ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทีเด็ดน้องเมีย cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, ตุลาคม 06, 2018, 08:07:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

ผมมีประสบการณ์ร้อนๆมาเล่าให้อ่านกัน เมื่อประมาณเดือนตุลา นักเรียนก็ยังคงปิดเทอมอยู่ น้องเมียของผมก็เช่นกัน น้องเมียผมชื่อ ไอซ์

น้องไอซ์นี้อายุ 16 เรียนอยู่ ม.5 ที่เชียงใหม่ รูปร่างน้องเค้าก็ตัวเล็กๆน่ารักเหมือนเมียผม แต่ผิวไอซ์นี้ผิวคล้ำต่างจากเมียผมซึ่งผิวขาวเพราะเป็นคนจีน แต่ไอซ์จะหน้าตาสวยกว่าเมียผม ปิดเทอมไอซ์ก็กลับมาเยี่ยมแม่ ก็เลยมาหาพี่สาวเค้าซึ่งมาอยู่ที่บ้านของผมเองไอซ์ก็มาเที่ยวที่บ้านผมตามปกติ

ช่วงเช้าวันหนึ่งเมียผมไม่อยู่ไปทำงานไอซ์มาหาพี่สาว ไอซ์บอกว่าขอแม่ยายผมมานอนที่บ้านผม ผมเลยให้ไอซ์เอากระเป๋าเสื้อผ้าขึ้นไปข้างบน ซึ่งผมแอบตามไอซ์ขึ้นไปซึ่งตามปกติแล้วไอซ์จะนอนเตียงเดียว กับพี่สาวตลอดจึงเข้าไปในห้องผม บังเอิญว่าก่อนหน้าไอซ์จะมา ผมกำลังอ่านหนังสือโป๊อยู่ไอซ์มาพอดีเลยไม่ทันเก็บ ผมรออยู่ตรงบันไดรอดูไอซ์ลงมา แต่ไอซ์ก็ไม่ลงมาผมเลยเอากุญแจสำรองค่อยๆไขเข้าไปดู เห็นไอซ์กำลังอ่านหนังสือของผมอยู่ ผมสังเกตุเห็นอีกมือหนึ่งของไอซ์ กำลังล้วงถูไถจิ๋มอยู่ไปมาด้วย

ผมแอบดูจนเกิดอารมณ์ ไอซ์คงจะเสร็จแล้วเธอก็หลับไป ผมก็เข้าไปในห้องเริ่มจูบปากไซร้ซอกคอ ไอซ์ตื่นขึ้นมาแล้วพูดว่า พี่อู๊ดทำอะไรไอซ์ ผมก็บอกไปว่า พี่อู๊ดแอบรักไอซ์มานานแล้ว พี่อดใจไว้ไม่ไหวแล้ว เป็นของพี่นะ ไอซ์กลัวพี่เอว่า อย่าเลย พี่เอจะเสียใจนะ ไอซ์ไม่บอกใครจะรู้ล่ะ ผมบอกไอซ์จากนั้นผมก็ก้มลงจะจูบปาก ไอซ์ขัดขืนสู้ผม ปากก็บอก อย่านะๆๆ พี่อู๊ด ไอซ์มีแฟนแล้ว ผมไม่สนใจไซร็เข้าที่ซอกคอไอซ์ จนเริ่มอ่อนผมก็ใช้มือข้างที่เหลือถอดกางเกงขาสั้นออกพร้อมกับกางเกงในสีเขียวอ่อนตัวจิ๋ว

ผมลุกขึ้นมองจิ๋มของไอซ์ จิ๋มน้องเค้ามีขนขึ้นไม่มากเหมือนเมียผม เม็ดยังปิดไม่มิดเลย และจิ๋มน้องไอซ์มือเดียวยังกุมไม่มิดเลย ผมเห็นจิ๋มน้องเค้ามีน้ำเยิ้มออกมาคงมีอารมณ์ตอนที่อ่านหนังสือ ไอซ์ก็พูดขึ้นมาว่า คนบ้ามองอะไรล่ะแฟนเค้ายังไม่มีโอกาสมองเลยนะ ไอซ์ทำท่าอายมาก ผมเห็นอย่างนั้นจึงรู้ว่าน้องเค้าชอบผมอยู่แน่ๆจึงเริ่มละเลงลิ้นลงไปที่จิ๋มเลียตรงเม็ด เธอเริ่มครางไม่เป็นเสียงคน ผมเลียจนน้ำออกมามากพอสมควรก็ขึ้นไปดูดนมน้องไอซ์ หัวนมเธอใหญ่มากสีออกคล้ำๆเหมือนเมียผม หัวนมน้องไอซ์แข็งผมก็เขี่ยเล่น จนไอซ์บอกว่าเสียวจนฉี่จะราดแล้ว ผมก็เอาคว..ผมค่อยๆใส่ในจิ๋มของน้องเค้าตอนแรกเข้าได้แค่หัวเธอบอกเจ็บ

