ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Jack and the beanstalk แจ๊คผู้ฆ่ายักษ์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 03, 2018, 06:34:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tunpia NorHor

loki9110

yoshitoki

ขอบคุณครับ เออประทานโทษครับ ระหว่าง ยักษ์ มิโนเทอร์ ปีศาจวัวกระทิง คนครึ่งวัว มันใช่ตัวเดียวอันเดียวที่เค้าเห็นปะ ถ้าใช่แสดงว่าเค้าต้องมีอุปกรณ์ในการรับชม พวกแว่นตา3มิติ ใช่แมะ (เงิบแป็บ)ผู้เสพที่อายุต่ำกว่า18ปีควรไช้วิจารณ์ญาณจินตนาการเอาเอง. เหมือนดูยำหนังจี้เลยอะ

ห่านประเทศไหนฟระ หาจับจองได้ที่ไหน แล้วไหนจะคุณแม่อีกสงสัยเก็บกดผัวตายไปนาน ยักษ์ตกตันถั่วไม่ตาย เข้าทางคุณแม่เลยทีนี้
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

Chai Pin

galatoz14

เก็บยักษ์แล้วเครมเมียยักษ์ด้วยซิงานนี้

Hijiri Mikado

ทำไมยักมันดูตัวเล็กๆ หรือว่ามันมีพลัง??? หรือว่าผมคิดไปเอง งง???
แต่คุณไวโอเล็ตนี่เด็ดจัง

ความรัก ต้องพังลงไป

ฆ่ายักษ์เสร็จ สรุปแล้วได้ทั้งห่าน ทั้งไวโอเลต

lek_09

baycon

อ่าวทำไมยักไม่ยักเลยงี้    โโนแจ็คเค้าไปยักแน่นอน 555

อ่าว นึกว่าไวโอเล็ตจะมาโดนแจ็คต่อแล้วหนีตามกันมา 5555
เจอห่านซธละงั้น

zajunghu

gss211

หา​ยเงียบ​ไปนานเชียวคิดว่าจะไม่มีมาแล้ว ครั้งนี้คาดหวังว่าจะคงซิกเนเจอร์​เดิมนะครับ คือหักมุมและเหนือจินตนาการ​555

mashimaruko

ยักษ์แบบนี้น่าอยูมากกว่าหนีไปกับแจ๊คนะครับ 555

gss211

ผิดจากที่คาดนิดหน่อยคิดว่าจะได้กับคุณ​ไวโอเลต แต่นี่ก็ถือว่าสนุกมากละครับ แปลได้ดีครับได้อรรถรส​ ของานแบบนี้อีกนะครับ แบบซิกเนเจอร์​หักมุมและเหนือจินตนาการ​เนี่ย