ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Spring of Wife : ภรรยาวัยใส [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ตุลาคม 14, 2018, 08:42:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

virgoranger

การขอลูกสาวนี้แบบยังอุตส่าได้มาอีกนะ 55

worachat39

ตอนขอไม่ค้องพูดงั้นก็ได้ 555555 แต่แม่ยายจับมอมแล้วกินหรอเนี่ยไม่เบาเลย 

fillisfox

นี้มันผู้ชายในอุดมคตินะครับ ถ้าเป็นผมคงกลั้นใจตายไปล่ะ  ::Bloody::

poppancake

เห็นภาพสวย ยังไม่ได้อ่าน ต้องรีบมาเม้นก่อนเลย ขอบคุณครับ

nine555

โฮมุนคุสไม่เคยทำให้ผิดหวัง แต่ทำบุญด้วนอะไรเอ็งถึงได้เมียเด็ก อย่างนี้

gtonizuka

นางเอกน่ารักจัด เย็นช้าแต่ฟาดยับเลย ต้องรอเมาด้วยน่ะแต่ตรงภาพสีนี้ ตลกจริงๆ

(จิ๋ว)

อัยยะ ภาพสวย เนื้อเรื่องแปลได้ฟินดีจัง
แต่ชอบฉากสุดท้าย นะคะ
สุดท้ายก็เป็นเด็กสาวจอมซนนี่เอง
::DookDig::

::Thankyou::  ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Hawaalaew

โคตรน่าอิจฉา เมียเด็กหุ่นเด็ดแถมสวยขนาดนี้ ทนยังไงก็ไม่ไหวมีอันต้องตบะแตกอยู่แล้ว อ.homunculusเป็นอ.อีกท่านที่วาดได้สุดยอดทั้งลายเส้นและเนื้อหาจริงๆ ช่างฮิลลิ่งและฆ่าคนโสดไปพร้อมๆกันเลย

as72340639

แฮปปี้เอนสุดๆ อยากได้มั่งจังแบบนี้  ::DookDig::

game2539

พระเอกมันก็สารภาพซะหมดเปลือกเลยว่าตัวเองไม่มีน้ำยา

Devil Joker

งานของอาจารย์โฮมุนครุส ดีต่อใจ ฮีลตับทุกเรื่องเลยแฮะ  ::Shy::

trong5171

pongharu

,มีเมียเด็ก ต้องหมั่นตรวจเช็ค  เห็นกางเกงในทุกวัน ตายพอดี

Whๅ่tE

healing ตับได้ดีทีเดียว จากที่โดนอัดมาตลอด อาจารย์ท่านนี้วาดได้สวยมากทุกเรื่องจริงๆ
อยากมีแบบนีเหมือนกันเว้ย

tudring

โชคดีจังมีเมียเด็ก ชอบจังเอากันทั้งชุดนักเรียนด้วย