ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 65 : บุพเพอาละวาด

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 06, 2018, 09:46:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอเค ใกล้จะจบภาคแรกละ ตอบผมหน่อยซิ ถึงตอนนี้ คุณชอบนางเอกภาคแรกคนไหนมากที่สุดครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
16 (4.2%)
โดนัท ณิชา
27 (7%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
32 (8.3%)
นาถ นาถลดา
22 (5.7%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
263 (68.5%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
24 (6.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 384

แฟ๊ต บอย

จะมีใครช่วยน้องแนนนี่ได้ครับ???หรือจะเป็นพระเอกของเรา

silverwolf

น้องแนนคงต้องตกไปเป็นของเล่นเสี่ยแก่แล้วสินะ ถ้าไม่ติดที่พ่อแม่เป็นขี้เหล้ากับผีพนัน ชีวิตน่าจะดีกว่านี้ เสียดายเลย

tong3343

Johnathan Doe

ตอนนี้ลุงพลกล่อมน้องอุ๊จนเชื่องหมดพิษสง แต่มีสาวสวยๆอีก 2-3 คนกำลังวิ่งมาติดกับแกอีก ทั้งอิจฉาและสงสารไปพร้อมๆกันครับ

อีกา

ไม่ได้อ่านมาซักพัก ลุงยังไม่หัวใจวายอีกเหรอ

แถมสาวๆเยอะขึ้นด้วยนะเนี่ย

sunnies

อ้าวซ้อนมอเตอร์ไซส์ให้คนอื่นเห็นงานนี้คงโดนลุงพลปิดปากอีกหรอก

Poowanart Koedmanee

แนนนี่ที่รักระดับพริตตี้คาบบุหรี่ปุ๋ยๆ มาเจอมวนเบ่อเร่อของป๋าพลจะคาบไหวมั้ยนะ

Pongsakorn Big'Big

สงสารแนนนี่นะ ต้องพลีกาย แบบนี้ แต่น้องอุ๊ เชื่องกับลุงสุด ไปเลย

Komsan Tanunchai Olympus

bangsan

ลุงพลเจอเด็กใหม่อีกแล้วเหรอแล้วจะเอาแรงที่ใหนเนี่ย

whitebag

กำลังคิดถึงลุงพล อยู่เลย ว่าลุงไปเสียเวลาสับรางสาวๆอยู่ที่ไหน ขอบคุณพี่นาโต้นะครับที่สละเวลามาเขียนให้ ขอบคุณครับ...?

วิเชียร เขาหลวง

ลุงพลกำหลาบยายอุ๊จนเชื่องแล้วรายต่อไปจะเป็นใครนะก่อนจบภาคแรกข้อเป็นน้องแนนก่อนก็ดีนะ

kew2826454

น้องแนนนี่น่าสงสาร ลุงพลคงต้องเข้าไปช่วยเหลือแล้วล่ะ น่าอิจฉาลุงพลจิงๆ ที่ได้ช่วยสาวๆบ่อยๆ ถนอมแรงไว้หน่อยแล้วกันลุง

วรพงษ์ ศร

ความจริงแล้วเพื่อความกตัญญูทำได้อยู่แล้วใช่ไหมจะ