หัวใจขอมา...

• 3 ตอบ
  • 142 อ่าน
*

ออฟไลน์ (จิ๋ว)

• Moderator
  • 1141
  • 447
  • นิยายสายแชท - ชอบเอาชีวิตประจำวันมาฝันเพ้อเจ้อ
« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2018, 09:23:51 pm »
หัวใจขอมา - คริสติน่า อากีล่า Cover by จิ๋ว

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• Global Moderator
  • 1148
  • 110
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
Re: หัวใจขอมา...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2018, 05:15:59 am »
There it is... Your sexy voice is back ... Yayyyyyy.....!!!!   ::Ahoo::  ::Ahoo::  ::Ahoo::

Wow... you can do soooo many styles of songs ...
VERY impressive....!!!!   ::Shout::  ::Shout::  ::Shout::

อิจฉาแฮะ เล่นได้มากมายหลายท่า .... เก่งเว่อร์  อิอิอิ   ::HeyHey::
ชอบจัง ไอ้เสียง sexy เนี๊ยะ ....   ::JubuJubu::  ฟังไปยิ้มไป.... อิอิอิ   ::Glad:: 

ขอบคุณที่แวะมาฟังจ้า แบบว่าที่จริง
อันนี้ของเก่า อัดไว้นานแล้ว แต่เพิ่งได้โพส อ่ะจ๊ะ  ::Glad::

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2018, 05:34:37 am โดย (จิ๋ว) »
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออนไลน์ phoowadol

• Gold Member
  • 1091
  • 184
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2018, 11:25:21 am »
 ::HeyHey:: คุณจิ๋วคนเดิมกลับมาแล้ว อิอิ. ตอนขึ้น เหมือนจะผิดคีย์ แต่พอร้องๆไปเริ่มเข้าที่ แต่ไม่เป็นไร ด้วยน้ำเสียงที่ยังคงความเซ็กซี่. ยังไงๆก็ผ่านครับเพลงนี้ สมแล้วที่พี่เพชรอิจฉาในน้ำเสียง.  ::Cheeky::  ชอบครับฟังไม่เบื่อด้วย จัดมาๆอีกนะครับ ::WowWow::  ::WowWow::  ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::Ahoo::

นั่นแหละจ้า จิ๋วหลง ๆ เพี้ยน ๆ คนเดิม
เพราะอันนี้อันไว้นานแล้วตั้งแต่ช่วงแรก ๆ ที่เริ่มร้องอ่ะค่ะ ดีใจที่ยังไม่เบื่อนะคะ
แต่ว่าช่วงนี้อาจจะเว้นห่างนานหน่อย สลับกับงาน กับสุขภาพ แล้วก็อะไรอีกหลาย ๆ อย่างอ่ะค่ะ
ขอบคุณที่แวะมาฟังนะคะ   ::Glad::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2018, 05:36:25 am โดย (จิ๋ว) »

*

ออฟไลน์ pongsan

• Gold Member
  • 1462
  • 908
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2018, 02:36:37 pm »
กลับมายืนที่เดิม....ก้อโอเคนะ! ::KO::   แต่อย่ากลับมาเพี้ยนเช่นเดิมล่ะ!....อ๊ะ! ล้อเล่นนนน ::Cheeky:: ::HeyHey:: ::Ahoo::

👼👼👼👼👼👼👼👼👼👼👼👼👸👸👸👸👸👸👸👸👸👸👸

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