ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sugi G] Slipout รักผิดคิว [แปลไทย By HypN♥s] **มีซ่อนข้อความ

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 02, 2018, 06:30:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FFXCY

เห็นคุณแม่เรียบร้อย ร้ายนะเนี่ย รักเด็กตามประสาผู้ใหญ่ ดูแลเทคแคร์ดีเหลือเกิน

เพิ่ม แล้วลูกสาวก็นก... แม่ยืมแล้วไม่คืน

เหนก.นกเพ

ตอนแรกน่าจะโดนหยอกเป็นลูกไก่สุดท้ายน่าจะควบสองแบบว่านางเอกมีงงแน่ ::HoHo:: ::HoHo::

soonteen52

ให้ตายเถอะ โรบิ้น

thegift52

เรื่องนี้จะจบอย่างไร : น่าจะจบที่คนแม่ครับ แต่ถ้าเอาใจผม คือแม่เปิดซิงเพื่อการสอน แล้วส่งต่อให้ลูก แล้วสุดท้ายก็พระยาเทครับ สนุกสนานกันไป  ::WowWow::
.
อ่ะ คุณแม่แผนสูงนะ ต้องมีวางแผนอะไรให้คุณลูกแน่แล้วล่ะ ไม่งั้นไม่ใช้คำว่าขอยืม เนอะๆๆๆๆ

wangdora29

ลุ้นๆครับ ลายเส้นคนวาดคนนี้สวย ลุ้นอยากให้เป็น 3P มากครับ

boomtsumaha

อือหือ ไม่แน่ใจว่าจะจบอย่างไรแต่ถ้าเป็นฮาเร็มจะดีมากๆ แต่ดูจากแนวเรื่องแล้วคงลงเอยที่แม่แน่ๆ

suttiphanss

เรื่องมาอย่างนี้ น่าจะจบแบบได้ทั้งแม่ทั้งลูก

kaitama

singeroil

แม่นี้ได้ชัวร์ ๆ แต่ว่าลูกสาวที่พระเองชอบนี้จะได้ด้วยหรือปล่าวนี้ไม่แน่เหมือนกัน . . . .

ปล. อยากให้จบแบบได้ทั้งแม่ลูกแล้วมีฉาก 2-1 ด้วยคงจะดีสุด ๆ ครับ  อิ อิ

logunta

ไปหาสาวที่ปิ๊ง กลับเจอคุณแม่ซิ่งซะงั้น
ตอนจบ
น่าจะได้ทั้งคู่