ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

*+*+*+ประกาศ!!!ห้ามเม้นท์ขอบคุณเปล่า ในทุกห้อง!!!! [update 26/01/2019]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 09, 2018, 12:52:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เป็นมาตรฐานสำหรับทุกห้อง

โดยเฉพาะห้องเรื่องเล่าประสบกามเสียว กับห้องการ์ตูน โดจิน มังงะ แปลไทย

1.ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา เจอแล้วแบนทันที 180วัน

2.ห้ามเม้นท์แต่อีโมอย่างเดียว ในทุกห้อง เจอแล้วแบนถาวรทันที!!!

3. ห้ามก็อปเม้นท์ของคนอื่นมาตอบ เจอแล้วแบนถาวร!!!

4.   ห้ามเม้นท์ข้อความที่อาจทำให้เกิดความเดือดร้อนแก่เว็บ หรือสร้างความแตกแยกในสังคมเพื่อนสมาชิก หรือ ต่อจิตใจ จขกท ผู้แชร์แบ่งปันผลงาน จะถูกพิจารณาโทษตามดุลยพินิจของม็อด

5.  การตัดสินของม็อด หรือแอดมิน ถือเป็นที่สุด

ปล.ม็อดจะเพิ่มเติมอะไรก็เชิญแก้ไขตามสบายเลยนะ

(S)Kater

ขอบคุณครั....ผิดๆ!! รับทราบครับ จะไม่ทำอีกเป็นครับที่สอง  ::Sobad::

ดีนะ รู้ตัวก่อน เกือบแบนแอดมินแล้วมั้ยล่ะ  ::HoHo::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kaithai

ขอบเท่าด้ามใจ  นะ ที่บอก ที่แจ้งให้ทราบ

ถ้าไม่ทราบ ก็ต้องทราบ ถึงเคยทราบ ก็ต้องทราบ  อิอิ

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

มันมีข้อความส่งไปด้วยเหรอ ลองติ๊กดูน่ะ แต่เห็นมันช้าก็เลยยกเลิก ไม่คิดว่าจะมีข้อความส่งไปนะเนี่ย

P Eet ✦Diamond✦

อ้างจาก: kaithai เมื่อ ตุลาคม 09, 2018, 06:21:37 หลังเที่ยง
ขอบเท่าด้ามใจ  นะ ที่บอก ที่แจ้งให้ทราบ

ถ้าไม่ทราบ ก็ต้องทราบ ถึงเคยทราบ ก็ต้องทราบ  อิอิ

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

มันมีข้อความส่งไปด้วยเหรอ ลองติ๊กดูน่ะ แต่เห็นมันช้าก็เลยยกเลิก ไม่คิดว่าจะมีข้อความส่งไปนะเนี่ย

What Notice....????    ::ChuChu::
I didn't get any notice ....!!!!!    ::Angry::  ::Angry::  ::Angry::
I understand ... I am NOT that crucial to be in the loop with you gentlemen naaaaa.....  ::Dozy::

Soooo... I just come here to support this rule ... Yayyyyyy !!!!  ::Shout::  ::Yes!::   ::Ahoo::

Which I actually carried this rule since DAY one ... E..E..E...  ::HoHo::

กระทู้ประกาศอันนี้น่ะพี่เพชร แต่มันช้า ก็เลยคลิ๊กยกเลิก สงสัยบางคนได้รับบางคนไม่ได้รับน่ะ
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

(จิ๋ว)

สมควรนำไปใช้ทุกห้องเลยจริง ๆ เจ้าค่ะ รับทราบ รับปฏิบัติ ตลอดไป ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Nuii Yessir

Paul Chan

รับทราบและจะนำไปปฏิบัติอย่างเคร่งครัดครับ

Rider V3

inw_aoj_voj

fillisfox

รับทราบขอรับ มีพวกมือใหม่กับพวกมักง่ายเท่านั้นล่ะที่จะโดน อ่านกันให้ดีๆ ::Reader::

kumtoey

อ่านกฏแล้วครับ และพยายามทำความเข้าใจอย่างถ่องแท้แล้ว จะพยายามปฏิบัติเพื่อไม่ให้ผิดกฎนะครับ ขอบคุณที่นำผลงานมาลงให้อ่านนะครับ

Hinata Madori

danjapan

::Doubt::รับทราบครับเจ้านาย ผมจะเสพอย่างมีสติ
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ ตุลาคม 09, 2018, 12:52:11 หลังเที่ยง
เป็นมาตรฐานสำหรับทุกห้อง

โดยเฉพาะห้องเรื่องเล่าประสบกามเสียว กับห้องการ์ตูน โดจิน มังงะ แปลไทย

1.ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา เจอแล้วแบนทันที 180วัน

2.ห้ามเม้นท์แต่อีโมอย่างเดียว ในทุกห้อง เจอแล้วแบนถาวรทันที!!!

3. ห้ามก็อปเม้นท์ของคนอื่นมาตอบ เจอแล้วแบนถาวร!!!

4.   ห้ามเม้นท์ข้อความที่อาจทำให้เกิดความเดือดร้อนแก่เว็บ หรือสร้างความแตกแยกในสังคมเพื่อนสมาชิก หรือ ต่อจิตใจ จขกท ผู้แชร์แบ่งปันผลงาน จะถูกพิจารณาโทษตามดุลยพินิจของม็อด

5.  การตัดสินของม็อด หรือแอดมิน ถือเป็นที่สุด

ปล.ม็อดจะเพิ่มเติมอะไรก็เชิญแก้ไขตามสบายเลยนะ