ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน ตอนที่ 5 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, ตุลาคม 15, 2018, 03:43:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

จาก อ. ที่ดูเรียบร้อย. มาบัดนี้ เธอถูกพวกนี้เปลี่ยน สภาพไปแล้ว. เธอเร่าร้อนขึ้นมากว่าเดิมมาก มาครั้งนี้โดนให้เต้นยั่วในท่ายั่วสวาทพร้อมกับมี แท่งเสียบก้นอีกด้วย โอยๆๆๆๆ. อ่านมาถึงตรงนี้ก็รู้เลยหละครับว่าค่ำคืนนี้ เธอต้องโดนขุดทองแน่ๆ แล้วก็จริงตามนั้น ทั้งหน้าทั้งหลังทั้งปาก โดนเบิลกันไปหลายสิบทีเลย ที่สำคัญเธอดันเสร็จสม ตามพวกมันด้วยนี่สิ คิดว่า
ถ้าเธอบ๊ะๆ กับสามีคงมีหลวมบ้างหละนะ แต่ว่าความร้อนสวาทที่เพิ่มมา มันคงจะทดแทนกันได้บ้างหละนะ ว่าแต่ ต้องปิดความลับนี้ให้ดีหละ ไม่งั้นงานเข้าอีกรอบแน่ๆ ต่อจากนี้คาดว่าไม่ต้องบังคับเธอก็ทำตาม พวกนี้อย่างง่ายๆแน่นอนด้วย. ใช่มั้ยครับ

worming

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ ตุลาคม 15, 2018, 08:21:17 หลังเที่ยง
จาก อ. ที่ดูเรียบร้อย. มาบัดนี้ เธอถูกพวกนี้เปลี่ยน สภาพไปแล้ว. เธอเร่าร้อนขึ้นมากว่าเดิมมาก มาครั้งนี้โดนให้เต้นยั่วในท่ายั่วสวาทพร้อมกับมี แท่งเสียบก้นอีกด้วย โอยๆๆๆๆ. อ่านมาถึงตรงนี้ก็รู้เลยหละครับว่าค่ำคืนนี้ เธอต้องโดนขุดทองแน่ๆ แล้วก็จริงตามนั้น ทั้งหน้าทั้งหลังทั้งปาก โดนเบิลกันไปหลายสิบทีเลย ที่สำคัญเธอดันเสร็จสม ตามพวกมันด้วยนี่สิ คิดว่า
ถ้าเธอบ๊ะๆ กับสามีคงมีหลวมบ้างหละนะ แต่ว่าความร้อนสวาทที่เพิ่มมา มันคงจะทดแทนกันได้บ้างหละนะ ว่าแต่ ต้องปิดความลับนี้ให้ดีหละ ไม่งั้นงานเข้าอีกรอบแน่ๆ ต่อจากนี้คาดว่าไม่ต้องบังคับเธอก็ทำตาม พวกนี้อย่างง่ายๆแน่นอนด้วย. ใช่มั้ยครับ
จริงๆ แล้วขวัญก็ยอมทำตามพวกนั้นง่ายขึ้นแล้วครับ แต่สิ่งที่พวกมันสั่งให้ทำนี่สิ ทำให้ขวัญต้องคิดหนักทุกครั้งไปครับ อิอิ

kikadak .

โถ่อ.ขวัญเดียวก็ต้องไปช่วยนายมิกขึ้นสวรรค์อีกแน่ๆ

golfwhiper

worming

อ้างจาก: golfwhiper เมื่อ ตุลาคม 15, 2018, 10:26:46 หลังเที่ยง
สามีมาเย็ดนี้ น่าจะหลวมนะครับ
อาจารย์ขวัญก็ต้องขมิบแรงๆ หน่อยอ่ะครับ แต่ช่วงนี้สามีก็ไม่ค่อยมีเวลาซะเท่าไหร่ แถมอาจารย์ขวัญยังอ้างว่าเป็นเมนส์อีก

maxcarrick

worming

อ้างจาก: maxcarrick เมื่อ ตุลาคม 15, 2018, 10:34:29 หลังเที่ยง
หนักเหลือเกิน เจ้ามิกซ์หายเงียบไปเลย ช่วงนี้
อาจารย์ขวัญก็พยายามปกปิดมิกซ์ไปด้วยครับ บอกแค่ว่าพวกนั้นพาไปเอนเตอร์เทนแขกอย่างเดียว

artherox

อ่านแล้วก็สะใจมากเลยคับ ขอเดาว่าต้องมีผัวอาจารย์อยู่ในแก๊งค์นี้แน่ๆ

ปิติ จิตกะพงษ์

บางทีก็สงสารอาจารย์ขวัญต้องเสียคนเพราะช่วยลูกศิษย์แย่ๆคนเดียว ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับ

worming

อ้างจาก: ปิติ จิตกะพงษ์ เมื่อ ตุลาคม 16, 2018, 10:07:43 หลังเที่ยง
บางทีก็สงสารอาจารย์ขวัญต้องเสียคนเพราะช่วยลูกศิษย์แย่ๆคนเดียว ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับ
อาจารย์ขวัญอุตสาห์เสียสละขนาดนี้ ไม่รู้นายมิกญ์จะสำนึกหรือป่าวนะครับ 555
ยังไงก็ขอบคุณนะครับที่เข้ามาคอมเม้นทั้งๆ ที่ผมไม่ได้ซ่อนความเห็นไว้ ก็ถือว่าอาจารย์พี่ขวัญได้แฟนคลับพันธุ์แท้เพิ่มอีกคนนึง ยังไงตอนหน้าก็อย่าลืมมาคอมเม้นท์ด้วยนะคร้าบ อิอิ

Sur9x

hanabombam

swss2511

ฮิปฮา

ยอมทำเพื่อลูกศิษย์ขนาดนี้ นายมิกซ์จะเห็นใจบ้างไม่เนีย อาจารย์ขวัญ

Kapi channel

อยากเยยยอาจารย์ขวัญมากกกเลยครับ

อ่านแล้วโคตรเมื่อยมือเลยคับ