ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sugi G] Slipout After รักผิดคิว บทส่งท้าย[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 05, 2018, 07:00:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Soulsteal Attapon

::Glad::โผล่มาแบบนี้ รวบทั้งแม่ทั้งลูกแน่นอนครับ แซนวิช กันไปยาวๆ

goldligth

as72340639

SickSleeplab

ดูแล้วคงได้ทั้งคู่มาครอบครอง หนำใจเค้าละ

bunhelupu

biggerz biggerz

different

(จิ๋ว)

คำถาม
ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยกันยังไง ใครได้กับเรียวตะ

เง้อ เปิดมาซะขนาดนี้แล้ว   ได้หมดทั้งแม่ลูกเลยละกัน   ::DookDig::
เหมือนป๋า  ป๋าฮิบเหมาสอง  ::DookDig::

::Reader:: ::Reader:: ::Reader::

อั๊ยย่ะ จริง ๆ ด้วย  ::DookDig:: ::DookDig::

ขอบคุณมาก ๆ ค่าาา ท่านจอมเทพ อันนี้หนุกหนาน น่ารักดี
เดี๋ยวไปบอกพี่เพชรดีกว่า  ขอบคุณที่แปลมาค่ะ
::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

ว้า..ตอบถูกกันเกือบหมดเลย ไม่มันส์เลย
จะบอกว่า พี่เพชรก็อ่านแล้วจ้า
   ::JubuJubu::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Akira Watanabe

::Shy::  ได้หมดแน่นอนครับ เพราะลูกสาวก็แอบมีใจให้พระเอกอยู่แล้ว กิ๊ว ๆ

::Evil:: ทายถูกด้วย คิคิ

trong5171

ไม่น่าจะมีบทพิสดารนะครับ คาดว่าคงได้ทั้งแม่และลูกแบบ 3p

Liftzthekop

Peter Taowating

คิดว่าหลังจากได้แม่แล้ว ลูกสาวมีใจก็ไม่น่าเปนเรื่องยาก ::Glad:: งานนี้ไอ้หนุ่มเหนื่อยแน่ 555 อยากรู้ว่าสุดท้ายเจ้าหนุ่มจะชอบแม่หรือชอบลูกสาวกันแน่