ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่5

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 07, 2018, 09:27:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nulongya

น้องรินทร์ที่ว่าจะนั่งดูเฉยๆ
เกิดธาตุไฟแทรก
แล้วจะเกิดอะไรขึ้น
น่าลุ้น...อิอิ

suckzeed

ตอนนี้ธาต ไฟเข้าแทรกยัยรินทร์ 

ตอนหน้าท่อนลำคงเข้าแทรกบ้างละ

มโน สกลนคร

สบายลุงเฉยส้มหล่นมาเต็มๆ เลย
อยากเห้นน้องรินโดนตาเฉยล่อนะ

porchai

ขอบคุณครับ
น้องรินนี่ร้ายนะ วางแผนให้น้องสาวมีผัว 

วิสูตร พยัคฆ์เพศ

น้องรินเห็นแล้วตงทนไม่ไหวคงเสร็จลุงเฉยอีกคน

John Conner

ช่วงนี้ลุงลุงฟิตกันจังเลยคับ

sp502

น้องรินทร์นี่จอมวางแผนเลยนะครับ ให้ลุงเฉยจัดการน้องตัวเองเลย ต่อไปลุงเฉยก็จัดการคนวางแผนต่อ

silverwolf

ตอนแรกกะจะทำเพื่อความสะใจแต่กลับกลายเป็นว่าดูไปดูมามีความรู้สึกขึ้นมาเองซะแล้ว สงสัยจะเสร็จลุงเฉยอีกคน แล้วลุงคำกับป้าน้อยจะไม่เข้ามาเห็นเหตุการณ์ด้วยรึ ถ้าจะต้องมาตกเป็นของลุงคำด้วยนิเสียดายแย่เลย หวงแทนลุงเฉยเลยนะเนี้ย

tong3343

รายต่อไปน้องรินทร์ นะครับ

Kinga

น้องรินทร์ทำไมทำแบบนี้ ไม่ดีๆ ้องเข้าไปช่วยน้องด้วยจะดีกว่านะ

Debaker Singlek

ร้ายจริงๆๆน้องรินทร์ นั่งดูน้องสาวโดนเจ็ดแบบนั้นแถมถ่ายภาพอีก คงได้โดนลุงเฉย จัดอีกคนแน่ๆๆๆ

Boonchuay Suk

ลุงเฉย สุดยอดบอร์ดี้การ์ด...

san2503

และแล้วลุงเฉยก็ฟาดเรียบทั้งสามพี่น้องสุดยอดจริงๆ

strikerkung

ท่าทางลุงเฉยจะฟาดเรียบ น่าอิจฉาจริงๆ ::DookDig::

nowhereman

น้องรินทร์โหดร้ายไปนิดนะครับ ส่งน้องนุ่นมาให้เชือดกันแบบนี้เลย