ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Mother’s Examinations War เพื่อลูก แปลไทย By HypN♥s**แนวแม่ลูก

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 04, 2018, 06:25:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

delphi

ดูเรื่องนี้แล้ว นึกย้อนไปถึงเรื่อง forrest gump ที่แม่ยอมทำทุกอย่างเพื่อให้ได้ลูกเข้าเรียนหนังสือ

sadi6004

เป็นที่ยอมทำทุกอย่างให้กับลูกจริงๆ สุดยอดในความทุ่มเท

นายไข่ย้อย

อิอิอิ

apichart2523

มีแต่กำไรคุณแม่คิดถูกแล้วให้ลูกเอา แถมได้เข้าโรงเรียนดีดี แจ่มมากคุณนาย

progess

ตอนแรกก็นึกว่าพวกครู ผอ จะเอาแม่ที่ไหนได้แค่ให้ มวยโค็กเฉยๆ
สรุปลูกเข้าเห็น เลยจัดลูกซะเลยไง

tantan123

ถ้าต้องทำขนาดนี้เพื่อเข้าโรงเรียนน่ะไม่เรียนดีกว่าา

pug0hkleiko

pieta.lose

JW

WE ARE SON

ถึงจะปวดตับอยู่นิดๆ แต่ผมก็ชอบนะ ผมชอบความพยายามของแม่ที่ทำเพื่อลูก มันก็ฟินดี แต่จบดาร์กไปซักหน่อยสำหรับผม

กลายเป็นคู่แม่ลูกคาวราคะซะแย้วววว

ขอบคุณที่ทำมาให้เสพคัปผม  ::Thankyou::

hnongchem

การศึกษาไม่ว่าจะกวดวิชาหรือโรงเรียน การแข่งขันสูงมาก
พ่อแม่ต้องยอมทำทุกอย่างเพื่อให้ลูกได้เข้าที่ดีๆ
แต่เรื่องนี้คนที่ได้กำไรที่สุดคือลูก
ได้เข้าเรียนแถมได้แม่ด้วย 555

resit

เอ๋....โรงเรียนนี้มันยังไงกันพวกคุณครูนี่สายชอบดูใช่ไหมไม่ยอมทำเอง
ขอบคุณท่านฮิปมากนะครับที่แปลและแบ่งปันให้อ่าน

BDragonWar

BDragonWar

simple666