ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่8

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 14, 2018, 01:44:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bobby Bubby

หมดกัน ลุงเฉยพ่อพระของผม นึกว่าจะใช้ความดีเอาชนะน้องจ๋า กลายเป็นซาดิสม์ซะงั้น

whizper

คุณจ๋าเจอแบบนี้ ดีไม่ดี ติดใจกลับมาชอบลุงเฉยอีกคนแน่ๆ

Tiger Lambo

กัดรึดูดคุณจ๋า อูยๆเสียว

padarling01

จัดยายจ๋าหนักๆเลยครับ​ เอาให้สาสม

xostep69

คุนจ๋าไม่น่ารอดนะ มาขนาดเน้

tayata1

phongpanod

ในที่สุดก็โดนจนได้ บอกแล้วอย่าแหย่เสือหลับ...ฮิฮิ

ancora

กระท้อนต้องทุบถึงจะหวานแหละ

cat_cat

คาดว่า ลุงเฉยน่าจะเก็บหมดบ้านนะครับ

siri inn

ไม่น่าจะกัดลิ้นแล้วดูดลิ้นแทนแน่

จ๊อด ยุทธนา จร้า

ได้เวลาเอาคืนแล้วจัดให้หนักเลยครับอย่าให้รอดไปได้

manoch paoplook

beerony

เฉียบคับ จ๋าต้องเจอแบบนี้

naruto90

รายนี้เสร็จแบบชาดิตหน่อยแต่ก็ไม่พ้นนายเฉยอยู่ดีกินเรีบย

surasak suaserm

ดีๆไม่ชอบ คุณจ๋าชอบซาดิส จัดหนักเลยตาเฉย เอาให้สะใจเลย