ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Jack and the beanstalk แจ๊คผู้ฆ่ายักษ์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 03, 2018, 06:34:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pinthepk

ไม่เห็นเหมืนอในนิทานที่เคยจำได้เลยครับ

anontatum

ไวโอเลต มาจาก rov รึเปล่าครับ 555 สวยเกิน แปลกใจครับ ยักษ์มีอะไรกับมนุษย์ได้ด้วยหรอครับ 555 ติดตามรอดูตอนจบครับ

anontatum

แปลกใจ ทำไมแจ๊คถึงไม่ได้กับไวโอเลต 555 กลายเป็นได้กับห่านทองคำ ขอบคุณสำหรับผลงานแปลดีๆครับ

fillisfox

คือยักษ์มันตัวเท่าคนเลยนะขอรับ ดุ้นยักก็ยังไม่ยักษ์ อิอิ ::Sweat::

อ่าวพี่ยักษ์ คดีพลิกกลายเป็นวัวซะงั้น ::Crying::

Haoblue

แจ็คก็มาเหลือเรื่องไหรอีกไหมเนี่ยที่ยังไม่โดน18+

savior

ยักษ์เรื่องนี้ไม่ใช่(ขนาด)ยักษ์ดูไม่ต่างจากปกติเดี๋ยวรอดูว่าแจ็คมันใช้อะไรฆ่ายักษ์

chinnosuke

ขออ่านหน่อยนะครับ

edit หลังอ่านจบ

บอกได้คำเดียวว่าสุดตรีนนน อย่างฮา แม่สับทีเดียวบิน ไม่มีอะไรที่ขวานนี้(!?)ตัดไม่ขาด 555555

รำลึก

มณเทียร น

Mintttty

แจ็คจะสู้ยักษ์ได้มั้ยเนี่ยยย

สรุปไม่ต้องสู้ แม่จัดการให้ มาซะ SM เชียว

Apt425410

BiBPY

แจ็คนี่มันดวงดีจริงเลย
แต่สาวยักษ์นี่น่ารักนะนั่น

latipk

สงสัยต้องเปลี่ยนชื่อเรื่องใหม่แล้วครับ แจ๊คผู้แย่งเมียยักษ์