ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Jack and the beanstalk แจ๊คผู้ฆ่ายักษ์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 03, 2018, 06:34:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akejunhom

trong5171

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ดีนะยักษ์ตัวไม่ใหญ่มากถ้าใหญ่ละก็มีตายแล้วแจ็กจะสุ้ยักษ์หรือเปล่านี้

en541010

hanamione

ซีรี่นี้ภาพสวยมากเลยครับ แจ๊คจะช่วยเจ๊ได้ไหม อยากรู้ว่าจะจบแบบแฮปปี้ไหม
edit อ้าวจบงี้เฉยแม่โครตเทพ สุปยักษ์มาเป็นทาสsexแม่แน่เลย

edcba

แหม่ มีทุกเรื่องนิยาย วัยเด็ก 555+ เดาว่า แม่ของแจ็ค โดนแน่ นวล 555

Jeed168

ตกลงตอนจบนี่จะเป็นยังไงนะ แจ๊คจะพาใครกลับบ้านกัน?

ขอดูทั้งหมดหน่อยนะครับ รูปสวยดีครับ

yakusa98

ลายเส้นสวยมาก ส่วนเนื้อเรื่องนึกว่าจะดาร์กกว่านี้

Phoowadol

เด้งหลุดๆ หลายทีละ ตกลงจะได้ตอบมั๊ยเนี่ย(อันนี้ผมบ่น IPad ผมนะ) 
คือสงสัยอยู่นะว่าทำไมยักตัวมันโตกว่าผู้หญิงนิดเดียวอะครับ ตกลงมันยักษ์จริงอ๊ะเปล่ารึ. ว่าต้องแปลงร่างก่อน. 555 แต่ที่เห็นใหญ่จริงๆก็ อาวุธประจำกายของมันนั่นแหละ. บิ๊กเบิ้มเลย
ไวโอเลตโดนไปนี่ร้องจ๊ากเลย. ครั้งแรกเปล่าเนี่ย. ลงทุนเอาตัวเข้าแลกเพื่อช่วยแจ็ค ขนาดนี้เดี๋ยวถ้ารอดไปได้ แจ็คคงให้รางวัลอย่างงาม ว่าแต่จะใหญ่อึดทน รึเปล่าน๊า. อิอิ
อีกอย่าง สมบัติมีหนายมีหนาย....
Edit. อ้าวทีแรกก็นึกว่าจะได้เสียวกับไวโอเลตเสียอีกกลับกลายมาได้เปิดซิงห่านสาวแทน พี่แก่ล่อซะแตกในไปเลย แถมยังไม่เอาน้องเขามาเลี้ยงที่ฟาร์มด้วยหละ ฮึแจ็ค
ปล. ช่วงท้ายเรื่อง อย่างฮาเลย ตรงคุณแม่แต่งชุดนี้ลงแส้ เจ้ายักษ์ควายน้อย แหละนี่คงเป็นกิจกรรมใหม่สินะ คุณแม่

llar

ทำไมยักษ์มันตัวแค่นี้ นึกว่าจะใหญ่กว่านี้ซะอีก

Icon Iname

Whoo Amm Ii