ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลักหลับประตูหลังรุ่นพี่คนสวย

เริ่มโดย Bank Seawkuy, ตุลาคม 11, 2018, 01:32:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bank Seawkuy

สวัสดีครับ เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องที่แต่งขึ้น(ปนเรื่องจริง)ที่เกิดขึ้นได้ 4-5 ปีแล้วครับ ตอนที่ผมยังเรียนมหาลัย

นี่เป็นการเล่าเรื่องครั้งแรกของผมนะครับ หากติดขัดอย่างไรก็ขอโทษด้วยครับ ยังไงเรามาเริ่มกันเลยครับ

...

ผมชื่อน๊อตครับ หน้าตาแบบไทยๆ หากว่าสาวไหนที่ชอบหนุ่มหน้าเข้ม ผมก็มีหวังล่ะครับ เหตุการณ์ที่ผมจะเล่านี้เกิดขึ้นเมื่อประมาณ 5 ปีที่แล้ว ผมเรียนอยู่ ม.เอกชน ชื่อดังย่างบางนา ใครรู้จักที่นี่ก็จะรู้ว่า นศ. ที่นี่มักจะมีอันจะกินกันทั้งนั้น แต่ตัวผมเองทางบ้างก็พอมีพอกินครับ ไม่ได้รวยอะไรมากมายเหมือนคนอื่นๆ

ตอนผมเข้าปี 1 ผมได้รู้จักรุ่นพี่คนนึงที่หน้าตาสวยคม แถมทรงโตถูกใจผมมากๆๆ เรียกว่าทำของผมขึ้นตั้งแต่แรกเห็นเลยครับ ได้มาทราบภายหลังว่าพี่เค้าชื่อ กานต์ อยู่ปี 2 เป็นเด็กสายกิจกรรมในคณะและยังเคยเกือบจะได้เป็นดาวคณะด้วย แต่พี่่กานต์อยากให้พี่มีน(เพื่อนสนิท)ได้เป็นดาวมากกว่า พี่กานต์เลยปฏิเสธที่จะประกวดครับ แต่อย่างไรก็ตาม รุ่นพี่ผู้ชายแทบทุกคนที่ไม่มีแฟน ก็พยายามมาจีบพี่กานต์มาโดยตลอด แต่ติดที่พี่กานต์แกก็มีแฟนแล้ว(ต้องเรียกว่าผัวถึงจะถูก 55)
แฟนพี่กานต์เรียนอยู่คนละที่ แต่เป็น ม. เดียวกันแค่คนละวิทยาเขต แฟนพี่เค้าชื่อพี่โอม ทราบมาว่าตอนเย็นเรียนเสร็จพี่กานต์ ก็จะนั่งรถตู้กลับไปหัวหมากเพื่อไปนอนหอกับแฟนแก (โคตรอิจฉาครับ)

เนื่องจากผมและเพื่อนๆในกลุ่มก็เป็นสายเฮฮา เอาแต่กิจกรรมเหมือนๆกัน เราเลยสนิทกับรุ่นพี่กลุ่มกิจกรรมเร็วมากๆ ผมเริ่มได้พูดคุยกับพี่กานต์ก่อนที่เราจะมีกิจกรรมรับน้องซะอีก เพื่อนๆผมหลายคนก็แอบชอบพี่กานต์ แต่ผมเหมือนจะเป็นคนที่สนิทกับแกที่สุด จะว่าไปแล้วหุ่นพี่กานต์น่าจะประมาณ 34-25-30 หน้าอก หน้าใจถือว่าเป็นที่สะดุดตากพวกผมไม่น้อย ผมเองก็พยายามหาโอกาสให้มากที่สุด เท่าที่จะสามารถสนิทกับพี่กานต์ได้ แต่ก็ยังมีประเด็นเรื่องแฟนแก ที่ทำให้ผมไม่กล้าบอกความในใจ (ว่าเงี่ยน อยากเย็ดพี่เหลือเกิน 555)

