ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 11 โหยหา

เริ่มโดย HatHU, ตุลาคม 13, 2018, 04:47:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pong pi

น้องเม จะทำอย่างไรกับความสัมพันธ์นี้

jojoza

อยากให้ต้นเข้ามาเกี่ยวข้องบ้าง หักมุมนิดๆ ไม่อยากให้ใครนอกใจใคร

tigereac

เม ต้น นพ ความสัมพันธ์นี้จะจบลงยังไง มีคนสมหวังหรือผิดหวังหรือเปล่า

M_ne

กลับไป เลิกกับต้น  ไปอยู่กับพี่นพดีกว่า เสียวกว่ากันเยอะ

myidol

ชัดเจนครับ งานนี้จบแบบแฮบปี้เอนดิ้ง  ::Ahoo:: ::Ahoo::
ผมว่าผัวนางเอกต้องแอบมีน้องๆนักศึกษาไว้แหง๋ๆแล้วครับแบบนี้

เหมาะสมแล้ว ต่างคนต่างไปตามทางที่ตัวเองชอบเถอะ
นางเอกก็เสี่ยงนิดนึง เพราะไม่เคยร่วมทุกข์ มีแต่เรื่องเซ็กซ์ที่ผูกมัดกับชายชู้
วันหน้าพอเริ่มเบื่อ อาจมีน้ำตาตก  ::Evil:: ::Evil::

ขอบคุณท่าน HatHu ที่ยังส่งต่อความเสียวให้อ่านฟรีๆ แม้จะลงงานในเวปได้เงินแล้วก็ตาม น้ำใจท่านงามยิ่งนัก
::Thankyou:: ::Thankyou::

××Mon××

สงสารต้นนะ ไม่รู้เลยว่าฝากปลาย่างไว้กับแมว แล้วมันจะเหลืออะไรล่ะ

Nuzuza Are

::WooWoo::ไม่รู้พี่นพกับน้องเมจะจบลงไหนนะเนีย

puretank

น้องเมครับ เรื่องเดียวที่น้องควรทำคือ ไปหย่า กับต้นให้จบครับ แค่นี้ก็ Happy Ending แล้ว
ตอนนี้น้องเมคือ คนตอแหลดอกทอง2018 อยู่ครับ (ทำไมอินจังผม55)

win2506

babimild215

สงสัยต้นคงไปติดพันสาวอื่นแน่เลย. ทิ้งเมียไว้แบบนี้

thinks

หวานชื่น เหมือนคู่ข้าวใหม่ ปลามัน

aioros13

สงสัยต้นจะมีกิ๊กคุยนิดเดียวเอง ตัดจบตลอด

pipat.kul

Srinucha Matarach

น่าสงสัยพฤติกรรมผัวสงสัยรู้เรื่องแน่ๆๆ

sincethai