ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล้างแค้นน้องเมีย cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, สิงหาคม 18, 2018, 04:01:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

เรื่องมันมีเกิดขึ้น เพราะความแค้นส่วนตัวผมกับน้องเมียผมน้องเมียผมชื่อ ไอซ์ ครับ น้องไอซ์เป็นคนน่ารัก ยิ้มเก่ง คุยเก่งมีผู้ชายมาชอบเยอะยกเว้นผมน้องไอซ์จะไม่สนิทด้วยเลยผมทะเลาะกับแฟนบ่อยเพราะเรื่องมีปัญหากับ ที่บ้านเมียผมเพราะเค้าไม่ชอบผมอย่างไม่มีสาเหตุทั้งๆที่ทำอะไรให้หลายอย่างน้องไอซ์ ปัจจุบันมีผัวกับลูกแล้วแต่ผัวน้องไอซ์ดันไปมีเมียน้อยด้วยความอยากได้เพราะ ความแค้นที่มีต่อน้องเมียคนนี้เลยบังคับให้แฟนทำตามแต่แฟนมีข้อแม้ว่าต้อง รักน้องสาวเค้าตลอดไปและต้องย้ายออกจากบ้านผมด้วยเพราะว่ามันดูไม่ดีที่จะ อยู่ด้วยกันสามคนผัวเมียหลังจากที่เมียรับปาก

ก็รอเป็นแรมเดือนกว่าจะได้ตัวน้องเมียเมียผมเข้าไปคุยกับน้องเมียเจรจาอะไร ก็ไม่ทราบจนเค้าตกลงย้ายมาอยู่ด้วยที่บ้านเช่าหลังใหม่ใกล้ที่ทำงานบ้านหลัว นั้นมีสองชั้น สองห้องให้น้องไอซ์นอนอีกห้องนึง ก็เมียผมพยายามเปิดโอกาสให้ผมกับน้องไอซ์ได้อยู่ด้วยกันบ่อยๆแต่น้องไอซ์ก็ ไม่ดีกับผมซักที จนไม่ไหวแล้วต้องรีบรวบรัดซะก็เลยแอบเอายานอนหลับผสมลงในอาหาร

พอกินข้าวเย็นเสร็จก็นั่งคุยดูทีวีสักพักน้องไอซ์ก็ขอตัวไปอาบน้ำสักพักเมียผมก็นอนหลับคาโซฟาอยู่ข้างล่างผมก็เลยขึ้นไปดูน้องไอซ์ว่าทำไม เปลี่ยนเสื้อผ้านานก็เอากุญแจไปเปิดประตุเห็นน้องไอซ์นอนอ้าซ่าโชว์หีอูมลอยเด่นอยู่ข้างหน้าผมก็เอาปากเข้าไปเลียหีชอยไชจนน้ำเยิ้มออกจากหีน้องไอซ์ผมทนไม่ไหวก็เลยแก้ผ้าเอา***คว_ของผมค่อยๆยัดลงไปในหีน้องไอซ์แต่ด้วยความที่มีลูกแล้วเลยเข้าง่ายผมก็ชักเข้าออกช้าๆ สักพักไอซ์ก็ร้อง อูวส์......อ้าหีน้องไอซ์ก็เริ่ม บีบรัด***คว_ผมตอดตุบๆตลอดเวลา น้องไอซ์ก็ลืมตาปรือมองมาทางผมแล้วก็เอามือโอบคอแล้วก็กระเด้งโต้ตอบผม ..........เด้งโต้ตอบได้สักพักหน้าตาน้องไอซ์ก็เหมือนเสียวมากกระเด้งเนร็ว ขึ้นผมก็เร่งเร็วขึ้นน้องไอซ์ก็ร้องดัง โอ้ว....โอ้วๆๆ ผัวขาเร็วๆหน่อยเมียจะเสร็จแล้ว ผมก็รีบซอยจนกระทั้งน้องไอซ์หมดแรงกระเด้งตอบผมก็ซฮยต่อไปจนน้ำเงี่ยนน้อง ไอซ์เลอะที่นอนเป็นวงด้วยความเสียวจนทนไม่ไหวก็ลยต้องปล่อยน้ำเงี่ยนผมเข้า ไปในหีน้องไอซ์ น้องไอซ์สะดุ้งร้องโอ้ว.....ขึ้นมาแล้วผมก็พุบซบอกน้องไอซ์น้งไอซ์ก็กอดผม ไว้แล้วก็ขมิบหีรัดวยผมเพื่อรีดน้ำเงี่ยนให้หมดแล้วผมก็ผละออกจากน้องไอซ์ แล้วเอากล้องที่แอบถ่ายไว้ออกไปด้วยแล้วผมก็ลงไปอุ้มแฟน ขึ้นมานอนที่ห้องตามปกติจนเช้า ก็ได้ยินสองสาวเค้าคุยกันรื่องมีน้ำเมือกไหลออกมาทางหี

