ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 11 โหยหา

เริ่มโดย HatHU, ตุลาคม 13, 2018, 04:47:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongfriend

ต่างคน ต่างติด โหยหากันและกันล่ะ อยากให้มีมุมที่พี่ต้นแอบรู้แล้วจัง

ปุ๋ม

AssSin01

จะพีคมากถ้างานของสามีจริงๆแล้วคือแอบตามมาดูเล่นชู้  ::HoHo::

himula

KengNaJa

น้องเมกู่ไม่กลับแล้ว กลายเป็นสาวร้อนสวาทไปแล้ว
แต่ต้นเหมือนจะแปลกๆนะ คงจะไม่ได้เฉลยตอนหลังว่าพาผู้หญิงอื่นเที่ยวนะ

Kritsada Panlamyai

น้องเมถลำลึกลงไปทุกทีทุกที อยากรู้จังว่าสุดท้ายจะลงเอยอย่างไร

tak19

ในอ่าวนำ้เลย. นำ้อุ่น. ร้อนอารมณ์ราคะ

amorn niemgerd

อมร

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

อ่านเป็นหนที่สอง หลังจากที่ซื้ออ่านใน fictionlog แล้ว เหมือนมาเก็บรายละเอียด :) ผมขอชมนะครับ ว่าวางโครงเรื่องได้ดีนะ ทุกอย่างดูมีเหตุมีผล ตัวละครก็เติบโต ตามเวลา :) 

ปล. ใครอดใจไม่ไหวแนะนำไปอุดหนุนผู้แต่งได้ที่ fictionlog ได้ครับ หนูนาภาค 2 ก็มีให้ซื้ออ่านนะครับ ตอนละไม่ถึง 10 บาทถูกกมากกก

We are Freelance

เข้าไปอยู่ในใจนพ 100% แล้วครับ
งี้เรื่องนี้จะจบอย่างไรนี่

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

ัuffa555

godzila

ดูๆแล้วต้นบ้างาน หรือมีไรซ่อนอยู่หรือป่าว

jax116

เหมือนต้นจะรู้อะไรน่ะ..น่าสงสัย

watana999

รออ่านลีลาในอ่างน้ำนะครับจะโลดโผนขนาดไหน แล้วกลับบ้านไปจะเป็นยังไงหนอ