กลุ่มผมและกลุ่มพี่กานต์(พี่กานต์ พี่มีน พี่แนน พี่หญิง 4 สาวงามแห่งคณะ) สนิทกันมากก็เป็นเรื่องธรรมดาของเด็กมหาลัยที่จะชวนกันไปกินเหล้าเข้าบาร์ แต่ละคนในกลุ่มพี่กานต์เรียกว่าแต่ตัวยั่ว...สุดๆ ผมเห็นผู้ชายแทบทุกโต๊ะต้องหันมองตามกันทั้งนั้น วันที่เกิดเหตุ(วันที่ผมไม่มีวันลืม) กลุ่มผมและกลุ่มพี่กานต์นัดกันไปร้านเหล้าแถวหัวหมาก ใกล้ๆกับวิทยาเขตนั้น วันนั้นพี่กานต์แต่งตัวน่ารักๆ แต่กระโปรงค่อนข้างบานและสั้นมาก พวกผมนี่พยายามหาโอกาสส่องกันตลอด เพื่อนๆแกก็แต่ตัวกันมาแจ่มๆทุกคน พี่มีนดาวคณะก็มากับแฟน(ผัวแน่นอน) พี่แนนและพี่หญิงมาแบบโสดๆ(ทั้งคู่เพิ่งเลิกกับแฟน) ส่วนพี่กานต์มีพี่โอมมาด้วยครับ (เซ็งเป็ด)

พอได้โต๊ะพวกเราก็ดื่มกัน แต่ละคนดื่มกันหนักๆทั้งนั้น ไม่มีน้อยหน้ากันทั้งชาย-หญิง นับว่าคอแข็งกันมากๆเลย พอความเมาได้ที่คนที่มาเป็นคู่ก็เริ่มเต้นกันโยกกันนัวร์ๆเบาๆ ทำเอาผมและเพื่อนๆอิจฉาเลย เพื่อนผม(โอ นัท บอย) ไอ้โอมันพยายามนัวกับพี่แนน ส่วนนัทก็นัวกับพี่หญฺิง มีแค่ผมกับไอ้บอยที่ดื่มไปดูไปอย่างอิจฉา (แฟนไอ้บอยมันกลับบ้านวันศุกร์ครับ)
เวลาผ่านไปได้อีกเกือบ 2 ชม. ผมเห็นว่าตอนนี้คู่ที่เป็นแฟนกันจริงๆ(พี่กานต์พี่โอม กับ พี่มีนพี่อาร์ต) เริ่มดูดปากกันแล้วครับ พวกผมนี่ควยลุกเลย แข็งแบบสุดจะแข็งได้ละครับเวลานั้น ส่วนไอ้โอกับไอ้นัทก็พยายามกอดซุกไซร์พี่ๆมากขึ้นเรื่อยๆ ซึ่งก็ดุจะเป็นไปได้ดี เพราะทั้งความเมาและความที่เพิ่งเลิกกับแฟนกันมา คงจะอยู่ในอารมณ์ที่ต้องการใครมาดามพอดี

และแล้วโชคดีของผมก็มาถึง!!! เมื่อจู่ๆทางบ้านพี่โอมโทรมาบอกว่าน้องสาวแกลื่นตกบันไดต้องส่งโรงพยาบาล พี่โอมเลยจำเป็นต้องไปดูแลน้องที่โรงพยาบาล และต้องทิ้งพี่กานต์ไว้กับเพื่อนและพวกผม พี่โอมเองก็สนิทกับผมพอประมาณแกจึงให้ผมช่วยประคองพี่กานต์ตอนเดินไปส่งพี่โอมที่รถ พี่โอมบอกว่าฝากดูแลพี่กานต์ด้วย ให้เพื่อนๆพี่กานต์และผมช่วยไปส่งพี่กานต์ที่หอพักพี่โอม ผมจึงรับปากไป(อย่างดีใจสุดๆ) เมื่อเดินกลับมาที่โต๊ะเราก็ดื่มกันต่อ ความเมาก็เริ่มมากขึ้นพี่กานต์ก็ดื่มหนักขึ้น แกคงจะเซ็งที่แฟนต้องจากไปทั้งๆที่น่าจะกำลังได้ที่เลย

ผ่านไปอีก ชม.กว่าๆ ตอนนั้นก็เกือบๆจะตี 1 แล้วครับ ไอ้บอยขอตัวกลับไปก่อนแล้ว ส่วนพี่มีนกับแฟนก็ไปได้สักพักแล้ว(คงทนเงี่ยนกันไม่ไหวล่ะครับ) เหลือแต่ผมพี่กานต์ ไอ้โอพี่แนน และไอ้นัทกับพี่หญิง 3 คู่ชูชื่น 555 ตอนนี้แต่ละคนเริ่มยืนไม่ค่อยไหวกันแล้วครับ แถมน่าจะทั้งเมาทั้งเงี่ยนด้วย ส่วนผมนี่ก็ตื่นเต้นไม่น้อยที่จะได้อยู่ใกล้ๆกับพี่กานต์ เกือบๆตี 2 เราก็ออกจากร้าน พี่แนนกับไอ้โอมบอกว่าจะไปหาอะไรกินต่อสักหน่อย(หึหึ กินตับแน่ๆไม่ต้องลุ้น) ส่วนพี่หญิงก็ขอให้ไอ้นัทไปส่งที่หอหน่อยเพราะดึกแล้ว(ส่งถึงเตียงแน่นอนครับ) จึงเหลือแค่ผมกับพี่กานต์ที่ตอนนี้ก็ยืนไม่ค่อยจะได้แล้ว

