ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่8

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 14, 2018, 01:44:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ninjahatori.eioeio

ต้องจัดหนักๆเลยลุง แกล้งมาหลายตอนแล้ว

Pichit Ekz Sangkarn

ลุงแกจะไม่เหลือให้ใครเลยเรอะครับ กะเก็บเรียบ

Csc It

::DayDream::น้องจ๋าเจอแบบนี้จะติดใจเปล่าลุงเฉยใช้ไม้โหดเลยนะ ต่อไปคงเป็นเมียเจ้านายรอลุ้นครับ

chaya.nut

ลุงเฉยลองสอนคุณจ๋าบ้าง จะได้ยอมไม่เยียดหยามลุงอีก

lungpee

ในที่สุดลุงเฉยก็ได้กินอาหารจานที่สี่ รสแซ่บอีกจาน...

lungdee

หยิ่งมากนัก เจอดีเข้าแล้วซิน้องจ๋า

mana manee

ยิม ซิวมล

ลุงเฉยจะโดนกัดลิ้นขาดมั้ยนะ

retirenavy

จัดไปให้หนักๆเลยลุงเฉยเอาให้ครางกระเซาไปเลย

kchumpot

ลุงเฉยเด็ดขาดมากแล้วจะโดนกัดลิ้นไหมนี่เอาใจช่วยครับยังไงก็เอาเข้าก่อนนะครับเขย่าให้ครางอิ่งๆไปเลยดูแล้วเสียวใส้จัง

songsak

นึกว่าลุงเฉยจะยอมคุณจ๋าซะแล้ว แบบนี้ต้องจัดให้หนักเลยลุงเฉย

noknoi13

จัดการให้ จ๋า รับรู้ถึงความรู้สึกที่ได้ สมสู่ กับ สัตว์ตัวผู้ ซะ

Lert Nil

นึกแล้ว่าต้องเทครัว ตอนนี้เหลือเมียเจ้านายละ

Kasidis Laoruang

มงคล บำเพ

ลุงเฉย หย้างนี้ต้องจัดเต็มๆเลยย