ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่6

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 10, 2018, 10:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วิสูตร พยัคฆ์เพศ

น้องรินทร์ท่าทางร้ายกาจมีแผนอะไรอีกหรือเปล่า

7946410

ปากร้ายใจแข็ง ชอบด่าว่าลุงเฉย  วันนี้โดนซ้ำอีกรอบ เป็นแมวเชื่อง ยอมให้ทุกอย่าง

อดุลย์ งาม

คิดยุนะว่าน้องแบมจะเสดเจ้านายตาเฉยใหม

neasy001

อีกา

ลุงทำบุญด้วยอาไรนี้ สามสาวพี่น้อง ติดใจลุงหมดเลย

kew2826454

ยัยรินทร์ตัวแสบร้ายกาจมาก ลุงเฉยต้องจัดการให้อยู่ เอาใจช่วยนะครับ

sarayut thekop

น้องรินคืออาหารรสจัดจ้านที่ร้อนแรง แต่น่ากินลุงเฉยได้ครบรสเลย

jachal

น้องรินทร์ที่แท้แอบร่านน่าดูเลย

ruktala-2536

ลุงเฉยก็คิดเหมือนกัน เสร็จควยกูจนได้

Sawat Songprasop

น้องรินทร์ไม่รู้ตัว คิดว่าตัวเองอยู่เหนือกว่าลุงเฉย ที่ทำให้เสือร้ายอย่างลุงเฉย ยอมสยบอยู่ใต้ง่ามขาเธอ แต่ที่เธอไม่รู้ตัวอีกอย่าง คือเธอเองที่กลับตกไปอยู่ใต้ง่ามขาลุงเฉย เพราะหลงใหลกับท่อนเขื่องของลุงเฉย จนต้องมาเสนอตัวให้ลุงเฉยกระแทกอยู่บ่อยๆ

tontantc13

ลุงเฉยคงปราบน้องรินได้แน่  คิดว่าตัวเองเก่งอ่ะดิ  เดี๋ยวเจอลุงเฉยสวนมวยให้

Komsan Tanunchai Olympus

น้องรินทร์ร้ายมากทำกับลุงได้

knightmv24

พระตีระฆัง ตามกระแสหน่อยหนึงสินะครับฮ่าๆ

sawatcat

ชื่อเฉยแต่​เรื่อง​อย่างว่า​ไม่เฉย​นะจ๊ะ

633sqd

ว่าจะเตือนเรื่องระฆังวัด แต่ไม่ทันท่านักเขียนซะแล้ว ::HoHo:: แล้วตาเฉยจะเสียแบมมั๊ย แล้วน้องเมียจะตกเป็นของใครครับ ::Grimace:: ::Thinking::