ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กำลังจะเปิดตัว MINAMO NAGASE นางเอก AV หุ่นระดับ WORLD CLASS

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 12, 2018, 11:13:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

สำหรับนางเอกหน้าใหม่อย่าง Minamo Nagase ถือเป็นดาราที่ทางค่าย Prestige ภูมิใจนำเสนอมาก
โดยจะมีผลงานเปิดตัวเดบิวในวันที่ 7 ธันวาคม นี้

ซึ่งทางค่ายเองก็ให้คำนิยามเธอว่า このカラダ、世界基準。หรือแปลว่า "รูปร่างระดับโลก World Standard"
น่าจะไม่ธรรมดาที่จะเห็นค่ายนี้โปรโมทเธอก่อนล่วงหน้าถึง 2 เดือน ทั้งที่ปกติทางค่ายเองก็มีดารารอแจ้งเกิดมากมาย
นอกจากนั้นเธอยังมีงานอดิเรกคือการตามไอดอลด้วย เป็นนางเอก AV สายโอตะจริงๆ
ถึงปกหนัง และรหัสหนังยังไม่มา ยังไงเรามาชมภาพเธอไปพร้อมกับจดลงตารางรอล่วงหน้ากันเลยดีกว่า

คิดว่าเป็นยังไงกันบ้างสำหรับนางเอกหน้าใหม่คนนี้ สำหรับผม คิดว่าออกจะหน้าบ้านๆทั่วไป
แต่อย่าเพิ่งด่วนสรุป หนังยังไม่เปิดตัวอะไรก็ยังไม่แน่นอน ต้องดูผ่านไปซัก10เรื่องก่อนอาจมีทีเด็ด

มารู้จักเธอจากใบสัมภาษณ์ของทางค่ายบ้างดีกว่า

ชื่อ : Minamo Nagase
วันเกิด : 12 กุมภาพันธ์ ปี 1998
ส่วนสูง : 155 cm.  กรุ๊ปเลือด : A
สัดส่วน : 90 – 57 – 89 cm.
อาหารที่ชอบ : สตอเบอร์รี่
อาหารที่ไม่ชอบ : ไม่มี
งานอดิเรก : ติดตามไอดอล
จุดไวต่อสัมผัส : หน้าอก, หู
คุณชอบ Sex แค่ไหน : รักเลยแหละ
เคยช่วยตัวเองไหม : เคย
ช่วยตัวเองบ่อยแค่ไหน : 3 ครั้ง/เดือน
เคยใช้ Sextoy แบบไหน : ไข่สั่น
สถานที่มี Sex แปลกๆ ที่เคย : ห้องคาราโอเกะ

มาต่อด้วยเรื่องค่าตัวกัน Minamo Nagase ได้ค่าตัวเรื่องละ 3 ล้านเยน!!

ล่าสุดเธอได้ออกมาเปิดเผยค่าจ้างกับทาง AbemaTV ว่าได้ค่าตัวจากการเล่นหนังเรื่องนี้ให้กับค่าย Prestige
เรื่องละ 3,000,000 เยน คิดเป็นเงินไทยก็ราวๆ 9 แสนบาท แต่ติดสัญญากับค่ายจะมีผลงานออกได้เพียงเดือนละ1เรื่อง

ส่วนเหตุผลที่ว่าทำไมค่าตัวสูงเพราะเป็นเรทของไอดอลที่มาเปิดตัวเอวี จะสูงกว่าแบบที่คนปกติมาเดบิว
เพราะเธอเคยเป็นไอดอลอยู่ 3 ปี (ไม่รู้ว่าแปลผิดไหมนะ น่าจะประมาณนี้) และเคยเป็นกราเวียร์ทาเลนท์มาก่อน

คนเปิดทดลองงานเธอฉากแรกวันนี้เป็นชิมิเคนหน้าเก่าอีกแล้ว เสร็จกิจแล้วถึงกับออกปากชมว่าเทคนิคดี

ดูจากเรทเงินที่เธอได้นี่จัดว่าถูกวางโพสิชั่นเป็นอนาคตตัวท็อปของค่ายเลยนะเรื่องละเกือบล้านบาทเนี่ย

แต่นี่ไม่ใช่เรื่องแรกของเธอ เพราะเคยเคยลองเชิงกับค่ายลูกในรหัส SIRO-3607 มาแล้ว

ผมถือว่าหุ่นดีจริงตามที่ค่ายกล่าว แต่เรื่องนี้ยังไม่มีเนื้อเรื่องและเธอก็ไม่ได้แสดงบทบาทอะไรมาก
ผมอยากเห็นในแบบเนื้อเรื่องครูสาว นักเรียน แนวแปลกมากกว่า แบบนั้นน่าจะค่อยชัดเจนกว่านี้

ช็อตนี้!! ทำผมอึ้งกับหุ่นของเธอเหมือนกันนะ มีแบบนี้นอนอยู่ตรงหน้าก็ซอยไม่ยั้งอ่ะ

แถมหนัง SIRO-3607 ถ้าใครอยากติดตามเธอคนนี้รอ 7 ธันวาได้เลยครับ
เร็วๆนี้รหัสหนังน่าจะมาแล้ว 3 เรื่องรวด เธอจะทำให้เราเป็นโอตะได้มั้ย

ตอบกระทู้อย่างมีสาระเกี่ยวกับเนื้อหาแล้วจะเห็นลิ้งโหลด

Cr.Avcollectors และที่อื่นๆอีกมากมาย พวกเราไม่ต้อง3ล้าน แค่3พันแถวบ้านก็ได้แจ่มๆแล้ว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

spr566

อยู่ในวงการแบบนี้ต้องรีบกอบโกย เพราะมีดาวดวงใหม่รอแซงตลอดเวลา

winai3009

alex2432

หุ่นน้องเค้าสุดยอดเลยอ่ะครับ แถมค่าตัวนี้ก็แพงเอาเรื่องเลย รอติดตามครับ ::Thankyou::

nowhereman

ข้อมูลแน่นมาก ขอบคุณครับ อยากให้ถึงเดือนธันวาเร็วๆขึ้นมาทีเดียว

mukeng

อื้อหิอ หุ่นอย่างแจ่ม ผิวก็เนียนนะ ดูท่าค่ายน่าจะดันเต็มที่เลยนะเนี่ย

khstudio

llkoraponll

รูปร่างน้องเขานี่ อย่างสวยเลยครับ สำหรับผมที่ชอบแนวใสๆแล้ว คนนี้ใช่เลยครับ รับรองว่าจะติดตามผลงานของน้องเขาแน่นอนครับ ขอบคุณสำหรับท่านที่แบ่งปันสิ่งสวยๆงามๆมาให้ชมเป็นอาหารสุขภาพตาครับ

lekpuncae

อิทธิพล ทบชา

เหมือนทางค่ายจะดันให้เเทนรุ่นก่อนหน้าเอาไว้ เพราะตอนนี้ดาวใหม่ๆมาเยอะเรื่อยๆ 

2kidding

เรื่องละสามล้าน กินอะไรมาถึงได้หุ่นขนาดนี้ อิจฉาพระเอกแต่ละคนจริงๆ

kiikujung

icejet

ข้อมูลแน่นมาก แต่ผมเคยอ่านว่ามันมีสมัครพระเอก av ด้วยนะ แต่ผ่านยากมาก ส่วนใหญ่ตกตอนสัมพาด เรื่องทำไมถึงอยากเป็นดาราav