ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] For the Son “Cosplay Mother” [แปลไทย By HypN♥s]**แนวแม่ลูก

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 09, 2018, 06:31:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yakusa98

แรก ๆ ดูเหมือน คุณแม่จะไม่หื่นนะ หลัง ๆ นี่หื่นใช้ได้เลย

Nu Nicky

alarbebday1

ต้นเหตุคือพ่อบอกว่าให้แม่ทำอะไรสักอย่าง แม่เลยจัดซะ

easyl3oy

ได้เกิดเป็นลูกบ้านนี้สบายตัวทูกวันแน่นเลย

akasaboy

เอ่อ แบบนี้ก็ไม่ไหวนะแม่ หนักกว่าลูกไปเยอะเลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

bunyawatbun

อือหือ ขังตัวเองเพื่อสิ่งนี้แน่เลย แม่ก็ยอมทุกอย่างเพื่อให้ลูกออกมาข้างนอก  ::Hunger::

lnwclose

จากแิแก่เจอชุดพยาบาลไปกลายเป็นคนละคนเลยนะ

tamkonba

เห็นติดห้องนึกว่าจะเอากันในห้องหรือในบ้านซะอีก แต่นี้เล่นลากมาเอาที่โรงเรียนเลย 

to12345

คุณแม่ร่านขนาดนี้ลูกชายเลยได้อานิสงค์แห่งควาเงี่ยน

gameinter007

gunflow

เอิ่ม คือลูกนี่ไปหาชุดนักเรียน ญ จากไหนนี่ ไล่ขโมยใครเค้ามา

anontatum

ช่วยลูกออกจากห้องได้ แต่มีกิจกรรมอย่างอื่นร่วมกับลูกแทน 555 ชอบมากเลยครับ ท้ังเนื้อเรื่องทั้งชื่อเรื่อง

BiBPY

(จิ๋ว)

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...