*+*+*+ประกาศ!!!ห้ามเม้นท์ขอบคุณเปล่า ในทุกห้อง!!!!

*+*+*+ประกาศ!!!ห้ามเม้นท์ขอบคุณเปล่า ในทุกห้อง!!!!

• 2 ตอบ
  • 1680 อ่าน
*

ออฟไลน์ HypN♥s

• Administrator
  • 8751
  • 2147528345
  • เทพแห่งการหลับใหล
เป็นมาตรฐานสำหรับทุกห้อง

โดยเฉพาะห้องเรื่องเล่าประสบกามเสียว กับห้องการ์ตูน โดจิน มังงะ แปลไทย

1.ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า “ขอบคุณครับ”,“แนวนี้ขออีก”, “ภาพสวย”,“แปลดี”, “ชอบมาก”หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา เจอแล้วแบนทันที 180วัน

2.ห้ามเม้นท์แต่อีโมอย่างเดียว ในทุกห้อง เจอแล้วแบนถาวรทันที!!!

3. ห้ามก็อปเม้นท์ของคนอื่นมาตอบ เจอแล้วแบนถาวร!!!

ปล.ม็อดจะเพิ่มเติมอะไรก็เชิญแก้ไขตามสบายเลยนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2018, 03:59:18 pm โดย HypN♥s »

*

aod712

Re: *+*+*+ประกาศ!!!ห้ามเม้นท์ขอบคุณเปล่า ในทุกห้อง!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2019, 05:36:46 am »
มีคำถามครับ
ถ้าเข้าไปแล้ว กระทู้นั้นๆไม่ถูกใจ แล้วไม่เม้น จะถือว่าผิดกฎด้วยไหมครับ

*

ออฟไลน์ Phoowadol

• Global Moderator
  • 2008
  • 283
Re: *+*+*+ประกาศ!!!ห้ามเม้นท์ขอบคุณเปล่า ในทุกห้อง!!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 08:53:46 pm »
มีคำถามครับ
ถ้าเข้าไปแล้ว กระทู้นั้นๆไม่ถูกใจ แล้วไม่เม้น จะถือว่าผิดกฎด้วยไหมครับ

ไม่ผิดกฎครับ. แต่ถ้าหากเจ้าของเขาซ่อนข้อความ  แล้วคุณอยากอ่าน  ก็ต้องเมนท์ให้ได้คุณภาพเอาเกี่ยวกับเนื้อหาของเรื่องๆ สักหนึ่งบรรทัด. และถ้าจะให้ดี หลังอ่านจบแล้วรู้สึกยังไง กลับมาตอบเพิ่มจะดีมากเลยหละครับ.  อ่านกฎให้ดีนะครับ โดยเฉพาะ ห้องโดจิน. ดูให้ดีด้วย ว่าเจ้าของกระทู้เขามีเงื่อนไขอะไรเพิ่ม เติม นอกจากกฎหลักด้วยนะครับ
   ขอให้ท่องเว็บอย่างมีความสุขครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