ตอนแรกนึกว่าน้องไอซ์ จะรู้ว่าโดนผม***เย็_ แต่ไม่เลยเพราะแฟนบอกว่าคงเป็นตกขาวธรรมดาแล้วไอซ์ก็เล่าเรื่องฝันว่าได้เอา กับผม เล่าไปหัวเราะไปแฟนผมก็ยิ้มๆแล้วบอกเป็นงัยล่ะถ้าโดนของจริงล่ะจะเอามั้ย น้องไอซ์ก็บอกว่าไม่เอาละ ของพี่ไม่อยากแย่ง อีกอย่างมีลูกมีผัวแล้วผมก็โล่งอกไปเพราะถ้ารู้ตายแน่เพราะสัญญาว่าจะไม่เอา ก่อนที่จะจีบน้องไอซ์ได้ผมก็เดินลงไปแล้วก็ถาม ว่าคุยกันอะไรกันน้องไอซ์ก็บอกว่าเปล่าแล้วก็เดินผละออกไปดูทีวี...ส่วนผมก็ ถามแฟนปกติว่ามีอะไรกินบ้างก็ทำตัวตามปกติแต่เรื่องก็ไม่เท่านี้มีอีกหลาย ครั้งที่ผมได้***เย็_กับน้องไอซ์รอต่อภาคสองนะครับเพราะถ้ายาวมากเดี๋ยวขี้เกียจอ่านกัน

หลังจากที่ได้น้องไอซ์ครั้งแรกก็หายไปสักสองอาทิตย์แฟนผมก็ต้องไปเที่ยวกับที่ทำงาน ที่ชะอำ 3 วันตัวผมก็ลาหยุดวัน 3 แต่ ไม่ได้บอกเมียกับน้องไอซ์เช้ามาผมก็ไปส่งเมียขึ้นรถ เมียผมก็บอกว่าฝากดูน้องไอซ์ด้วยเพราะว่าเห็นบ่นว่าไม่ค่อยสบายผมก็รับปาก ดูแลให้พอกลับบ้านก็ทำเป็นแต่งตัวไปทำงาน ก็บอกให้ไอซ์กินข้าวกับยาแล้วนอนผมซื้อกับข้าวทิ้งไว้ นะตอนกลางวันผมก็เข้ามาดูก็เห็นกับข้าวยังอยู่อย่างเดิมเลยตะโกนเรียกไอซ์ลงมา กินข้าว ไอซ์เดินโซเซลงมาแล้วก็ขาอ่อนล้มลงผมก็รีบไปรับจนปากผมกับน้องไอซ์จูบกันพอดีแต่ท่าน้องไอซ์ไม่ไหวก็เลยพาไปรพ.หมอฉีดยาและให้ยานอนหลับมาเพราะว่าไอซ์เป็นโรคเครียดจากตอนที่ผัวมีเมียน้อยก็กลับจากโรงพยาบาลผมก็จัดการเอาข้าวยาให้กินแล้วไอซ์ก็ขอบใจ แล้วพูดว่าถ้าพี่เป็นผัวหนูคงดีนะ

พอไอซ์นอนหลับได้สักพักเพราะยานอนหลับผมก็เริ่มเอามือล้วงไปที่หีของน้องไอซ์เอานิ้วแย่งในร่องหีเข้าออก จนร่องหีเยิ้มผมก็เอา***คว_ผม ยัดเข้าหีค่อยยัดเข้าไปไอซ์ร้องโอว์....ซีดด์.....ผมก็เริ่มขยับๆให้เข้าที่ เข้าทางแล้วก็เริ่มซอย แทงเข้าออกสักพักผมก็จูบปากน้องไอซ์ คราวนี้เธอสอดลิ้นเข้ามาแลกลิ้นกับผม...ผมก็เลิกเสื้อในดูดนมน้องไอซ์ เธอครางซีด...ซีด....อ้า.....ผมก็ฌร่งซอยเพราะกลัวไอซ์ตื่นก็ทำสัพพักก็น้ำแตกคาหีน้องไอซ์..แล้วผมก็เอา หมอนรองไม่ให้น้ำเงี่ยนออกมาตัวผมเองก็ถอน***คว_ออกแล้วก็จูบปากน้องไอซ์แล้ว แต่งตัวให้เหมือนเดิมผมก็ไปอาบน้ำแต่งตัว ....ดูทีวีอยู่บนห้องตอนเย็นก็ปลุกไอซ์มากินข้าวตามปกติไอซ์ก็ไม่ได้มีทีท่า รังเกียจผมเหมือนเมื่อก่อนชวนผมนั่งกินข้าวด้วย....ก็เลยคุยเราคุยเรื่อย เปื่อยน้องไอซ์ก็ขอยืมโทรศัพท์หาเมียผม.....

