ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 65 : บุพเพอาละวาด

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 06, 2018, 09:46:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอเค ใกล้จะจบภาคแรกละ ตอบผมหน่อยซิ ถึงตอนนี้ คุณชอบนางเอกภาคแรกคนไหนมากที่สุดครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
16 (4.2%)
โดนัท ณิชา
27 (7%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
32 (8.3%)
นาถ นาถลดา
22 (5.7%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
263 (68.5%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
24 (6.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 384

อดุลย์ งาม

สงสารแนนนี่จับใจเลย พ่อกินเหล้า แม่ติดการพนัน

hokhak

น้องอีฟจะกลับไปเป็นพยาบาลที่บ้าน จินตนาการตามเลย

win2506

tetete

น้องอุ๊น่าจะมีส่วนช่วยให้ตาลุงได้สาวคนถัดไป

ยิม ซิวมล

หายไปนานเลยครับ. ต้องจัดแบพิเศษให้ด้วยนะครับ

paoimpreza

Narakja Naka

::Glad::ตาพลนี่เสน่ห์แกร้อนแรงจริง นี่มีสาวสวยระดับพริตตี้ จะมาให้แกเยสอีกคนแล้ว น่าอิจฉาจริงๆ

Chan Serbai

คนต่อไปของลุงพลจะเป็นใครระหว่างอีฟกับแนน น่าติดตามมาก

verbatim

น่าสงสารจัง น้องแนนนี่
ลุงจะช่วยไหวไหมครับนี่

counterspell

ลุงพล สู้ๆ อย่าหัวใจวายตายเดี๋ยวพวกเราอดอ่านนะ

kornsnic1

สมชาย DKK

น้องอุ๊กลายเป็นแมวเชื่องแล้ว รายต่อไปลุงพลจะปราบน้องแนนนี่อีกแล้ว

nkpower

hellboy8888

geassmos .

อยากให้ลุงพลแปลงเป็นเสี่ยไปเปย์สาวๆบ้างจัง เริ่มจากน้องแนนนี่