ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HatakeyamaTohya] If My Girlfriend is a Mother อยากได้แม่เป็นเมีย 3/3 [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 13, 2018, 06:22:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

จบแล้ว แปลกที่ไม่ดอง ไม่ซ่อน ไม่ใส่Cr.ด่าชาวบ้าน เอ๊ะ!? ยังไง

ปล.ขี้เกียจคลีน SFX แล้วนะ มันก็คำเดิมๆ Aha Haa Ah Ahn AAh 555

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

22

Sub

End Cr.
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

pinmonkey

Phoowadol

::HeyHey:: นั่นๆๆ ว่าแล้วววววว เดี่ยวได้จับคู่ใครคู่มัน แน่ๆ แต่ว่าการจับคู่ครั้งนี้ของแม่ลูก เหมือนเจ้าวาตารุ จะออกอาการหื่นนอกหน้าเลยนะ พอแม่เปิดให้ดูช่องทางที่ออกมา แกรีบลงลิ้นเลียซะคุณแม่ตัวสั่นสยิว เลย ว่าแต่ไม่คิดเลยนะว่าเชื้อของเจ้าวาตารุมันจะแรง ไม่กี่เดือนเล่นเอาแม่ท้องโย้เลย คงแตกในตลอดสิท่า อิอิ ::Dribbling:: ลงอิแบบนี้ ความเป็นแม่ลูกก็หมดไป ต่อจากนี้มีแต่ ที่รักกับที่รักเท่านั้นสินะ  ต่อนี้ไปผมจะดูแลคุณเองเคโกะ โอ้โห หล่อขึ้นมาทันทีเลยนะวาตารุ  ::JubuJubu::  ::Bloody::
Edit  เสียดายนิดนึงที่ อีกคู่นึง โผล่มานิดเดียว อยากรู้เหมือนกันนะ ว่าเจ้ายูตะ จะได้เป็นพ่อคนกับเขาด้วยรึเปล่า อิอิ เพราะคาดว่า คงแตกในใส่แม่เหมือนกัน ว่ามั๊ย อิอิ
สุดท้าย...ขอบคุณมากๆครับ ถึงจะอินเซสส์ แต่ก็จบแฮปปี้  แบบนีดีครับ ชอบๆ

อย่าประมาทครับ เค้ามีแต่หลังพายุผ่าน ฟ้าย่อมสดใส แต่สำหรับผม หลังสดใส.... ::Evil::

B&B

ทำไมผมผิดหวังกับตอนจบอ่าาา

เอาตรงๆ เลยนะครับ ผมรู้สึกผิดหวังนิดๆ แต่จบแบบนี้ก็ดีแล้วครับ แม่ใครแม่มัน จะได้ไม่ต้องมีปัญหาว่านั้นลูกใคร ใครพ่อเด็ก อิอิ

แต่จบแล้ว วาตารุดูเป็นผู้ใหญ่มากๆๆ

ขอบอกคำเดิมว่า ผมแยกแม่สองคนนี้ไม่ออกเลย สักนิดเดียว!!

แต่ชอบแม่ยูตะอ่าาา ทำไมนางบทน้อยจัง อยากเห็นความน่ารักของนางเหมือนตอนที่แล้วอีก!!!!

ขอบคุณครับ

จบมาแบบนี้นึกว่าท่านฮิปนอสมา แต่เป็นท่าน Kater นี่หว่า

ก็ท่านฮิปนอสเป็นคนให้แปลแปลเรื่องนี้อ่ะ มีกลิ่นไอของท่านก็ไม่แปลก 55 แต่ผมดัดตอนจบนิดนึง ผมไม่ชอบบทมัน

neokiseki

คือถ้าอยากเอาก็มาขอดีๆก็ได้ จะไปเอากะเพื่อนลูกเพื่ออ

syndromz

Pharadorn Kaewsan

ถึงจะไม่ใช่ตอนจบแบบที่หวัง แต่มันก็ดีต่อใจจริงๆ

ball ll3

อ่านตอนแรกก้พอเดาได้ ถึงตอนนี้ยังอ่านไม่จบแต่อยากมาเม้นก่อนว่าจะเดาถูกไหม คงแบบอยากได้วาตารุคุงแต่กลัวไม่ดีเลยไปเอากับอีกคนก่อนแล้วค่อยมาเอาวาตารุแน่นอน55

(จิ๋ว)

นึกถึงเพลงนี้

กว่าจะรัก เท่าวันนี้ กว่าจะมีคนมาเข้าใจ ต้องใช้เวลา ใช้เพียง มองตา กันเมื่อไร
::Falling::

ขอบคุณที่แปลเรื่องดี ๆ มาพักตับกัน นะคะท่านจอมมาร  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

d9l3l2

เข้าใจอะไรง่ายจัง ทำไมไม่สวิงผิดคาดแหะ::Foo::

SickSleeplab

จบแบบอินเซคเลยทีนี้คิดว่าล้างแค้นเปนแนวNTRระเบิดตับตามสไตล์ท่านkaterซะแล้ว หักมุมจิงๆ555 

biggiggog

ตอนจบลงตัวแบบง่ายๆดีจัง
คู่ใครคู่มัน ที่ผ่านมาก็เจ๊ากันไป
สงสัยอยู่นิดนึง มันเรื่มได้ไงหว่า
::Thinking::ขอบคุณมากๆครับ

top314007

ผมว่าจบแบบนี้ก็ดีแล้วละ ดีนะไม่ปวดตับ  ::Foo::
ผมชอบนะน่ารักนะหยอกล้อกันยังกะคู้รัก