เธอปลีกตัวออกไปคุยนอกบ้านสักพักก็เข้ามาบอกว่าเมียผมจะคุยด้วยแล้วก็บอกว่ารถที่พาไปเกิดชนกันแต่ไม่ เป็นไรแต่ต้องรอรถคันใหม่มาเลยอาจจะกลับเลยไปอีกวันก็ฝากดูน้องไอซ์ด้วยผมก็รับปากไปสักสามทุ่มได้ไอซ์ก็ขอ ตัวไปนอนผมแล้วถามผมว่าไม่นอนเหรอผมก็ตอบไปว่าจะดูบอลอยู่ข้างล่างไปนอนเถอะ น้องไอซ์ก็ขึ้นไปผมก็เผลอหลับไปตอนไหนไม่ทราบรู้สึกเหมือน***คว_ผมโดนใครดูด อยู่ผมหรี่ตาดูเป็นน้องไอซ์กำลังอม***คว_ที่แข็งเด่อยู่เธอดูดเก่งมากรูดขึ้รูด ลงจนผมน้ำแทบแตกแต่ผมก็กลั้นไว้สักพักน้องไอซ็เริ่มถอดกางเกงผมออกแล้วจัดการเสื้อผ้าตัวเองออก...น้องไอซ์ขึ้นคร่อมผมเอา***คว_ยัดเข้าไปในหีเธอเธอ โยกเก่งโยกไปบีบนมตัวเองไปหีเธอก็ตอดรัด***คว_ผม

เธอขย่มผมได้สักพักน้องไอซ์ก็ ลุกข้นไปกินน้ำปล่อยให้ผมนอน***คว_แข็งเด่อยู่คนเดียวแล้วน้องไอซ์ก็กลับมาเอา ***คว_เข้าหีเธออีแล้วก็ฌยกอีกครั้งคราวนี้รุนแรงกว่าเดิมเธอยกตัวกระแทกลงมา หน้าตาไอซ์บูดเบี้ยวเสียวสะท้านพร้อมทั้งร้องครางเธอขย่มอยู่จนผมทนไม่ไว ต้องเด้งตอบเพราจะเสร็จแล้วเราเด้งสู้กันสักพักหีของน้องไอซ์ก็บีบรัด***คว_ผม ตุบๆตุบๆ ...เธอกรี๊ดออกมาแต่ไม่ดังสงสัยกลัวข้างบ้านรู้จังหวะเดียวกับที่ผมปล่อยน้ำ เงี่ยนเข้าร่องเธอไปชนมดลูกพอดีแล้วน้องไอซ์ก็ซบอกผมก่อนผละออกน้องไอซ์ก็ จูบปากผมแล้วก็ถอนตัวออกไปน้ำเงี่ยนผมที่ฉีดเข้าร่องหีก็ไหลย้อยอกมา น้องไอซ์ก็พูดว่า ซวยแล้วงัยแล้วรีบเข้าห้องน้ำไปล้างหีล้วงๆ ควักเอาน้ำเงี่ยนผมออกมาเสร็จแล้วก็จัดการเอากางเกงใส่ให้ผมเหมือนเดิมพร้อม กับจูบลาผมไปแล้วก็ขึ้นข้างบนไป .....พอเช้ามาน้องไอซ์ก็ ปลุกผมมากินข้าวเธอบอกว่าเธอทำเองเลยนะเนี่ย...เป็นบุญของผมที่ได้กิน

