ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ให้ขึ้นครู (เรื่องจริง 100%)

เริ่มโดย MHANA, กันยายน 27, 2018, 08:22:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MHANA

สวัดดีครับวันนี้ผมมีเรื่องที่เกิดขึ้นจริงกับผมจะมาแชร์มาให้เพื่อนได้อ่านกันครับ เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้ขอยืนยันนะครับว่าเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริงๆกับผมครับไม่มีแต่เติมอะไรใดๆทั้งสิ้นครับ
ก่อนอื่นผมขอแนะนำตัวก่อนนะครับ ผมชื่อว่า ปิ๊ด ครับอายุ 25 ปี ครอบครัวของผมนั้นอยู่กัน 3 คนพ่อแม่ลูก พ่อของผมอายุ 60 แม่ของผมอายุ 56 ปีครับ

เรื่องนี้เกิดขึ้นกับผมเมื่อตอนที่ผมอายุ 23 ปีครับ เรื่องนี้เกิดขึ้นตอนที่ผมเรียนจบและกำลังเริ่มทำงานใหม่ๆ ซึ่งเมื่อก่อนผมยังไม่มีรถเป็นของตัวเองเลยจึงต้องเดินทางไปทำงานด้วยการที่ต้องนั่งรถไปกับแม่ครับทั้งตอนไปและกลับบ้าน ซึ่งตอนเด็กๆผมก็ยอมรับครับว่าเคยแอบคิดและจินตนาการว่าได้เอากับแม่ตอนช่วยตัวเองบ้างเป็นบางครั้ง ซึ่งทำเรื่องนี้มันยังอยู่ในหัวของผมอยู่ครับ โดยวันที่เกิดเรื่องนั้นผมได้รวบรวมความกล้ามาหลายวันว่าจะพูดขอให้แม่ขึ้นครูให้แบบตรงๆ ซึ่งเย็นวันแม่ได้แวะรับผมจากที่ทำงานเพื่อกลับบ้านเหมือนปกติทุกวัน ผมก็นั่งนึ่งเงียบสักพักเพื่อตัดสินใจว่าจะขอยังไงดี พอสักพักผมได้รวบรวมความกล้าเพราะคิดว่าเป็นไงเป็นกันวะไหนๆก็ไหนๆแล้ว ผมก็ถามแม่ของผมว่า

แม่ ช่วยอะไร ปิ๊ด อย่างนึงได้ไหม

อืม ให้แม่ช่วยอะไรละ

ปิ๊ด ขอมีอะไรกับแม่ได้ไหม

แม่เงียบและหน้าเสีย

ปิ๊ด อายุ 23 แล้ว ปิ๊ดยังไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงเลย แม่ช่วย ปิ๊ด หน่อยได้ไหม

แม่หันมามองหน้าผมแล้วพูดขึ้นว่า ปิ๊ด เป็นอะไรถึงคิดแบบนี้ ปิ๊ด เอาอะไรคิดฮะ เก็บความคิดนี้ไปเลยนะถึงเวลาเดี๋ยวเราก็เป็นเอง เชื่อแม่สิ

แล้วแม่ก็บอกกับผมอีกว่า เลิกคิดเรื่องนี้ได้แล้วนะ แม่จะคิดว่าไม่ไม่ได้ยินอะไรก็แล้วกัน

แล้วผมกับแม่ก็เงียบไปจนถึงบ้านแล้วเราก็ทำตัวเหมือนปกติเหมือนผมไม่ได้พูดอะไรเมื่อตอนเย็นที่อยู่บนรถ

