ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Summer with lonely maid หยุดซัมเมอร์กับแม่บ้านขี้เหงา [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 14, 2018, 08:04:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ผมชอบ NTR เรื่องนี้มาก มันฟินแปลกๆดี ขอมอบคืนให้ท่าน HypNos เจ้าแห่ง NTR  ::JubuJubu::

01

02

03

04

05

06

07

08

จะขออ่านเรื่องนี้มีกฎสองข้อ
1. ต้องเคยตอบเรื่อง "อยากได้แม่เป็นเมีย" ที่ไม่ซ่อน อย่างน้อย2ตอน
2. ต้องกลับมา Edit หรือตอบเพิ่มเกี่ยวกับเนื้อเรื่องช่วงหลังเมื่ออ่านจบ

Cr.

ยังจำเรื่องนี้ได้มั้ย ตอนที่10มาแล้ว แถมตอน11น่าจะสวิงบนเรื่องคุณหนูซาจิโกะอย่างเมามัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Chaiwat Saisuwan

ชอบแนวนี้อยู้พอดี เดียวต้องลุ่นว่าผช.จะลีลาเปนยังไงบ้าง

อ่านเสจเดียวกลับมาแก้ไขนะครับ

======================

ว้าววววแม่บ้านจอมหิวโหยกับชายโสดไม่ธรรมดาจิมๆ ขอบคุณมากครับ

ไม่ธรรมดาใช่ป่ะ แต่เอ็งก็ไม่ธรรมดาเหมือนกัน ไม่ตอบอยากมีแม่เป็นเมียซักตอน เอาอีกแล้วคนแรก  ::Sweat::

kaithai

เจอสาวใหญ่ สายรุกขนาดนี้
ไอ้หนุ่มน้อย คงแฮปปี้ มีความสุขแน่ๆ อิอิ

ball ll3

อ่าวมีปัญหากับเว็ปนี้หรือครับ เพราะผมเข้าไปอ่านตลอด เค้าดึงไปไม่ใส่เคให้พีหรือครับแบบนี้ต้องสั่งสอน555 ทำไมทำกันแบบนี้กว่าจะมีผลงานดีๆก็ต้องใช้เวลา แบบนี้ไม่ดีเลยจริงๆ ::YarKK::

mee014

Pharadorn Kaewsan

เล็งได้แม่นมาก เฮดช็อตเลย

พระเอกคงสบายละ มีที่ระบายแทน av ละ

กันตะ นะย

อยากโดยกางเกงในตกใส่

ไม่กลับมาEditหลังอ่าน

Heiji Hinakata

เหมือนชื่อคนวาดจะผิด คนวาดชื่อ Yanagawa Rio ชอบวาดแนวผู้หญิงอายุมากว่าพระเอก

ตอบหลังอ่าน เป็นโชคดีของทั้งคู่เลย คุณนายได้เย็ดหายเงื่อนแถมไม่ต้องกลัวผัวจับได้เพราะกลิ่นบุหรี่เดียวกัน (หรือคนละยี่ห้อ) พระเอกประหยัดค่า AV ไปอีก วินวินทั้งคู่ ดูท่าคุณนายจะเก่ง PUBG มีคำนวนลมด้วย

ขอบคุณท่านมากจริงๆ ผมจำสับสนกลับกับอีกท่านเพราะมาจากรวมเล่ม ผมหาชื่อไม่เจอ

pongharu

มีคำนวนกระแสลม ให้ กกน. ด้วย
เปลี่ยนชุดชั้นในเป็นแบบไม่ได้นอนด้วย

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ หนุ่มขี้เอากับสาวขี้เงียนลงแบบนี้มีเอากับทั้งวันแน่แต่ใครจะติดใจใครแต่ อิจฉาเจ้าหนุ่มมากอยู่ดีๆบุญหล่นทับ(กางเกงใน)

#เย็ดสดแตกในทั้งวันเลยแถมมีให้กุญแจห้องไว้ด้วยแบบนี้มียาวๆ

Chaos OSK

เป้นผมนี้จัดไปแล้วให้โอกาสแบบนี้แล้วหุ่นดี ::Oops::

เป็นผู้โชว์ดีเลบท่ามีจิงนะอิอิ ::HeyHey::

P Eet ✦Diamond✦

Hhhhmmmm... A story of a lonely housewife looking for some excitement to pass her boring time...

OMB.... starting off with the hero standing there < SMOKING..>!!! ...
This TOON must have been created during the time when smoking was in trend... 55555

Wow... the lonely cougar was using the underhanded tactic to get her prey ...
When he didn't jump at her right off... she has to switch the tactic and made the move herself...!!!
ผมว่าเรื่องนี้หยอกเย้ากันน่ารักดีนะ เป็นธรรมชาติไงไม่รู้ ฟินดี
Let's see where will this lead to naaa....?   ( After the roadblock of course... )

::Reader::

***********  EDIT ***********

What in the world ...??? They did it all day until almost the time the hubby comes home...???
I guess... not only that she found a young stud... she found a horny stud to boot ...!!!!
I guess it is a good match for both of them....

สมควรแล้วครับ คนนึงอยากได้ คนนึงอยากโดน เหมาะกันพอดี

All in all .... this one is not too--- too bad ...   ::Foo::
At least she didn't leave her hubby for a younger guy ...
But... at the end, it seems like he was soooo besotted by her naaaa ...  ::Grimace::
Hopefully ... this is just some summer fun episode for them....

ไม่จบแค่ซัมเมอร์แน่นอน  ::DookDig::

Much thanks for sharing   ::WooWoo::
Not really into forbidden sex sessions ... but at least this one is just a short episode and
No mind-break ... Yayyyyyy.... Thank goodness for a small miracle...
   ::HeyHey::

ช่วงเวลาดีๆอาจผ่านไปเร็ว แต่ความจริงแท้แน่นอนที่สุด นั่นก็คือ แน่แท้ จริงจัง สุดท้าย ผมก็คือดาร์คหลอด  ::Evil::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

exsoldier

แบบ ลาภลอยแบบนี้ ป้าก็หุ่นแจ่ม จะรออะไรพ่อหนุ่ม เอาให้หนัก ห้หมดเรี่ยวแรง อิอิ

พาทไทม์ไม่ต้องทำหรอก   ช่วยแก้เหงาขนาดนี้ ขอข้าวกินเติมพลังซักนิดคงไม่เกินไปอิอิ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ถึงกับใช้น้ำลายเช็คแรงลมเลยเรอะ

ขนาดนี้เดือนเดียวก็ไม่พอแหละ ::Hungry::