ผมก็ ไม่ได้เอ่ยเรื่องเมื่อคืนออกมา แต่รู้สึกได้ว่าน้องไอซ์จะแอบมองแล้วก็ยิ้มๆเหมือนอายๆกินข้าวไปยิ้มไป ผมก็เลยถามว่าวันนี้อารมณ์ดีอะไรเนี่ยถึงได้ทำกับข้าวให้กินน้องไอซ์ก็ บอกว่าตอบแทนผมที่ดูแลเธอเมื่อวานนี้...... ผมก็อ๋อเหรอก็ผ่านไปอีกครั้งที่ได้***เย็_กันกับน้องไอซ์ รอต่อภาค 3...ภาค 3หลังจากความเดิมที่ได้***เย็_น้องไอซ์แล้วครั้งนี้น้องไอซ์เปิดเผยมากขึ้นเวลาไปเที่ยวที่ไหนก็จะเกาะติดกันไปสามคนผัวเมีย ก็ตอนขึ้นไปเชียงใหม่ผมต้องเดินทางกลางคืนเพราะแฟนเลิกงานดึก.... ผมเิดินทางตั้งแต่สี่ทุ่มกว่าก็พอถึงตากก็แวะเข้าปั๊มแก๊สเติมแก๊สแวะพักระหว่างนั้นก็แยกเข้าห้องน้ำกันช่วงนั้นดึกแล้วตีสามไม่ค่อยมีคน....ผมก็เลยเข้าไปฝั่งห้องน้ำหญิงเพราะน้องไอซ์กลัวผีเลยต้องมาเฝ้า ก็เกิดอารมณ์ก็เลยขอน้อไอซ์เย็ด

ไอซ์ก็ขอเช็ดทำความสะอาดหีก่อนพอไอซ์ทำความสะอาดหีเสร็จผมก็เริ่มจูบลูบไล้ตามตัวไอซ์ เอามือถลกกระโปรงไอซ์ออกให้ไอซ์เอามือแตะฝาผนังไว้แล้วผมก็ค่อยๆเอา***คว_ใส่ทางด้านหลัง จากนั้นก็ค่อยๆซอยช้าๆ ไอซ์ก็ครางซี๊ดซ๊าดเบาๆเพราะกลางคืนมันเงียบกลัวเด็กปั๊มมันสงสัย ก็ซอยสักพักก็เสียวหัว***คว_เลยบอกไอซ์ขอปล่อยในหีไอซ์บอกไม่ได้เพราะว่าลืมกินยาคุม... ก็เลยขอใช้ป่ากินให้ก็เลยตกลงผมชักออกมาให้ไอซ์ใช้ปากดูดกลืนน้ำผมยืนแทบไม่อยู่ ไอซ์อมน้ำเงี่ยนไว้ในปากสักพักก็กลืนลงไปพร้อมกับแลบล้นเลียปากแบบเด็กกินไอติมเลย....

หลังจากนั้นก็ออกไปขึ้นรถไปกันต่อ แฟนมก็รอที่รถแซวผมว่าเอากันเดี๋ยวก็ขับรถไม่ไหวหรอกผมก็ยิ้มๆก็พอถึงเชียงใหม่ก็เข้าห้องพักกันไอซ์ เอ แลวก็ผมก็อาบน้ำด้วยกันในอ่างต่างช่วยกันถูเนื้อตัวกันไปมา ผมก็ดูดนมเอเอานิ้วแยงไปในหีเอ เอก็ร้องครางโยกตัวขึ้นลงตามนิ้ว ปากเอก็เลียหีให้น้องไอซ์ มือก็บีบนม ผมก็เลื่อนปากไปจูบกับไอซ์ดูดดื่มกันสักพัก ผมก็นอนหงายในอ่างให้ไอซ์ขึ้นโยกขย่มเอก็เข้ามาดูดนมน้องไอซ์ หันหีมาทางหน้าผมก็เลยจัดการเอาลิ้นแยงหีเอ เลียจนน้ำแตกสักพักเอก็ขอสลับาขย่มผมบ้าง ขย่มกันสักพักเอก็พุบกอดผมเพราะทบเสียวไม่ไหวจากนั้นก็อาบน้ำทำความสะอาดกันต่อพอเสร็จแล้ว.....ก็เข้านอนกัน