พี่กานต์: น๊อตกลับได้เลยนะ พี่เดินไหวๆ
ผม: พี่ไหวแน่นะ หอพี่ก็ใกล้ๆเอง ผมเดินไปส่งหน่อยก็ได้ครับ
พี่กานต์: ก็ได้ๆ มาๆ ให้พี่เกาะหน่อยก็ดี โอมไม่อยู่ให้เกาะล่ะ
(ตอนนี้ทั้งสติและร่างกายพี่กานต์เริ่มไม่ไหวมาก)

เราเดินมาจนถึงหน้าหอแก ผมก็หยูงแกขึ้นลิฟท์ไป ถึงชั้น 5 (ตอนนี้พี่กานต์แทบไม่เดินแล้วครับ)
ผมก็พยายามอุ้มแก ทีนี้ตอนอุ้มผมต้องโอบเอวแก เนื้อตัวพี่กานต์นุ่มอวบอิ่มมาก ทำเอาผมควยเเข็งอีกแล้วแม้ว่าจะเมาอยู่
ห้องแกอยู่เกือบสุดทางครับ เราเลยต้องเดินกันยาวหน่อย ระหว่างทางผมก็ค่อยๆเอื้อมมือมาจับแถวๆใต้ราวนมแก แกยังนิ่ง
คงจะเมาจนแทบหลับแล้วครับ ผมนี่ใจเต้นตุบๆๆๆ เลยลองขยับมาที่หน้าอกแกแบบครึ่งเต้าก่อน กลัวแกจะรู้ว่าจงใจครับ
พี่กานต์ส่งเสียงงัวเงียๆว่า หญิงกุญแจให้พี่หน่อย โดยที่แกไม่ได้ว่าอะไรผมเลย คงเพราะเมามากเลยไม่ค่อยได้สตินัก

ผมค้นในกระเป๋าพี่กานต์เพื่อหากุญแจห้องแก ผมต้องตะลึงและควยเเข็งอีกครั้งเมื่อผมเจอถุงยางในกระเป๋าของแก
แกคงเตรียมมาใช้กับผัวแกแน่นอน เสียดายที่ทุกอย่างไม่เป็นไปตามฝัน และยังต้องค้างเติ่งอีกแน่ๆ
ผมพาพี่กานต์เข้ามาให้ห้องนอน(ซึ่งเป็นห้องของพี่โอมแฟนแก) พี่ดาวคงมานอนที่นี่บ่อย เพราะผ้าปูที่นอนเป็นลายหมีพู
พี่กานต์นอนพับลงบนเตียงอย่างหมดสติ กระโปรงที่สั้นอยู่แล้วจึงทำให้ผมได้เห็นถึงภาพนี้

ผมอึ้งไปอีกว่า ตลอดเวลาที่ไปร้านเหล้ากัน แกไม่ได้ใส่กางเกงในเลย หรืออาจจะถอดทิ้งไปตอนไหนหรือเปล่า
ก้นเนื้อเนียนทำให้ผมมีอารมณ์และใจสั่นมากๆๆครับ ผมมือเย็นทำอะไรไม่ถูกเลย จะเย็ดก็กลัวแกรู้ ไม่กล้าใช้ถุงยางแกอีก
ผมพยายามสงบใจ เรียกพี่กานต์ๆ เขย่าตัวแกแรงๆ แต่จะเรียกจะทำยังไงแกก็ไม่ตื่นครับ ระหว่างที่กำลังคิดๆ พี่โอมก็โทรมา

ผม: ดีครับพี่โอม ผมพาพี่กานต์มาส่งแล้วนะครับ แกหลับไปแล้วครับพี่
พี่โอม: เออๆ ขอบใจมากน๊อต งั้นล๊อตห้องแล้วกลับได้เลยนะ ขอบใจๆ
ผม: ได้ครับพี่ๆ แล้วค่อยเจอกันใหม่นะครับ

วางสายไป ผมกลับมามองพี่กานต์...ขออธิบายด้วยภาพ

ในใจผมคิด เอาวะขอแค่ดูก็ยังดี ขอเห็นหีนางฟ้าตาคมของผมเถอะ!!! ผมปิดไฟเผื่อว่าแกจะได้สติตื่นมาเห็นผม

