ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 65 : บุพเพอาละวาด

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 06, 2018, 09:46:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอเค ใกล้จะจบภาคแรกละ ตอบผมหน่อยซิ ถึงตอนนี้ คุณชอบนางเอกภาคแรกคนไหนมากที่สุดครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
16 (4.2%)
โดนัท ณิชา
27 (7%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
32 (8.3%)
นาถ นาถลดา
22 (5.7%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
263 (68.5%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
24 (6.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 384

××Mon××

ครอบครัว เจ้าบอยนี่เกี่ยวพันกับลุงพล หลายเรื่องเลยนะครับแกจะรอดตายจากครอบครัวนี้ยังไงน้อ น่าคิด

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ สาวอุ๊น่าจะติดใจลุงพลแล้วล่ะโดนจัดไปสามรูเลย

pssbr

น้องแนนนี่ได้เจอลุงพลแล้ว ลุงจะช่วยน้องแนนนี่ยังไงละ เล่นกับเสี่ยใหญ่ซะด้วย

Nut1951

ช่วยน้องแนนนี่ด้วย แล้วจะได้ของดีเป็นการชดเชย

tcm12599

pp1659

เป็นเรื่องแล้ว มีคนเห็นน้องอุ๊นั่งซ้อนท้ายลุงพล

auddyxx

Ideology

เปิดตัวนางเอกใหม่อีกแล้ว น่าหลงไหลไม่แพ้คนเดิมๆ เด็ดทุกคนเลยครับ

game2539

น่าสงสารน้องแนนนีต้องหาเงินให้พ่อแม่ที่อยู่ไปก็รกโลกแบบนี้

จิตร จักรพรรดิ์

::Dribbling::อิจฉาลุงพลจริงๆอยากมีชีวิตแบบลุงพลจัง

abcdef ghijklmn

น้องแนนนี่จะเป็นเด็กลุงพลอีกคนหรือเปล่านะ..!!!

ziggy2

มีเพิ่มมา 3 คน ใครจะเป็นรายต่อไปของลุงกันนะ เด็กจอมจุ้น หรือ น้องแนนนี่ ผู้น่าสงสาร

pipat por

ก่อนจะไปลุ้นน้องแนนนี่ ตอนนี้ลุ้นลุงเอาตัวให้รอดจากนักสืบสาวจอมจุ้นทั้งสองก่อนมั้ย ส่วนในรายของน้องแนนนีตอนนี้กำลังประสบปัญหาชีวิตคาดว่าน่าจะได้ลุงแกมามีบทบาทในการช่วยเหลือแน่ ๆ ต้องอดใจรอ ภาคต่อไป เพราะเมื่อไรที่สาว ๆ ของเรามีดราม่า มักจะมีลุงพลคอยตามไปช่วยเหลือตลอดตามดวงชะตาที่ลิขิตไว้ แต่ตอนนี้สถานการณ์กำลังจะทำให้แกลำบากเกี่ยวกับน้องอุ็ หรือนี่จะเป็นที่มาของฉากที่ทุกคนรอคอย 4p นั่นเอง...