ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 11 โหยหา

เริ่มโดย HatHU, ตุลาคม 13, 2018, 04:47:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

artmanna

ติดใจกันทั้งคู่ล่ะ ข้าวใหม่ปลามันกันเลย จัดกันหนักๆไปเลยคร้าบบ

krissyou

ท่าทางน้องเมจะติดใจนพจนเรียกว่าหลง(ในกาม)แล้วหล่ะมั่ง

แล้วต้นจะเป็นอย่างไงบ้างหล่ะเนี้ยะ

kemshir rokurotor

torl31

กำลังคิดว่าต้นมีส่วนร่วม จริงๆแล้วเป็นแผนการของต้นหรือป่าว คนอกหักจริงๆเป็นนพ

casa

เมสาวใสซื่อ กลายเปนกากีร่านสวาท ไปแล้ว 
แต่ที่อ่านแล้วขัดใจ กลับเป็นต้นนะครับ อะไรกันไม่อยู่บ้าน 2 อาทิต ปล่อยเมียอยุ่คนเดียว กินอยุ่ยังไง ไม่ห่วงเมียเลยเหรอ เป็นสามี ที่แปลกเกินคนปกตินะครับ บทบาทของนพ กับ เม ตอนนี้ ไม่มีอะไรให้ ลุ้นแล้วเป็นเรื่องปกติ ของ คนคบชู้ 

triplexxx

ในที่สุดเม ก็ยอมเป็นเมียนพ 555 ขอบคุณครับ

scozember

เมทั้งร้อนทั้งน่ารักในเวลาเดียวกัน ผสมกับความแรดร่าน แบบนี้ใครก็คลั่ง

eak111

จมลึกลงไปทั้งคู่เลย
ไม่ใช่ว่าจริงๆคุณต้นรู้ทุกอย่างหมดแล้วนะจากกล้องในบ้าน

Boonchuay Suk

Witoon Runjuan

สุดยอดเลยน้องเม นับวันจะเก่งขึ้นเรื่อยๆ กับต้นนี้น่าจะมีหักมุมตอนจบนะ 

y1234

เนื้อเรื่องกำลังเข็มข้น ต่างคนต่างติดใจกันและกัน กลับไปบ้าน
น้องเมกับนพจะคิดยังไงกับต้น จะทำตัวอย่างไร
หน้าติดตามและน่าส่งสัยจัง ขอบคุณผู้แต่ง

whizper

น้องเมย์ติดใจนายนพขนาดนี้ ลืมสามีไปเลยแน่ๆ

Tada tumma

คนที่นาสงสารที่สุดคือแฟนน้องเมย์ 

tayata1

เมื่อไหร่จะมีบทยาทของต้นบ้าง เมกะนพติดลมบนแล้ว

jaster ja

ต้นน่าจะมีความลับไม่แพ้เมย์หรอกผมว่า นพนี้ติดใจเมย์แล้วแน่ๆ ขอบคุณมากๆครับ