ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Jack and the beanstalk แจ๊คผู้ฆ่ายักษ์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 03, 2018, 06:34:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkzided

แจ็คดอว์สั้นซะละมั้งเนี่ย ลายเส้นสวยดีเหมือนกาตูนฝรั่ง

autsawin sathitwat

เจอของยักษ์เข้าไปแล้วจะยังมีความรู้สึกเหลือหรอเมื่อเจอของเรา

Thanji

อยากรู้จังว่าอะไรจะเปลี่ยนพระเอกไปเป็นผู้หญิง แอ๊ะหรือจะเป็นผู้ชายต่อไป  ::Dizzy::

nekki

ไม่รู้ละตอนนี้ชูป้ายไฟให้ห่านทองคำ ครับวาดได้โดนใจมาก

ทำไมตอนจบผมชอบคุณแม่สายsมากกว่า เสียดายน้องห่านไม่ได้ลงมาด้วย555

akerue

phatsa

โอ้คุณไวโอเลตทำเพื่อช่วยเจ้าแจ๊คขนานนี้คงจะหนีไปด้วยกันแน่....

elviswhat

อันนี้ไม่น่าจะใช่ยักษ์นะครับ น่าจะเป็นเซเทอร์มากกว่ายักษ์

ไม่น่าใช่ห่านนะครับ เหมือนกุ๊กไก่มากกว่า

555 ชอบตอนจบคุณแม่มาก ออกแนว 50shade เลย

showlao

เจ้ายักษ์นี่ก็ช่างเลือกจับคนมาอยู่ด้วยน่ะ คุณไวโอเลตหุ่นน่าอึ๊บแท้ 55555

lock18z

keatmano

แจ๊คเวอร์ชั่นนี้ท่าทางจะไม่ใช่ได้แค่ห่านทองคำ แต่คงได้สาวสวยติดไม้ติดมือไปออกกำลังข้างล่างต่อแน่ ๆ  ::HoHo::

เดาผิดแฮะ ... แต่ฉากจบคิดไปได้ยังไงนะแบบนั้น  ::HoHo::

stricker

yopern

ทำนิทานแนวนี้ออกมา ทำเอาคนอ่านอย่างผมความคิดเตลิดไปไหนต่อไหนก็ไม่รู้ แต่ท่านผู้แปลใช่ภาษาทันสมัยมาก
" มึงหลอนอ่ะแจ๊คไปโดนตัวไหนมา " ชอบครับประโยคนี้