ไปกลายเป็นคู่รักคู่ขาคู่สวาท จะจัดกันทุกวันเลยว่างั้น. อื้อหือนี่มีล้างตู้เย็นให้ด้วย ไม่รักไม่ทำให้แน่นอน เชื่อแล้วๆ ครับ
ตกลงต่อไปคงไม่เป็นความลับแล้วใช่ปะเนี่ยสองคนเนี่ย. คนอื่นเขารู้กันหมดแล้วววว อิอิ. แหม่ๆคืนนี้พี่มีติว. (จริงอ่ะ) ว่าแต่นี่จบจริงๆไม่มีต่อแล้วจริงเหรอครับท่าน Kater น่ามีต่อนะ ยังเหลือมาอิอีกคนนึงอะ เสียดายเนอะ
ยังครับยังไม่จบ ยังไม่Endแน่นอน ผมก็เข้าใจผิดตั้งแต่2/2แล้ว นี่3/3เดี๋ยวคนเข้าใจผิดอีก อ่ะ แก้ให้แล้ว อ่านกันยาวๆไปเลย 55
ปล. ลายเซ็นกำกับชุดใหม่นี่เด็ดดวงกว่าอันเดิมอีกครับ ถ้าเขายังก็อปไปอีกก็หน้าด้านหน้าทน ละครับ555
  ขอบคุณมากครับสำหรับ การแปลให้พวกเราได้อ่านในครั้งนี้ ท่านคงใช้พลังวัตรไปเยอะเลย ขนาดผมนั่งอ่านไปใจเต้นตึกๆ นี่ยังเต้นไม่หายเลยนี่555 ขอบคุณครับ
  เข้ามาอ่านอีกรอบ ว้าวๆๆๆๆ มีสาระดีๆท้ายเรื่องให้ได้อ่านเป็นความรู้ด้วย ข้อมูลท่านแน่นจริงๆครับ เว็บเราไม่ไล่แค่เข้ามาเสพความเสียวอย่างเดียวนะนี่ มีความรู้ให้เราเอากลับไปใช้ด้วย แต่ก็นะ ขึ้นอยู่ว่าใครเอาไปใช้ได้ผลกันมากน้อยเท่าไหร่ก็ขึ้นอยู่กับฝีมือตัวเอง หละเนอะ ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล

dfdfdfg tetete

มาถึงตอนนี้อยากเห็นน้องชายได้เอากับพี่สาวทั้งสองคนมากเลยคับ

ถูกครับ นี่คือสิ่งที่ผมคิด ผมอยากเห็นพี่ยูอิสอนมิสุรุมากกว่า เพราะสามตอนอวยพี่มาริหมดเลย
ขอIncestใสๆพี่น้อง มิสุรุกับพี่ยูอิด้วยเถิดดดด เพี๊ยง!!

B&B

เอิ่มมม... ว่าไงดี เหมือนแนวเรื่องจะถูกเปลี่ยนไปเล็กน้อยนะ จากแบล็คเมล์ ตอนนี้กลายเป็น โรแมนเหรอ?

ปล.1 เอาจริงๆ นะ ถ้าผู้หญิงโดนอย่างนี้ทุกวัน อาจจะกลายเป็นสาวร่านได้ ถ้าโดนหลายๆ คน แต่ถ้าโดนคนเดียวจะกลายเป็นรักแทน เพราะมีแค่คนๆ เดียวที่ทำให้มีความสุข ถึงไม่อยากแต่ก็สนุก จะทำให้เกิดความรัก
ปล.1.1 แต่ก็ไม่ใช่วิธีที่ควรทำ เพราะจะทำให้ผู้หญิงหลงควยมากกว่ารักจริงๆ
ปล.2 ที่พี่มาริบอกรักไป ผมว่านางมีมีใจให้จริงๆ เพราะเจ้าทาคาชิมันทำให้นางมีความสุขได้(ได้จากเซ็ก) แถมช่วยไว้ก่อนโดน 4P อีก
ปล.3 เจ้าทาคาชิ ตอนนี้ถือว่ากลายเป็นพระเอกจริงๆ ถ้าตามนิสัยเดิมของมัน คงไม่ช่วยแต่แจมด้วยแน่นอน คงเริ่มมีใจให้แต่เป็นพวกซึนละมั้งนะ
ปล.4 คุณน้องมึงเริ่มมีสมองแล้วสินะ แต่ช้าไปนะ
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 เรื่องนี้เท่าได้คำนวณ มันน่าจะจบในไม่กี่ตอนแน่ และพี่สาวอีกคนอาจจะไม่โดน เพราะเท่าที่คำนวณตอนหน้า พี่มาริอาจจะบอกว่าคบกับทาคาชิ เพราะถ้าไม่บอก อาจจะมีปัญหาได้ และถ้าบอกไป ปัญหาทั้งหมดก็จะเคลียร์แบบลงตัว และอาจจะ Happy end
ปล.7 ตูคิดมาได้ไงฟ่ะ หรือเพราะไม่ได้เสพแนวแบบนี้นานแล้ว น่าจะใช่
ปล.8 หน้าตัวประกอบนี้ตัวประกอบจริงๆ ตายังไม่มี ปากก็แปลกๆ และบทก็น้อยสมเป็นตัวประกอบ ส่วนทาคาชิ ชั้งมันเถอะนะ
ปล.9 ถ้า Happy end ก็ดีสินะ

nakchakun

เสร็จเรียบร้อย ทั้งกายทั้งใจ อยากให้มีตอน 4 ของพี่สาวอีกคนสุดๆ  ::HoHo::

Thnapat Seekaew

ในที่สุดก็มา ขอบคุณมากค้าบบ ไม่อยากให้จบเลย ชอบแนวนี้ ::Bloody::

NTWSWDP

เรียบร้อย หลงรักพี่โล้นเรียบร้อย ตอนนี้ผมดำจะเสร็จพี่โล้นไหมเนี้ย

รอลุ้นว่าจะใช้วิธีไหนในการรวบ ผมดำเข้าฮาเร็ม

elviswhat

ต่างคนต่างเริ่มมีใจให้กันละกันละผมว่า คนนอนคุยกันก็ย่อมมีใจอ่อนบ้าง

หลังจากตอนนี้ พี่ยูอิ น่าจะมีส่วนร่วมมากขึ้นแน่นอน ผมชอบพี่ยูอิ

nukeiei

Akira Watanabe

nightfox

ได้กายไปแล้ว ตอนนี้ได้ใจไปด้วย เหลืออีกสองคนเท่านั้น

Soulsteal Attapon

ชักอยากเห็นลีลาน้องชายแท้ๆ แล้วครับว่าจะเด็ดขนาดไหน