พอวันรุ่งนี้ผมก็ต้องไปทำงานซึ่งผมก็ต้องไปกับแม่อีกเหมือนปกติ แต่วันนี้ซึ่งแปลกมากเพราะบนรถผมกับแม่ไม่ได้พูดอะไรกันมากมายเหมือนปกติ ทั้งตอนเช้าและตอนเย็น ซึ่งผมกับแม่นั้นเป็นแบบนี้อยู่ประมาณเกือบอาทิตย์ จนถึงวันที่เกิดเรื่องเป็นคืนวันเสาร์ซึ่งผมจำได้ขึ้นใจเลยครับ เพราะวันนั้นตอนเวลาประมาณ 3 ทุ่มกว่าๆแม่ได้เดินมาถามผมว่า ปิ๊ด มาคุยกับแม่หน่อย ผมก็เลยบอกกับแม่ว่า มีอะไรหรอแม่ ซึ่งผมนั้นกำลังนั่งดูฟุตบอลอยู่ แล้วแม่ก็มาเดินมานั่งข้างๆผมแล้วถามว่า ถามจริงๆ ทำไมถึงคิดอะไรกับแม่แบบนั้น ผมเลยตอบกลับไปว่า ไม่รู้เหมือนกัน ถ้าถามว่าถ้าจะไปซื้อกินก็ไม่กล้า ทั้งกลัวทั้งอาย ถามว่าแฟนมีไหมก็ไม่มี แถมอายุตอนนี้ก็ไม่เคยมีอะไรกับใครอีก ถ้ามีแฟนก็เลยกลัวทำไม่เป็น แล้วแม่ก็มองหน้าผม แล้วถามผมกลับมาว่า ถ้าแม่ให้แล้วต้องเก็บเรื่องนี้เป็นความลับห้ามให้ใครรู้ได้ไหม แม่ถามพร้อมทำสีหน้าจริงจัง ผมเลยตอบไปว่า ได้สิแม่ แล้วแม่ก็บอกว่า งั้นไปที่ห้องนอนชั้นล่าง เพราะว่าห้องนอนพ่อกับแม่นั้นอยู่ติดกับห้องผมที่ชั้น 2 ส่วนชั้นล่างจะเป็นหน้องนอนสำหรับคนที่มาค้างคืนที่บ้านโดยเฉพาะ เพราะผมเชื่อว่าแม่กลัวว่าพ่อจะตื่นแล้วได้ยินหรืออะไรก็แล้วแต่ ผมกับแม่เลยเดินมาที่ห้องชั้นล่าง พอลงมาถึงห้องที่ชั้นล่าง ผมก็ปิดประตูพร้อมกับนั่งที่เตียงพร้อมกับแม่  แล้วแม่ก็ถอดเสื้อผ้า เป็นครั้งแรกผมเห็นผู้หญิงที่ไม่ใส่เสื้อผ้าครั้งแรก ซึ่งเป็นอะไรที่ตื่นเต้นมากๆ หุ่นของแม่ผมค่อนข้างที่จะอวบพอสมควร นมถือว่าใหญ่มากหัวนมสีออกน้ำตาลคล้ำๆ ส่วนด้านล่าง หีปิดสนิทสีไม่ค่อยคล้ำมีขนที่ดกดำพอสมควร ทันใดนั้นผมก็ไม่รอช้าที่จะถอดเสื้อผ้า ควยของผมแข็งตัวอย่างเต็มที่ทันทีในตอนนั้น แล้วแม่ก็นอนลงที่เตียง แล้วแม่ก็พูดกับผมว่า มาลองทำดู ผมก็คล่อมตัวบนตัวแม่ แล้วก็จุบปากแม่ แล้วก็ก้มมาดูที่หัวนมของแม่ ผมค่อยๆบืบเค้นที่หน้าอกผมกับเลยที่หัวนม แล้วผมก็ค่อยๆก้มมาที่หี ผมจับแม่กางขาออก แล้วก็เอานิ้วมือแหวกขนหมอยที่ดกดำ แล้วก็เลียที่เม็ดแตดของแม่ ตอนนี้แม่เริ่มมีเสียงครางออกมาจากลำคอ แล้วผมก็เอาควยของผมมาจ่อที่หีของแม่ ผมค่อยๆเสียบเข้าไป หีของแม่ค่อนข้างฟิต แล้วผมก็ค่อยๆเริ่มเด้งเอวเอาแม่ ช้าๆอย่างเป็นจังหวะ ไม่กี่ครั้งแล้วผมก็น้ำแตกคาหีของแม่ แม่ก็ทำหน้ายิ้มแล้วบอกว่า แม่ให้โอกาสอีกครั้งนึงเอาไหม ผมพยักหน้า แม่เลยบอกว่าให้นอนหนาย แล้วแม่ก็ก้มมาโม๊คควยของผม แม่ใช้ลิ้นเลียที่หัวควยของผมจนผมกลับมาแข็งอีกครั้ง พอเริ่มแข็งตัวเต็มที่แม่ก็ขึ้นคล่อมผมแล้วแม่ก็เริ่มเด้งเอวเป็นจังหวะ ผมเห็นนมของแม่ต้องตามจังหวะที่แม่โยกเอวเอาผม แล้วผมก็เริ่มลุกตัวขึ้นในท่านั่งแล้วก็ก้มดูดนมแม่ แม่เริ่มเอาผมเร็วขึ้น จนผมรู้ว่าแม่ต้องเสร็จแน่ๆ ตัวแม่สั่น แล้วช่องคลอดของแม่ตลอดรัดควยผมแน่นมากๆแล้วผมก็พลิกตัวแม่ผมจับแม่ซอยไม่กี่ทีผมก็น้ำแตกคารูหีแม่เป็นน้ำที่ 2 ผมนอนหมดแรงพร้อมกับควยที่คาอยู่ในรูหีแม่ แล้วแม่ก็ถามผมว่า ทำเป็นแล้วนะ อย่าเอาเรื่องนี้ไปบอกกับใครนะ รับปากแม่นะ แม่ยอมให้ถึงขนาดนี้แล้ว แล้วผมก็ตอบไปว่า ได้แม่ แล้วผมก็ถามว่า เป็นยังไงบ้างแม่ผ่านไหม แม่ผมตอบว่า โอเคแม่ให้ผ่าน แล้วแม่กับผมก็นอนพักกันแปปนึงแล้วก็แยกย้ายกันขึ้นไปนอนครับ

Warute

ครั้งแรกก็ผ่านแล้ว นึกว่าต้องซ่อม

kerdsopa

johnyred59

แม่ยอมให้เพราะรักลูก ไม่ได้เกิดจากความต้องการ

hanabombam

เป็นการสอนที่สั้นมาก แค่คืนเดียวเอง หน้าจะหลายๆ คืนหน่อย จะได้คล่องๆ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

9toulek

จะมีซ่อมต่อรอบรอบเพื่อให้เก่งขึ้นไหมครับ

devilzoa

สงสัยจะต้องบอกแม่แล้วละขอซ้อมอีกนะแม่กลัวไม่เก่ง อิอิ

basboy

::YehYeh::ครั้งแรกผ่าน ต้องมีมาขอแก้ตัวต่อแน่ๆ ครับ