ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 10 ติดบ่วง

เริ่มโดย HatHU, ตุลาคม 05, 2018, 12:55:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sneaker Exp

เมได้ฝึกอย่างต่อเนื่องไม่นานคงเก่งเหมือนนพ

thena insin

กรรมเวรนะ ความอยากครอบครองมีในตัวทุกคน

Holy

เอาแล้ว เริ่มต้องเรื่องระหว่างคนเก่ากับคนใหม่ กลิ่นดราม่าเริ่มมาแล้ว

gigu02

myidol

คิดว่าลับหลังผัวนางเอกน่าจะมีซัมติงกับนักศึกษาแหง๋ๆ ผมชอบนะถ้าเป็นแบบนี้จริงๆ ก็ถือว่าวินๆ คิดแล้วแข็งครับ นักศึกษากับอาจารย์

nowhereman

รอบนี้มีนอกสถานที่ด้วย แถมพี่ต้นก็อยู่ไม่ไกลอีกต่างหาก ถ้ารถเขย่าแล้วพี่ต้นเดินมาดูทำไงหละเนี่ย

scozember

เมเตลิดไปไกลมากๆเลย ทั้งเรื่องอารมณ์และความถูกต้อง

Tonpera

Ting Shiro

sarawoot1234567

ผมไม่สอยมาแล้ว 13 ตอนเสียวกว่าภาคแรกอีกขอบอก

Pitchayaphat

cha2134

เม ถ้าจะติดใจ ความสุขที่ นพ ป้อนให้แน่ๆ

jaster ja

เมติดใจจนกลับตัวไม่ได้เเล้วครับ นพเก่งเกินไปเมษาเจอแบบนี้ไปไม่เป็นเลย ขอบคุณมากๆครับ

คนรักเมีย

ต้น ทำแบบนี้เหมือนฝากปลาย่างไว้กับแมว หรืออาจจะเป็นแผนของ ต้นกับนพ หรือเปล่า ที่ทำกับ เม แบบนี้

darksuper

ท่าทางเมจะติดบ่วงตามชื่อตอนแล้วจริงๆ