ระหว่างนอนไอซ์ก็เอาขามาก่ายเขี่ยๆ ผมก็คิดว่าจะให้***เย็_ก็เลยถอดกางเกงไอซ์ออกแล้วจัดการใส่***คว_จ่อหีไอซ์ แล้วกค่อยๆดันเพราะกลัวไอซ์ตื่น พอดันซักพักก็เข้าได้ ก็เริ่มซอยช้าๆจนเริ่มแรงขึ้นเรื่อยๆจนหีน้องไอซ์เริ่มรัด***คว_ผมก็เร่งจังหวะให้เร็วขึ้นด้วยความเสียวเลยลืมไปว่าไอซ์ไม่ได้กินยาคุมมา ผมดันไปปล่อยให้น้ำเงี่ยนพุ่งเข้าในหีของน้องไอซ์ น้องไอซสะดุ้งตัวเล็กน้อยแล้วก็หลับไปผมก็เอากางเกงใส่เข้าที่เดิม..... ตอนเช้าก็ลืมไปเลยว่า***เย็_กับไอซ์แล้วปล่อยน้ำเงี่ยนในหีไอซ์ พอกลับมาบ้านก็ไม่ได้คิดอะไรกันก็ปล่อยข้างนอกกับไอซ์และปล่อยในร่องหีกับเอเพราะเอยังกินยาอยู่....

ผ่านไปเดือนนึงไอซ์กับเอก็คุยกันว่าเมนส์ไม่มาก็ไม่สนใจไรเพราะอาจจเครียดเพราะอากาศที่บ้านร้อมมั้ง ก็เลยไม่คิดอะไรกัน ก็ล่วงเลยมาจนไอซ์อาเจียรบ่อยเข้าก็เลยสงสัยพาไปหาหมอหมอบอกว่าท้องได้สามเดือนแล้ว .... ก็เลยตามเลย ระหว่างที่ไอซ์ท้องอยู่นั้นผมก็***เย็_แต่กับน้องเอ จนน้องไอซ์งอนที่ช่วยผมให้มีความสุขไม่ได้เพราะเธอท้อง.... ก็บอกเธอไปว่ารอให้สี่ห้าเดือนก่อนนะแล้วจะ***เย็_กับน้องไอซ์ผ่านไปจนห้าเดือนไอซ์ก็ขอ***เย็_กับผมผมก็ต้องทำระวังเพราะกลัวว่าลูกจะเป็นไรไปก็ค่อยๆทำก็แปลกดี ผม***เย็_กับไอซ์ทางด้านหลังค่อยๆซอยเนิบๆ จนกระทั้งหีไอซ์เริ่มตอดรัด***คว_ผมจนเสียวทนไม่ไหวก็จึงปล่อยน้ำเงี่ยนในหีน้องไอซ์ผมกับไอซ์ก็นอนกอดกันทางด้านหลังจนเช้า.....

พอถึงเวลาคลอดลูกผมก็งานยุ่งก็ไม่มีเวลาจะดูแลเลยต้องหาคนมาดูแลน้องไอซ์ก็เลยต้องให้น้องอั้ม ญาติน้องไอซ์ น้องเอ มาดูแล พอไอซ์คลอดลูกเสร็จก็ยัง***เย็_ไม่ได้น้องเอก็ต้องไปดูงานที่ ตจว. ไม่รู้ทำงัย ก็เลยเห็นน้องอั้มอยู่เธอชอบแต่งตัวอ่อยมากนุ่งสั้นเสื้อกล้ามถูบ้านทีนมทะลัก ไม่รู้งัยตระกูลนี้เนื้อนมไข่กันทั้งนั้นภาค 4.....หลังจากนั้นก็เป็นจุดเริ่มต้นของน้องเมียคนใหม่อีกคนนึง ..จากครั้งที่แล้วอั้มน้องเมียคนใหม่เข้ามาบ้านก็ทำให้บ้านสดชื่นอีกขึ้นเป็นกอง ก็เธอมาอยู่ได้เดือนนึงผมก็อยู่บ้านเพราะงานไม่มีีเลยมาดูแลน้องอุลตร้าลูกผม ว่างตอนกลางวันผมก็ขึ้นห้องไป***เย็_กับน้องไอซ์ให้ น้องอั้มดูแลน้องอุลตร้า

