ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 9

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 14, 2018, 11:11:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นพๆๆ อิอิ

::KO::ขอบคุณจร้า แนวนี้มันๆหาอ่านยากติดตามนะครับ  ::Fighto::

ruktala-2536

มันมากเลยลุงจัดหนักเลย

เสธฯ หนั่น สนั่น

แสงตะวันสาดส่องยามอรุณรุ่ง แต่เหตุเหตุไหนวันนี้ลุงเฉยลืมตามองท้องฟ้ายามนี้กลับไม่เหมือนเดิม มันกับเป็นอุกาฟ้าเหลือง 

Gere

จัดหนักเลยลุงเอาให้น้ำหมดตัวเลยลุง

zeebraa

ฮาเร็มนี้ มี 4 สาวและ จะมีเพิ่มอีกไหมนะ รอลุ้น

karoon

เห็นพี่น้องเราหลายท่านถามถึงคุณแววรัตน์  ไบ้ให้เลยครับ คุณหญิงไม่ใช่คนของลุงเฉยแน่นอน    แหม  เห็นประโยคท่อนนี้ที่ท่านผู้แต่งมาเฉลย  ก็รู้สึกผิดหวังเล็กๆครับที่ลุงเฉยไม่สามารถฟาดคุณผู้หญิงของบ้านได้   นังไงผมก็ขอวิงวอน1เสียงนะครับ  ให้ท่านผู้แต่งลองทบทวนเสียงเรียกร้องของแฟนคลับเรื่องนี้  ให้ลุงเฉยได้มีโอกาสฟันคุณแววรัตน์ซักทีก็ยังดีครับ ::KO:: ::KO:: ::KO::

Wolfoxies

คนอื่นมาเที่ยวแล้วได้พักแต่ลุงเหนื่อย

bunchucherd

ลุงเฉยระวังโดนสี่รุมหนึ่ง

znesis

Kotaro Susa

ลุงเฉยจะเอาทั้งหมดเลยรึไง

samsung014

ลุงเฉยจะไหวมั้ยเนี่ย ท่าทางจะเจอศึกหนักซะแล้ว

Mooze

พอน้าหลานหลับ พี่สาวทั้งสองตื่นมาก็บันเทิงแน่นอน

neoteem01

เพราะพี่เฉยแน่ๆทำให้สี่สาวเป็นจอมวางแผนไปเลย

Ren Suzugamori

จัด2แล้วเดี๋ยวสักพักลุงจัด4แหงเลย

panax

อิจฉาสุดๆเลยครับ  พี่น้องรุมลุงกันเต็มที่เลย  แกจะไหวมั้ยน้อ