ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sugi G] Slipout รักผิดคิว [แปลไทย By HypN♥s] **มีซ่อนข้อความ

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 02, 2018, 06:30:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ตัวแม่เปิดมาซะขนาดนี้แล้ว
จัดไปอย่าให้เสียของ
ตัวลูกค่อยว่ากันใหม่

อ้าว..ไอ้หนุ่มของเราดันไปติดใจตัวแม่ซะงั้น
เล่นไปซะหลายยกเลย
จะเหลือแรงไว้ล่อตัวลูกมั๊ยเนี่ย
ขอบคุณมากๆครับ

exsoldier

บอกเลยว่า มาถึงขั้นนี้ จัด คุณม่ก่อนเลย แล้วถ้าคุณแม่โอเค ก็รวบลูกด้วย    ถ้าไม่โอเค ได้แต่แม่ก็คุ้ม อิอิ ::Shy:: ::Shy::

ao123

จัดแม่เสร็จแล้ว ลูกมาเจอ เลยต้องปิดปากไปอีกคร 55

Mahmoudz

ขอบคุณครับ

เม้นท์มักง่าย/ตอบขอบคุณในกระทู้ห้ามเม้นท์
แบน180วัน

anuruk

ขอบคุณนะครับ จะติดตามนะครับ อ่านหนุกดี

เม้นท์มักง่าย/ตอบขอบคุณในกระทู้ห้ามเม้นท์/เม้นท์ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
แบน180วัน

Priceless

ผมว่ายังไงก็ต้องได้ 2 พญาเทครัวแน่นอน แต่เผลอๆ แม่ขอนางเอกอาจจะเคยทำแบบนี้มาก่อนแล้ว ลูกสาวเลยไม่น่าจะตกใจ

Gunitle

ถ้าอยากให้จบผมขอแซนวิซนะครับ55555 น่าจะมันส์พระเอกไปเลย แต่ตอนนี้ยังไม่รู้ ขออ่านต่อเลยนะครับผมม ขอบคุณมากครับบ

Kingkong Keang

น่าจะเล่นแม่ก่อนแล้วลูกดันแอบเห็น แล้วลูกก้อเลยได้โดนแม่ชวนมาโดนเปิดซิงแน่ๆ จบด้วยการสองหญิง หนึงชาย

Chaos OSK

ตอนจบหน้าจะได้แต่งงานกับแม่ แล้วลูกก็คงตกใจ แน่เลยครับ(หน้าจะนะ) ::Sobad::

Tdestiny

Suchanan Youryoun

ลูกสาวก็แอบชอบพระเอก แล้วไปเจอแม่กับพระเอกกำลัง  ::Beggar:: ก็เลยช๊อคสุกท้ายแม่เรียกให้เข้ามาเอาด้วยกันจบ