ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Sweaty incest Homecoming [แปลไทย By HypN♥s]**แนวแม่ลูก

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 07, 2018, 08:01:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

โหวววว กลับบ้านทุกอาทิตย์แน่นอน เปลอๆย้ายกลับมาอยู่เลย 555

จักกิต ฤษชา

(จิ๋ว)

บ้านที่มีผู้หญิงอยู่ คนที่พร้อมจะกอด อบอุ่นเสมอ...
แต่อันนี้ 18++ บ้านที่มีผู้หญิงที่พร้อมจะให้เอาได้เสมอ อบอุ่นแน่นอน สินะ

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะท่านจอมเทพ ::Thankyou::

บ้านที่มีผู้หญิงเอ็กซ์ ผมว่าอุ่นจนร้อนเลยมั้ง ถ้าไม่ร้อนก็แห้ง

ขอบคุณสำหรับการติดตามอ่านและเม้นท์ครับ
   ::Sweat::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

(S)Kater

เปิดมาก็เล่นผมช็อคนิดหน่อย นึกว่าหน้ามืดพุ่งเข้าไปเสียบจริง ที่แท้ก็ฝันไป ขวัญเอ๊ยขวัฅญมา
ช็อคสองฉากแม่กินไอติม ช็อคสามฉากแม่เอาไอติมทา ช็อคสี่แม่เลือดไหล เป็นไปได้ไง
ไม่ได้เอานานไม่แปลก แต่แม่เคยมีลูกแล้ว ปกติมันต้องเลือดพรหมจรรย์ แต่นี่เลือดจากรูแหก มีด้วยเหรอ
เล็กขนาดนั้นเลยเหรอ ทั้งที่แม่ก็ตัวออกใหญ่ ช็อคห้า เอ้าว พ่อก็ยังอยู่ โอ้ยยย อะไรเนี่ยเรื่องนี้
ถ้าผมหัวใจวายหายไปบอกเลยนะ เพราะตูนเรื่องนี้ของท่านแหละ 55
ขอบคุณครับ ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

เรื่องนี้ถ้าไม่ใช่แนวแม่-ลูก กลายเป็นน้าสาวนะ เรื่องจะเพอร์เฟคมาก

แต่ออกแนวแม่ลูกก็ยังพอทำใจได้ ก็แม่เอ็กซ์ซะขนาดนี้
   ::Grimace::

แต่แม่รูแหก แสดงถึงความใหญ่ ถึงแม่จะใหญ่ แต่ไอ้พระเอกใหญ่กว่า ใหญ่ไม่ใหญ่ขนาดเมียยังหนีคิดดู

มีแต่แม่เท่านั้นที่รับได้ เจ็บแค่ไหนก็ยอม (หรือสะใจ)
   ::ChuChu::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

romio7

กลับมาอยู่บ้านเหอะ จะได้ไม่เหงา
ลูกเหรอ ?
เปล่า แม่ต่างหาก  ::HoHo::

Nuii Yessir

คุณพ่อไม่ค่อยทำการบ้านรึเปล่าเนี่ยถึงกับเลือดซึมเลย

microsd

แม่สวยเกิ๊นนน ลูกหน้าแก่กว่าแม่อีก

ถ้าแนว NTR จะต้องเล็กเกินจนแฟนหนี นี่ใหญ่เกิน เลยหนี 555 ทุกขลาภแท้ๆ

sevennine

โอ้แม่หุ่นเร้าใจขนาดนี้ก็นะ แล้วมีเลือดออกแบบนี้อีกงานดีจริงๆๆๆ

nagasata

ลายเส้นเรื่องนี้สังเกตมา ไอ้นั้นของผู้ชายใหญ่เป็นพิเศษ บวกกับฝ่ายหญิงใหญ่ด้วย

bunyawatbun

ตอนเจอครั้งแรก แม่นึกว่าอ้วนมาก 555 และตอนมีเลือดออกตกใจนิดๆนึง สงสัยใหญ่จริง

veronicaz

B อ่านแล้วนึกถึงเพื่อนสมัยปวช. มันก็เย็ดแม่เหมือนกับในเรื่องนี้ล่ะ ตอนแรกผมก็ไม่เชื่อ พอวันที่มันชวนไปเล่นเกมที่แฟลต รอจนแม่กลับมาจากที่ทำงาน อาบน้ำเสร็จ มันบอกพวกมึงคอยแอบดูนะ แล้วก็เดินไปหลังตู้( แฟลตมีห้องเดียวใช้ตู้เสื้อผ้ากั้นแบ่ง มีห้องเดียวใช้ตู้เสื้อผ้ากั้นแบ่ง Zone เอา)​ มันเข้าไปถลกผ้าถุงแม่ ถุยถุยน้ำลายแล้วก็เอาควยเสียบไปซะอย่างนั้น ผมกับเพื่อนนี้แม่งช็อค มันเย็ดแม่จริงๆด้วย ไอ้ที่ว่าคำสบถคำด่าว่าเย็ดแม่ได้เจอของจริงก็วันนี้เอง 

tamkonba

งงตรงเลือดมาไง แต่สงสัยคงจะกลับบ้านมาบ่อยละทีนี้

gameinter007

จะมีภาคต่อให้ติดตามไหม ชอบแม่ที่หุ่นแบบนี้

mr_animalz

BiBPY