ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่7

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 11, 2018, 10:50:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

scozember

เอาละผมมองออก คิดจะเล่นกับลุงเฉย ผมว่าจะโดนตีกลับเอง ไม่น้อยด้วย หุหุ

Maikeet Fai

คุณจ๋าน่าจะเผ็ดร้อนแน่เลย

tomorrow

baibon

อาหารชั้นดี.....ผลไม้ที่สลักเสลา อย่างงดงาม ที่ ผู้คนไม่กล้ากินเพราะความเสียดายในความงาม แต่สุดท้ายลุงเฉยก็กินเรียบ  ::HoHo:: ::HoHo::

kul1

งานนี้ลุงเฉยจะมีวิธีการแก้เผ็ดยังไงนะ

chon101

ขอบคุณผู้แต่งเรื่องมาเลยครับที่รังสรรบทละครมาให้อ่านอย่างต่อเนื่องครับ

YO Samkha

ลุงเฉยน่าจะได้ทั้งหมดครอบครัวแน่ๆ

kit2516

คิดจะลองของกับลุงเฉยเดี๋ยวติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้นหรอก

Nithiwit Sakfan

อย่างนี้มีหวังว่าน้องจ๋าต้องติดบ่วงที่ตัวเองทำไว้สักวันไดก็วันนึงแน่ๆ

lolitaman

ไม่นะ ลุงเราต้องเหนี่อยกับคุณจ๋าอีกแล้วเหรอ สงสารลุงจัง

xostep69

ตาเฉยจะได้เด็กในสต็อกเพิ่มหรอ คุนจ๋าไม่รู่ซะเล้วเล่นกะไฟ

dunze

เอาเลยเฉย เอาให้จ๋าหลงใหลเลยนะ

winamdi

เหยื่อรายใหม่ของลุงเฉย. อิอิอิ. คุณจ๋านี่เอง

Narakja Naka

ดอกไม้มีไว้เชยชม ถ้าเราไม่เด็ดมาดมก็คงต้องเหี่ยวเฉาไป หรือว่ามีหมู่ผึ้งมาดมดม ไม่แน่ก็อาจมาใครคนอื่นมาเด็ดไปดมได้ แล้วจะมาเสียใจภายหลัง  

achuya

ต่อไปจะเป็นแม่หรือน้าดีน๊า