ผมเอาออกมาเลียจิ๋มเธออีกแล้วใส่เข้าไปใหม่คราวนี้ได้แค่ครึ่งเดียว ผมก็พยายามดันเข้าไปจนสุด ไอซ์ร้องโอ๊ย!ออกมา เพราะว่าเจ็บ ผมชักเข้าๆออกสักพักก็เปลี่ยนท่าเอาขาน้องไอซ์มาพาดที่บ่าผม จากนั้นก็ซอยเร็วบ้างช้าบ้างสลับกันไอซ์ก็ครางเรื่อยๆ พี่อู๊ดไอซ์เสียวเหลือเกิน เสียวใจจะขาดแล้ว ไอซ์พูดออกมา ผมเปลี่ยนท่าอีกครั้งคราวนี้ให้น้องเค้าอยู่ในท่าคลาน 4 ขาผมก็ซอยต่อ โดยไม่ให้คว..หลุดออก ซอยอยู่สักพัก ผมก็เริ่มรู้ว่าตัวเองน้ำจะแตกแล้ว เลยบอกไอซ์เตรียมตัวให้ดีนะพี่จะปล่อยน้ำรักของพี่เข้าจิ๋มไอซ์แล้วนะ จากนั้นเราทั้งคู่ก็เกร็งร่าง ผมปล่อยน้ำรักเข้าในจิ๋มไอซ์พร้อมกับการตอดรัดของจิ๋มไอซ์ จากนั้นผมก็ถอนคว..ออกมาน้ำรักผมออกมาปนกับเลือดเธอ ไอซ์บอกว่าผมเป็นคนแรกของเธอ เธอยังไม่มีแฟนเธอโกหกผมเพื่อไม่ให้ทำอะไร น้องไอซ์บอกว่าถ้ารู้ว่ามันส์ขนาดนี้ให้ผมเอาตั้งนานแล้ว จากพักได้สักครู่ก็เอากันต่อ 4 ครั้ง จนเมียผมกลับบ้าน

ผมกับไอซ์ก็ทำตัวตามปกติ แต่ตกกลางคืน ไอซ์เกิดอามรมณ์บอกผมว่าอยาก ก็เลยเอากันทั้งที่เมียผมนอนอยู่ด้วยคราวนี้ไอซ์ขึ้นข้างบนจนเสร็จ สักพักผมก็ขึ้นคร่อมเอาต่อเพราะยังไม่เสร็จ ชักคว..เข้าๆออกๆสักพักน้ำรักพุ่งใส่จิ๋มไอซ์อีก คราวนี้เราเอากันแบบท่านอนตะแคงคราวนี้มีความรู้สึกว่ามีใครลูบหลังผม เมียผมนั่นเอง เธอขอเอาบ้างดูมานานแล้ว เมียผมเริ่มดูดนมน้องเธออีกมือก็บีบคลึงนมอีกข้างส่วนผมก็ให้ไอซ์อยู่ท่าหมอบ แล้วเอาคว...ผมสอดใส่ในจิ๋มจากนั้นผมก็จับเอวไอซ์กระแทกบั้นท้ายเธอ เราอยู่ในท่านี้สักพักก็เปลี่ยนมาเป็นเมียผม ไอซ์ก็ดูดและคลึงเมียผมแทน ตัวผมซอยถี่จนน้ำรักพุ่งในจิ๋มเธอผม ก็ขอพักเอาแรงสักหน่อย 2 พี่น้องก็เริ่มเล่นกันเองโดยใช้ท่า 69 สองพี่น้องนั่นครางกันจนเสียงดังระงมจนผมทนไม่ไหวขอร่วมวงต่อ กับน้องเมียจนเสร็จกันไปอีกรอบหนึ่งจนรุ่งเช้าไอซ์ก็ขอตัวกลับไปบ้าน

ตกเย็นไอซ์ก็โทรศัพท์มาให้ผมกับเมียไปนอนที่บ้านเพราะว่าเตี่ยกับแม่ไปต่างจังหวัด คืนนั้นเราก็เอากันอีก หลังจากวันนั้นเราสามคนก็ทำกันแบบนี้ทุกครั้งที่มีโอกาสจนกระทั่งไอซ์ กลับไปเรียนที่เชียงใหม่เพราะว่าโรงเรียนเปิดเทอมแล้ว ไอซ์ยังโทรศัพท์มาอ้อนให้ผมกับเมียขึ้นไปหาเพื่อเอากันตอนปิดเทอมอีก เมียผมเธอไม่เคยว่าเพราะว่าเธอไม่อยากให้ผมไปเอากับคนอื่นกลัวจะไม่สะอาดเลยให้เอาน้องเธอดีกว่า ผมกะว่าอีกปีกว่าจะย้ายไปอยู่ที่เชียงใหม่ เพื่อที่จะได้ดูแลน้องเมียอย่างใกล้ชิดเมียผมก็เห็นด้วย คราวนี้ล่ะมันส์ทุกวันล่ะ

hanabombam

น่าอิจฉาสุดๆ ได้เมียและน้องเมียแบบนี้

code47

มันจะมีจริงเร้อ ... กลัวโดนเมียตีหัวมากกว่า

kipkipju kisdsada

ทำบุญด้วยอะไรหนอออออ ได้เมียใจดี กับน้องเมียใจถึง

kerdsopa

bounced

พระยาเทครัวจริงๆ น้อยมากที่เมียจะยอมให้เอาน้องเมียมาเป็นเมียด้วย ขอบคุณครับ

johnywalker

johnywalker

ช่างเป็นคนที่เอาหัวล่างนำหัวบนโดยแท้ ถึงกับจะไปอยู่เชียงใหม่เพื่อจะได้เอาน้องเมียเลยเหรอ 555

simongang

แหม อยากได้อย่างนี้สักคนจัง