ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Mother’s Examinations War เพื่อลูก แปลไทย By HypN♥s**แนวแม่ลูก

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 04, 2018, 06:25:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

moopenquin

ทุ่มสุดตัวจริงๆเพื่อลูก มีรร.ไหนเปิดรับครูบ้างผมจะไปสมัคร

Ke2l3e2oS

ไปไม่ถูกเลยเรื่องนี้ นึกว่าคุณแม่จะเสร็จอาจาร์ มาได้กับลูกซะงั่น

banjong chanthasak

flukehaha

นี่ก็จัดเต็มซะ ถถถถ ตอนแรกนึกว่าจะสายold manซะแล้ว
Manchester United Football Club
We are Red Army

Ae Haha

สุดยอดคุณแม่ ยอมหมดทุดวิธีทางเพื่อให้ลูกตัวเองได้เรียนที่ ดีดี

mak085

Ddddd

เม้นท์มักง่ายไม่เป็นภาษาคน
แบนถาวร

BlackSkuLL

กระชากอารมณ์​ไม่ทันเลย ตอนแรกมาแนวๆนึง ตอนหลังแบบเปลี่ยนอารมณ์​ไปอีกแบบนึงเลย แต่รวมๆแล้วผมว่าสนุกดี แต่ชอบ part1 มากกว่าแหะ

ตอนอื่นรู้สึกจะไม่มีดาร์คแบบนี้นะ  ::Sweat::

B&B

แม่แสนดี ทำทุกอย่างให้เพื่อลูกได้เรียน~

ปล.0 ก็นึกว่าตอนต่อ เห็นท่านบอกว่าไม่มีตอนต่อ แต่ที่ไหนได้ อยู่ในซีรี่เดียวกันสินะ เรื่องนี้กับเรื่องนั้นนะ ถ้าให้เมนท์เรื่องเก่าสนุกกว่าครับ

ปล.1 เรื่องนี้มันขาดพลังไปหน่อย หรือเพราะเนื้อหาไม่ค่อยมีอะไรมากเลยดูเหมือนดรอปลงก็ไม่รู้
ปล.2 คุณแม่แสนดี ถ้าลองคิดว่าลูกเป็นลูกสาวคงดาร์คโดยแท้แน่นอน
ปล.3 ลูกเรียนเก่งมากเลยน่ะนะ ผมว่าให้ไปที่อื่นจะดีกว่า เพราะเรียนเก่งขนาดนั้น เหมือนคุณแม่คิดน้อยไป ถึงจะดังแค่ไหนก็เถอะ แต่ต้องยอมแลกเซ็กเพื่อให้เรียนมันดูไม่ดี แถมพาลูกติดเซ็กอีกจากตั้งใจเรียนจะกลายเป็นตั้งใจเซ็กอย่างเดียวมากกว่านะ
ปล.4 อนาคตจบแล้วจร้าาา พ่อหนุ้มน้อย มีแต่ดารา AV ที่รออยู่นะจ็ะ
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 แต่ก็ว่าอะไรไม่ได้หรอก เพราะที่ญี่ปุ่นการแข่งขันมันสูงมาก มากกว่าบางประเทศอีก ทั้งเรียนและงานการแข่งขันสูงเป็นอันดับต้นๆ ของโลกเลย

ทั้งหมดน่าจะตอนนี้แหละที่ไม่สนุกที่สุด แต่ก็ดาร์คที่สุดเหมือนกัน ตอนอื่นๆไม่เท่าไร
และรู้สึกตอนที่ 1 ก็สนุกสุดเช่นกัน
  ::Sweat::

Bandjang

ipor

ตอนนี้ค่อนข้าง มืดมนมากกว่านอนที่แล้วอีกนะครับ

virgoranger

oakvanilla

เอ๊ะ ทำไมอ่านแล้วแอบจิตตก จิตตกกับลูกหรอ? ป่าวหน้าอาจารย์เนี่ยจะทำหน้าตาน่ากลัวทำไม เห็นแล้วหลอน ::Orz::

Phoowadol

เฮ้ย...!?  มันจะอะไรกันนักกันหนา กับโรงเรียนกวดวิชานี้นะ คุณแม่ถึงยอมทำทุ๊กอย่าง เพื่อให้ลูกได้เข้าเรียน. โอยๆๆๆ ไอ้พวกครูทั้งหลายก็เล่นตัวชะมัดยาดฮึ
แหม่ๆๆพอเจอคุณแม่ล่อเซ๊กส์เสียบสดแตกในกับลูกชายเข้า พากันโด่กันเป็นแถวเลยนะไอ้พวกหื่น สงสัยจะชอบ incest กันทั้งโรงเรียนแน่ๆเลย แต่ว่าที่แน่ๆ
ตอนนี้เจ้าหนูชินจังเริ่มจะติดใจแม่ตัวเองเสียแล้ววววว นี่ถ้าแม่ท้องขึ้นมาจริงๆละก็ จะลำดับญาติไงดีเนี่ย   ::Dizzy::   โอยๆๆๆจะดาร์คกว่านี้คงไม่มีอีกแล้ว  ::Horror::   ขอบคุณมากครับท่านHypNos

5555 เรื่องนี้ดาร์คสุดล่ะ เรื่องหน้าก็ไม่ขนาดนี้นะ

สินสอด มากมาย

อาจารย์ดูเป็นสุภาพบุรุษทันตา แค่ว่าวเท่านั้น ไม่น่าถึงเป็นกวดวิชาที่โด่งดัง  ::Yes!::