ผมดอมดมกลิ่นสาบสาวของเธอจากมุมนี้ ควยผมนี่แข็งแทบทะลุกางเกงแล้วครับ ผมอยากจะเย็ดแกเหลือเกิน
แต่ก็กลัวว่าแกจะรู้ ถุงยางของแกถ้าเราใช้แกต้องสงสัยว่าหายไปไหนแน่ๆ ผมพยายามคิด ควยก็แข็สุดๆ
ผมเลยพยายามเลียร่องหีของพี่กานต์ เลียยันร่องตูดแก ผมทำด้วยความเงี่ยนอย่างหน้ามืด มันสุดจะทนครับ

และแล้วผมก็ตัดสินใจทำดังภาพนี้...

ใช่ครับผมจัดประตูหลังของเธอ เพราะกลัวว่าถ้าเล่นประตูหน้า เธอจะรู้และพี่โอมอาจรู้ได้
ผมจึงจัดเธอจากทางนี้เพราะคิดว่าถ้าแตกในก็ไม่ท้อง และเธอคงไม่รู้แน่ๆ ผมซอยเบาๆ พี่กานต์มีเสียงออกมาเบาๆ
เหมือนคนเมาครางเบาๆแบบไม่ได้สติ ผมเลยได้ใจกระแทกแรงขึ้นๆ มันเป็นความรู้สึกที่โคตรเสียวควยเลยครับ
ทั้งแน่นๆ ทั้งมัน ได้เย็ดตูดสาวที่แอบชอบ มันสะใจและเงี่ยนๆสุดๆไปเลยจริงๆ

และแน่นอนผมแตกในอย่างสุดกำลัง ปล่อยไปลึกเท่าที่ทำได้ โดยหวังว่าพี่กานต์จะไม่รู้ตัว

เมื่อหมดแล้ว ควยหดด้วยความตื่นเต้น และระแวง สติเริ่มกลับมาแต่ความอยากก็ยังไม่หายไปเช่นกัน
ผมลุกไปเปิดไฟ พลิกตัวพี่กานต์นอนหงาย...โอโหหห ได้เห็นหีพี่กานต์เต็มๆแล้วผมตะลึงมากๆ
ดูท่าทางแกต้องมีประสบการณ์ที่โชคโชนสุดๆ หีแฟนเก่าๆผมเย็ดกันแทบทุกวันยังไม่ยับขนาดนี้เลยครับ

เมื่อชื่นชมและเก็บรูปจนพอใจแล้วผมจึงดึงกระโปรงแกลง ปิดไฟและล็อคห้องแล้วจากไปอย่างอิ่มเอม...

ยังมีเรื่องราวของเธออีกมากนะครับ ไว้จะมาเล่าให้ฟังกันใหม่หากว่าเพื่อนๆพี่ๆชอบกันครับ

maioz

ชอบคุณครับ ไม่ค่อยลุ้นเท่าไหร่แต่ ok ละครับ

breakskyp

ชอบมากครับ รอติดตามอยู่นะครับเป็นกำลังใจให้

artherox

เอาพี่กานให้ถึงใจจนเลิกกับผัวเลยนะ

game14974

สุดยอดเลยครับ​ เอาให้ติดใจไปเลยแบบนี้

mikoto2288

เยี่ยมไปเลยครับ
อยากให้ทำแนวนี้อีกเรื่อยๆ

แต่ระวังเรื่องรูปหน่อยก็ดีครับ
เซ็นเซอร์หน้าตาให้น้องเขาหน่อย
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

2206

ชอบมาก เล่าได้ดีมากๆครับ ติดตามตอนต่อไป

::Confident::

Victor19

คราวหน้าพกถุงยางกับเจลไปเองสิ จะได้จัดเองได้สุด ๆ ๆ

Bandjang

sixdevil7

จัดประตุหลังเลยรอลุ้นต่อไป...ขอบใจมากครับ

asdf4321

ล่อสดประตูหลัง แต่ยังน้ำเยิ้มล้นออกมานี่สิปัญหา
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

yoshitoki

ขอบคุณครับ โอ้ชีวิตได้มาพบพานสาวสวยผู้มากประสบการณ์เข้าอีกนางคน
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

จิรเมธ จันทร์สว่าง

mercuryzx

สภาพ...คงจะผ่านสมรภูมิมาเยอะ 55555 รออ่านตอนต่อไปอยู่นะครับ ^^

katarina.rostova

โอ๊วมายก๊อด สุดจริงๆครับ ได้อารมณ์สุดๆ