ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่7

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 11, 2018, 10:50:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

varanus_deaw

จะจัดการใครต่อ ลุงเฉย เดาพลาดมาแล้ว

schareon

ไปแหย่ลุงเฉย แล้วจะเสียใจ เอะ หรือว่าถูกใจดี รอติดตามผลครับ

abcxyz

แหม่....คุณจ๋าดันมาขัดจังหวะน้องนุ่นกับลุงเฉยซะได้

lungdee

เล่นกับลุงเฉย แบบนี้ต้องเจอของจริง

prsclub

คุณจ๋าจะแหย่หนวดเสือหรือครับ   เกิดพลาดพลั้งมาระวังน้ำหีจะเช็ดหัวควยลุงเฉยเอานะ

pong pi

น้องนุ่นสงสัยโดนลุงเฉยกินแน่เลย
แล้วน้าจ๋าจะรอดไหม

tayata1

น้องจ๋าทำอย่างนี้คงไม่รอดมือลุงเฉย

cdx

อ้างจาก: Otaza เมื่อ ตุลาคม 11, 2018, 10:59:56 หลังเที่ยง
ขออนุญาติถามครับ ท่าน cdx วางโครงเรื่องไว้ยาวเลยหรอครับ เรื่องถึงออกมาเร็วมากครับ ( ปล.ผมชอบ ครับ อิอิ )

ผลไม้ถ้าไม่กินตอนน่ากิน จะให้กินตอนใกล้จะเน่าก็น่าเสียดายมากครับ
ตอนที่รินมาหานายเฉย พาน้องนุ่นมาหาประสบกามเพิ่มด้วยไหม หรือมาคนเดียวครับ

ตามตรงครับท่าน ตอนจบ ผมกำหนดในโครงเรื่องแล้ว แต่เหตุการณ์ เป็นไปตามอารมณ์ครับท่าน

UD

คุณจ๋าลองเล่นผิดคนซะแล้ว

paisan

สงสัยลุงเฉยคงได้ปลามันๆอีกตัวแล้ว

ddefbm ddefbm

ลุงเฉยจะได้น้องเมียเจ้านายไหม

ยิม ซิวมล

คุณจ๋ายังไงก้อไม่รอดแน่เสร็จลุงเฉย

artherox

เดี๋ยวเจอลุงเฉยละลายพฤติกรรมด้วยแท่งมหัศจรรย์เข้าไปจะติดงอมแงมนะน้องจ๋า

xxZxcxx

ไม่รู้อะไรซะแล้วคุณจ๋าา