ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Kyoudai Shikkaku นายไม่ใช่พี่ชั้น 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 04, 2018, 09:59:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ความมืดเข้าปกคลุมบอร์ด ตอนสองจะมาเมื่อไหร่น้าาา...ไม่ตอบไว้รอบนี้ตอนสองมีเซอร์ไพร้  ::Oops::

เป็นเรื่องที่น่าจะไม่มีคนแปลนะ เพราะคำพูดมันทับภาพหลายหน้าเลย

ตัวอย่างตอนหน้า

อีกเรื่องที่จะอัพ โหดไม่แพ้กัน ผมว่าเรื่องนี้โหดและดาร์คสุดเท่าที่เคยแปลมานะ
มันเล่นกับจิตใจคล้ายเรื่องล่าสุดของท่านHypNosเลย

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

akerue

หน้าพี่มันโคตรโหดเลย พาลหมดอารมณ์ หวังว่าตอนจบคงจะเปลี่ยนแปลงตัวเองได้

natthapon.sinsadee

B&B

ดาร์คได้โล่ครับ! เอารางวัลโนเบลสาขาทำลายตับประจำสัปดาห์ไปเลยคร้าบบบ

ปล.1 ไอ้อ้วนนนนน แก!!!!! ทำดีมากฮ่าๆๆ //แววเสียงจากความมืด
ปล.2 ถ้ามาแนวดาร์คจริงๆ นะ ตอนต่อไปอาจหักมุม ถ้าหักมุมนี่พีคมากเลยนะ
ปล.3 โลลิในวันนั้นเป็นเมียหมูในวันนี้ โอ้ยย!! เลวได้โล่จริงๆ ไอ้อ้วน
ปล.4 มีด้วยเหรอ? ขี้เกียจตายเนี่ย มึงจะขี้เกียจไปไหนนน!!! ไอ้อ้วน!!
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 นี่แหละๆๆๆๆๆ สิ่งที่ข้าน้อยรอคอย ในที่สุดๆๆๆๆๆ เครื่องทำลายตับโดยแท้ก็มาเสิร์ฟแล้วววววว!!!
ปล.7 เรื่องต่อไปนี้ กำลังอยากอ่านพอดี แนวโลลิ กับซอมบี้นะ บอกเลยผมเคยลงทุนมุดอ่านอังกฤษในเว็บนอกแนว ซอมบี้มากแล้ว ที่อ่านเพราะมันมีเรื่องนึงที่ทำให้ติด มันสนุกนะแนวนี่นะ เลยหาเสพเพิ่ม

kapomman

tamkonba

ความจริงช่างโหดร้าย พี่จ๋าตอนอดีตกับปัจจุบันช่างแตกต่างดันเหลือเกิน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

game2539

exsoldier

คุณ kater  สายดาร์คกลับมาแล้ว  เรารอท่านอยุเลย ท่านลอร์ด  ::Evil:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil::    แต่ดุเรื่องหน้าน่าจะ เล่นจน เละแน่นอน ยิ่งแบบเปนซอมบี้ด้วย ไม่คิดว่าเปนมนุษอีกแล้ว

Phoowadol

พี่ชายตอนแรกหุ่นอย่างเท่ห์ แต่ตอนนี่ นี่มันหมูตอนชัดๆ สมแล้วที่น้องสาวรังเกียจเอา อะไรจะปล่อยตัวขนาดน้าน.  อ้าวๆๆเฮ้ย นั่นน้องสาวนะจะข่มขืนเลยเหรอ โอยๆๆๆเห็นน้ำตาเธอแล้วสงสารอะ โอ๊ยปวดใจ. ไอ้เจ้าพี่ชายก็ล่อไม่ยั้งเลยแตกในไปเต็มๆ นี่แค่รอบเดียวนะน้องสาวถึงขั้นขยับตัวไปไหนไม่ได้นอนซมจนถึงเช้าเลย. ส่วนพี่ชายคงคิดได้แล้ว มั้ง จะกลับตัวกลับใจมาเอาจริงเอาจังกับชีวิตแล้วนี่. แต่อั๊ยหยา. น้องสาวเล่นลากไม้กอล์ฟ มาฟาดจนไม้งอขนาดนั้น ไม่ตายจริงๆหรอกรึนั่น. โอยๆๆๆเรื่องนี้มันสุดแสนจะ ปั่นป่วนบิดอารมณ์ บิดใจกันน่าพู่เลย โอยๆๆๆใจจะขาด พาร์คดำดิ่งสู่ก้นบึ้งเลย.
  ปล. ภาพลายเส้นมันรกพันกันยุ่งเหยิงกันไปหมดเลยจริงๆด้วย บางภาพนี่ต้องพิจารณาดูแล้วดูอีกนะว่าเขาวาด อะไร แต่ที่แน่ๆอารมณ์เจ็บปวดที่สือออกมาจากน้องสาวนี่ให้เต็ม100เลยครับ. อีกอย่างเรื่องนี้ยังดาร์คไม่พออีกเหรอครับท่าน โอยๆๆๆ ใจสั่นไปหมดละ
  เติมอีกนิดครับ (เมื่อกี้ลืม) เรื่องต่อไปนี่ เด็กสาวซอมบี้นี่ก็คงสู่โหมด. ขยี้ตับแหลกละเอียดแน่ๆเลย ว่าแต่ตำรวจจะเมคซอมบี้โลลิ่นจริงๆอะ.   สุดท้าย ขอบคุณมากครับท่านKater

Glauca Servant SK

ฟักกก  นี่มันโคตรทำลายยไตเลยนี่หว่าอ่านไปแล้วไม่มีอารมณ์เลยแตก็อ่านจบ

trong5171

ไปฆ่าพี่ถึงห้อง กลัวโดนเสกลูกเพิ่มอีกคนแทน

Ke2l3e2oS

Jikkig16

โอ้โห่แฮะ...ดิบเถื่อนได้ใจ แต่ไม่สนับสนุนให้เกิดขึ้นจริง รอติดตามผลงานน่ะครับ ::GiveMe::