ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Summer with lonely maid หยุดซัมเมอร์กับแม่บ้านขี้เหงา [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 14, 2018, 08:04:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สลัดผักใส่ไข่

NTR is the best ครับ

แก้ไข

แบบนี้เดือนเดียวไม่น่าจะพอแล้วล่ะ

ปล.เรื่องที่พรีวิวใช่เรื่องที่มีตอนนึงให้ลงจากรถแล้วแก้ผ้าเดินกลับรึเปล่าครับ ถ้าใช่นี่สุดยอดเลยเรื่องนั้น

jachal

แม่บ้านสาวถึงกับอ่อยด้วยกางเกงใน

ให้กุญแจห้องแบบนี้ เดือนเดียว ไม่พอแน่ ::Shower::

TTTxxxTTT

โยนกกน มาแบบนี้ ผมจัดตั้งแต่เข้ามาเอาคืนแล้วครับ

จัดกันยาวๆเกิน ซัมเมอร์แน่นอน

0scar

ดีนะอ่านแม่บ้านมาก่อน เรื่องนี้ เจ๊แกเอาเรื่องเลย

tiwlytwin2

HypN♥s

อ้างจาก: (S)Kater เมื่อ ตุลาคม 14, 2018, 08:04:08 หลังเที่ยง
ผมชอบ NTR เรื่องนี้มาก มันฟินแปลกๆดี ขอมอบคืนให้ท่าน HypNos เจ้าแห่ง NTR  ::JubuJubu::
พูดผิดพูดใหม่ได้นะ ผมเจ้าพ่อสาวใหญ่ MILFตะหาก ไอ้เจ้าพ่อ NTR นี่ต้อง@Kater แล้วล่ะ  ::HeyHey::

สาวใหญ่ๆๆๆๆๆๆ

เรื่องแบบนี้โดนเลยครับ NTR เบาๆกับสาวใหญ่เนี่ย

ไม่ใช่สาวใหญ่ธรรมดา สาวใหญ่สายฮาซะด้วย เรื่องนี้โคตรฮาเลย (ยังไม่เคยเจอ)

เมื่อสาวใหญ่วัยกำลังร่าน(ไก่แก่แม่ปลาช่อน) เจอกับหนุ่มน้อยสุดคึก อะไรจะเกิดขึ้นล่ะ

กฎข้อ 1 ผ่าน
กฎข้อ 2 ไม่ Edit นะ อ่านต่อเลย
ไอ้หนุ่มพลังไม่มีขีดจำกัด ย่อมสะใจสาวใหญ่

เรื่องนี้บอกเลยว่า สะใจที่สุดของที่สุด ทั้งความสะดีดสะดิ้งของสาวใหญ่ กับการปล่อยพลังความอัดอั้นของไอ้หนุ่ม

มีเท่าไรใส่หมด กด บนๆ ล่างๆ ซ้ายขวาๆ พลังไม่มีหมด  ::Shower::

แปลแนวนี้สบายใจ แปลได้จนจบไม่ต้องปรับอารมเหมือนสายดาร์คนะครับ
ถ้าไปคุ้ยในกรุของผมจริงๆ ดาร์ค80% อะไรจะปานนั้น  ::Ajark::

CPZ poseidon

เช็คน้ำลาย เช็ดแรงลมด้วย
มาลีป่าวเนี้ย

เอากันมันทั้งเดือนแน่เลย

wender_111

แนว MILF นิหุ่นน่ากินทุกคนเบย ข้างบ้านผมไม่เป็นงี้มั่ง กินแต่เมียพอละกัล

ป.ล. ผมนิลุกยืนตบมือเลยทีเดียว แจ่มมาก เดือนเดียวไม่น่าพอ ดรอปเรียนมานั่งจิ้มเลยดีกว่า
แฟนตูนเลิฟฮินะ

alarbebday1

ชิวเหลือเกินแม่คุณ เอาไปด้วยทำงานบ้านไปด้วย

HaoMaRu

ว่าแล้วอย่างกับปาเกงในใส่หน้าไม่มีผิด  ::YehYeh::

เดือนเดียวไม่พอจริงๆ ได้มีต่อเวลาไปอีกนานแหงๆ  ::Bloody::

kapomman

เคมีตรงกันอย่างนี้ก็จัดไปเลยเหอะ

ปล.2 ดูท่าไอ้หนุ่มนี่น่าจะทำได้อย่างที่พูดแฮะ ทั้งเดีอนไม่มีหยุด

stupid_dull

แหม่ คุณแม่บ้านก็แผนสูงจริงๆ สงสัยได้จัดทุกวันแน่ๆ

numkrieng

::Shout:: ช่วยพระเอกด้วย สงสัยจะโดนจัดหนักทั้งเดือนแน่ๆ

คุณนายก็สายแข็งด้วย เจอเด็กๆ คงสู้กันยาวๆไป

แมงโก้ส้นตีน

เรื่องนี้ไม่ต้องอารัมภบทมาก เจ๊แกจัดให้ทันที สมกับที่เบ็ดคนเดียวมานานมาก สงสัยคงสุดอั้นแล้ว

ได้กุญแจห้องมาด้วย คราวนี้หลังเปิดเรียนก็ได้ทำเรื่องคลายเครียดต่อสินะ 😆