ด้วยความเงี่ยนลืมที่ลูกบิดประตูเสียกดล๊อคแต่ไม่ล๊อคก็ทำให้น้องอั้มดูผม***เย็_กับน้องไอซ์ที่ผมรูก็เพราะว่าที่บ้านเพิ่งจะเอากล้องวงจรปิดมาติด แล้วผมก็นั่งดูกล้องเล่นๆ ก็เห็นภาพน้องอั้มเอามือล้วงหีมือนึงก็บีบนมช่วยตัวเอง ผมก็เลื่อนไปดูวันอื่นที่ผ่านมาก็เห็นแบบนั้นทุกครั้งเลย วางแผนจะเอาอั้มเป็นเมียอีคนให้ได้หลังจากที่ผม***เย็_กับน้องไอซ์***เย็_กันเสร็จวันนี้ผมก็เดินไปต่อที่ห้องน้องอั้มที่อยู่ชั้นล่าง ก็ไม่เจอเธอก็เดินตามหาไปเจอเสียงครางเธอที่ห้องน้ำชั้นสามเธอกำลังอาบน้ำอยู่ปล่อยให้ลูกผมอยู่กับน้องเอพอเสียงครางเงียบลงผมก็ทำเป็นนุ่งผ้าเช็ดตัวพร้อมกับ***คว_ตังเด่ให้เห้นชัดๆไปเลย ก็เจอกับน้องอั้ม ***คว_ผมชนกันตัวน้องอั้มอั้มก็รีบหลีกให้ผมเข้าห้องน้ำแต่ผมแว็บเห็นยาสระผมหมดก็เลยเรียกให้อั้มเอายาสระผมมาให้ด้วยอั้มก็เขินๆผมก็แง้มประตูกระจกทิ้งไว้ก็แกล้งแซวว่ามาอาบด้วยกันมั้ย...

อั้มก็เขินๆก็บอกไม่อ่ะ ..เดี๋ยวพี่ไอซ์ พี่เอเอาตาย ผมก็แซวตอบไปว่าสองคนนั้นไม่เอาหรอกพี่นี่สิจะเอาเรา พออาบน้ำเสร็จ ตกกลางคืนน้องอั้มยังไม่นอนมานั่งดูทีวีคนเดียว ก็เลยได้จังหวะเอาน้ำส้มใส่ยานอนหลับให้กิน บอกว่ากลัวน้ำส้มจะเสียเพราะหลายวันแล้ว น้องอั้มก็กินจนหมดแก้วระหว่างนั้น ก็คุยไปเรื่อยจนอั้มฟุบหลับไป ผมก็จัดการถลกกระโปรงชุดนอนอั้มขึ้นเธอไม่ได้ใส่กางเกงในเสื้อในเลยเหมือนเตรียมพร้อมโดน***เย็_ผมก็จัดการเอา***คว_ค่อยๆใส่เ้ข้าหีอั้ม

จากนั้นค่อยเ่ร่งจังหวะเร็วขึ้นแต่ด้วยที่โซฟามันเล็กก็เลยเอาอั้มมานอนข้างล่างแล้ว***เย็_ต่อจากนั้นก็เหมือนว่าเธอจะสลึมสลือ ลืมตามามองทางผมผมก็รีบซอยจนกระทั้งน้ำอั้มแต่ลิ่นเต็ม***คว_ผมแต่หีอั้ทนั้นก็เริ่มรัด***คว_ผมแน่นขึ้นจนผมทนไม่ไหวปล่อยน้ำออกมาเข้าร่องหีของน้องอั้มผมแช่***คว_ไว้อย่างนั้น

สักพักก็อุ้มน้องอั้มไปนอนที่ห้องพอตอนเช้าอั้มก็ถามว่าพี่อู๊ดอุ้มน้องอั้มไปนอนเหรอเมื่อคืน***เย็_มันนะคะ คืนนี้เจอกันอีกนะคะผัวขา ....

ชีวิต ลั้นลา

ชอบค่ะเนื้อเรื่องสนุก ภาพประกอบโดนใจเลยเป็นกำลังใจให้ทำผลงานดีๆออกมาอีกนะค่ะ

elviswhat

samsung014

เป็นการล้างแค้นที่หฤหรรษ์มากครับ อิอิ

hanabombam

โอ้น่าอิจฉาหนักมากๆๆๆ ได้สามสาวพี่น้องเป็นเมีย

Seraphia13

crazylex

แก้แค้นแบบนี้ระวังจะเหนื่อยตายนะครับ

archi ongtong

NaNNz

หู้ยยย อิจจจฉา อะะะะะะะ   เมียมีแต่น้องผู้ชายยยย  เซงงง
" "

kerdsopa

อยากมีแบบนี้บ้างครับ...สุดยอด

bounced

พระยาเทครัว ทำบุญมาดี ได้กินทั้งบ้านเลย เรื่องนี้ถ้าเกิดกับตัวเองคงดีมาก หายากที่เมียจะยอมอยู่กันขนาดนี้