ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HatakeyamaTohya] If My Girlfriend is a Mother อยากได้แม่เป็นเมีย 1/3 [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2018, 07:54:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

สงสัยตูนผมจะดาร์คขึ้นเรื่อยๆจนท่าน HypNos เริ่มรับไม่ได้ 55
ท่านจึงส่งแนว MILF NTR ใสๆมาให้ผมแปลเผื่อจะอาการดีขึ้น
ใครช่วยคิดชื่อเรื่องให้ที เดี๋ยวจะแก้มาใส่ให้ ชื่อฝรั่งคือ
If My Girlfriend is a Mother เอาไรดีเช่น แม่คือเมียของผม
แม่เพื่อนเมียผม, ถ้าแฟนฉันเป็นเมียพ่อ, แฟนแม่เมียคือคนเดียวกัน
คิดมาๆขอโดนๆ ไม่ก็ลองอ่านดูก่อนเผื่อจะปิ๊งที่เข้ากับเนื้อเรื่อง

ฝรั่งแปลเพี๊ยนหลายจุดจนผมต้องไปเทียบยุ่นบางคำเลย
ผมอ่านทั้ง3ตอนดูแล้ว เวอร์ชั่นนี้น่าจะครบสมบูรณ์ที่สุดแล้วนะ

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

NTWSWDP

ยูตะคงอยากให้วาตารุมาเย็ดแม่ตัวเองแน่ๆ ตัวเองจะได้มีโอกาสเย็ดแม่ตัวเองง่ายขึ้น

siwapol55

เปิดเรื่องมาอย่างนี้ เดาตอนจบได้เลยว่าสลับคู่แม่-ลูกกันแน่
ลองเอาชื่อนี้ไหมครับ "ถ้าแฟนฉันเป็นแม่นาย"
ขอบคุณมากครับ

ชื่อเข้าเค้ามากครับ ชอบๆ

nutza019

::Grimace:: แบบนี้ค่อยยังชั่วหน่อยไม่มีเลือดตกยางออกแบบเรื่องก่อน  ::Grimace::
ส่วนชื่อเรื่องคิดไม่ออกจริงๆครับอันที่คิดไว้มันไม่พีคมันธรรมดาไป  ::Sweat::

ท่านHypNos เลือกให้มันก็น่าจะซอฟกว่าผมเลือกเองอยู่แล้ว 55

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

neokiseki

ตกลงมันอยากแลกแม่ตัวเองเย็ดหรืออยากเย็ดแม่ตัวเองกันแน่

Manapon Popo1

ตอนจบจะเป็นแบบไหนน่า ตอนจบแม่ลูกได้กันแน่เลย

ARMY THEGUARDIAN

ตอนต่อไปน่าสุดใจสุด ดูจากแนวคิดที่จะถ่ายคลิปคืนแล้วน่าใจมาก แล้วอีกตอนคงจะแม่ลูกได้กันแน่ๆ

B&B

แม่เป็นเพื่อนสนิทกันหรือฝาแฝดฟ่ะ แยกแทบไม่ออกถ้าทำผมทรงเดียวกัน  ::Thinking::

ปล.0 อ่านหน้าแรกแล้วเม้น รอภาพขึ้น อิอิ เน็ตตูจะช้าไปไหน!!!!!!! ::Angry::

ปล.1 ชื่อภาษาไทยก็... ตามเม้นสองก็ดีนะครับ รู้สึกว่าจะแปลตรงตัวเลย สำหรับผมก็ "แม่นายก็คือเมียฉัน" ไม่ก็ "เมียฉันคือแม่นาย" หรือ "แม่นายก็ไม่ต่างจากเมียฉันหรอกนะ"
ปล.2 พร็อตแนวแบบนี้เคยอ่านมามากเหมือนกันนะ ที่จู่ๆ เพื่อนก็ให้วิดีโอมา แต่ส่วนมากที่เจอกับเป็น คนที่พระเอกชอบไม่ก็พี่สาวหรือน้องสาวของตน ถ้าเป็นอย่างนี้จะดาร์คและสนุกว่า แต่ส่วนมากก็จะจบที่พระเอกล้างแค้นและสุดท้ายก็กลายเป็นเซ็กหมู่ซะงั้น
ปล.3 ขอบอกอีกครั้งเลย ถ้าไว้ทรงผมเดียวกันแยกไม่ออกครับบบบ หรือเป็นเพราะลายเส้นของอาจารย์คนนี้อยู่แล้ว เพราะผมเองก็คุ้นลายเส้นผู้หญิงแบบนี้เหมือนกัน
ปล.4 ภาพตัวอย่างนี้ มันเป็นไปตามแนวพร็อตแนวแบบนี้เลยละ แก้แค้นด้วยวิธีที่อีกฝ่ายใช้
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 จะว่าไปแม่ของยูตะมันซึนๆ น่ารักดีนะครับ ดูเป็นคนขี้น้อยใจและน่าจะเซ็กจัดด้วย แต่คงหนักไปจนสามีเลิกไปละมั้งนะ อิอิ
ปล.7 อย่าไปอิจฉามัน มันก็แค่คนที่มีแม่ขี้เหงา เราอย่าไปอิจฉามัน!!!!! มันผิดศิลธรรม!!!!!! โอ้ยยย!!!! แต่เรื่องนี้มันสลับกันนี่หว่าา อิอิ
ปล.8 ตอนจบคงกลายเป็นเซ็กหมู่สินะ อืมๆ ตามพร็อกต้องเป็นอย่างนี้ แต่ถ้าหักมุมก็คงดี
ปล.9 ขอโทษคร้าบบบ ที่ผมมีนดาร์คเกินไป อย่าว่ากันเลยที่ผมชอบเสพแนวดาร์ค เพราะผมอ่านแล้วเลือดลมมันสูบชีดดีนะครับบบบ

pomchunnote

เดียวตอนต่อไปมีสลับคู่

NTR ไม่หนักตับยังอยู่ครบ ::WowWow:: ::WowWow::

game2539

"เจ้าได้แม่ข้า ข้าต้องได้แม่เจ้า"ไอ้วาตารุคงคิดประมาณนี้มั้ง

Rider V3

กำเลย ยูตะ เอาแม่เพื่อนโชว์ อาจจะเป็นแผน ของเพื่อนแม่ แน่ๆเลย หรือแม่กะเพื่อนเป็นเลส กันมาก่อน น่าติดตามครับ

treerasitnut

กลับไปสายเดิมเถอะท่าน ได้โปรดเถอะครับ

Jikkig16

เรื่อง แม่นายก็เหมือนเมียเรา แม่เราก็เหมือนเมียเรา (ยาวไปน่ะ) ::Oops::
น่าติดตามดูท่าน่าจะได้สวิง4คนมั้งเนี้ย  ::GiveMe::

natthapon.sinsadee

เป็นวิธีการแก้ปัญหาที่ดีมากครับ คุณแม่55

kapomman