ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Kyoudai Shikkaku นายไม่ใช่พี่ชั้น 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 06, 2018, 01:01:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ตอนหลังหนูอย่าจิตเหมือนพี่เค้านะลูก

5เดือนที่ผ่านมาหนูพยายามแล้วจริงป่าวเนี่ย
อยากให้มีตอน3ลูกมาแจมด้วยจัง  ::Evil::

B&B

ว่าแล้วต้องเป็นอย่างนี้

ปล.1 เป็นอีกแนวตัวละครที่ผมอิจฉา ไอ้อ้วนมักได้ของดีเสมอ
ปล.2 พ่อจ้าแม่จ้าหนูไม่แต่งงานแล้วออกจากบ้านหรอก เพราะสามีอหนูอยู่ที่บ้านนี้เหมือนกัน
ปล.3 พ่อแม่ไปไหนฟ่ะ ไม่ได้ยินเสียงจริงดิ!?
ปล.4 ชื่อเรื่องนี่โคตรตรงเลยท่าน "นายไม่ใช่พี่ชั้น" เพราะ "นายเป็นสามีชั้น" นั้นเอง
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 จากแนวข่มขืนกลายเป็นแนว SM ไปซะละ
ปล.7 5 เดือนท้องป่องขนาดนั้น คุณพ่อจ้าคุณแม่จ้า ลูกท้องแล้วรู้ไหม!!!!!!
ปล.8 เอาจริงๆ เลย ถ้าจะฆ่าให้ตายจริงๆ มีดมีในครัวจร้าาา หยิบมาเลย
ปล.9 เอาจริงๆ เลยนะตามสำรวจ ถ้าผู้ชายเสร็จบ่อยๆ จะทำให้น้ำหนักลดได้ แต่นี่มึง 5 เดือนน้ำหนักไม่ลดเลยเหรอฟ่ะ!!!!!

stricker

tazasss01

เข้าไปได้ทั้งมือ

::Horror::  ::Horror::

ตั้งใจจะฆ่าจริงๆหรือป่าวเนีย ทำตั้งนานยังทำไม่สำเร็จ

as72340639

มันหลวมได้ขนาดนี้เชียวเรอะ  ::DookDig::

เด็กยังลอดออกมาได้ นับประสาอะไรกับข้อมือ 55

pongharu

พี่ชายตัวอย่างใหญ่ จะตีให้ตายได้ยังไง
พยายามมาตั้ง 5 เดือน จนท้องเลย

j1111j0000

Fireworks Art

ตามมาจากตอน 1 ครับ   มันได้อารมณ์ประมาณอ่านโคนันเลย

นึกว่าจะเป็นฆาตรกรรมอำพรางซะอีก   คนวาดนี้ต้องยอมลย

Edited::  โหย ท้อง 5 เดือนยังทำต่อ  สุดๆๆ ใจทำด้วยอะไร 
              อารมณ์บอกไม่ถูก เลือดกระฉูด เนื้อหาแรงสุดโต่ง  ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

trong5171

เวรกรรม ยัดทั้งแบนแบบนั้น ของจริงคงแหก เลือดไหลอาบเตียงไปแล้ว

akerue

นี่มันโดจินสยองขวัญรึงัยเนี่ย น้องมันคงจิตหลอนน่าดู

ห้าเดือนผ่านไป ไม่พัฒนารูปแบบการฆ่าเลยนะ มีดอ่ะแทงมันไปเลยสิ

elviswhat

นึกว่าจะฟาดหัวข่าวหน้าหนึ่ง ว่า น้องสาวฆ่าพี่สุดหื่น ซะแล้ว

ฆ่ายังไงเนี่ย 5 เดือนยังไม่ตายฮะ โคโนฮะ

ชอบการ์ตูนที่ท่าน kater แปลนะครับแต่เรื่องนี้มันดาร์คมาก

undercomment

บทสรุปสุดท้าย พี่หรือ น้องจะตายก่อนกันนะ ^^ 

natthapon.sinsadee

maxzader

::Horror::  ด้านมืดใกล้ครอบงำเธอแล้วสินะ อย่าบอกนะว่าตอนจบจะแฮปปี้

กล้ายเป็นจบแบบสยองไปเลย