ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Rola Takizawa เราจะคิดถึงเธอ...

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2018, 05:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

b72208

เคยดูหลายๆเรื่องของเธอ ทั้งหน้าตาผิวพรรณสัดส่วนทุกอย่างดีสุดๆ เสียดายหลายๆเรื่องดูแข็งๆไปจริง ทำให้ดูแล้วไม่อิน ไม่มีอารมณ์สักเท่าไหร่ คห.ส่วนตัวของผมนะครับ

สมมติ นามมติ

atta

น่าเสียดายนะครับ...แต่ 15 ปี ก็น่าจะคุ้ม 5555

x-man135rx

สวย หวาน เสียดายเหมือนกันจะเก็บเธอไว้ในความทรงจำ ขอบคุณมากครับผมที่แบ่งปันข้อมูลกับหนัง ::Thankyou:: ::Dizzy::

zztotozz

Iphoneipad

::Glad:: ผมว่าสวยและน่ารักดีนะสาวลูกครึ่ง ชอบเป็นการส่วนตัว

ขอบคุณที่สรรหามาให้รับชมครับ

The runnerz corner dakrsmoker

น่าเสียดายไม่น่าเลิกแสดงเลย  เปนนางเอกavที่คุณภาพคับจอเลยที่เดียว

taka95

ผิวขาว ลูกครึ่งฝรั่งญี่ปุ่น หน้าตาสวย แต่เหมือนการแสดงแข็งไปนิด

แต่ retire แบบนี้ก็ดีสำหรับเธอที่สุดแล้ว(มั้ง)

saintmono01

ตามความเห็นผม หน้ากับหุ่นเธอดีมากๆ แต่ลีลามันดูขัดๆเหมือนพยายามมากเกินไปอะครับ แต่โดยร่วมแล้วก็เป็นอีกคนที่น่าติดตามผลงานครับ เสียดายเหมือนกันที่เธอรีไทร์ ::Crying::

alphamedic

เห็นตั้งแต่เข้าวงการใหม่ๆ แสดงได้แข็งมากๆ เดี๋ยวนี้ระดับโปร

หมีงับ.จั

น่าเสียดายมากเลยครับและขอบคุณมาก

boy007

เสียดายไม่น่าไปกับเศรษฐีจีนเลยอยากเห็น อันเซ็น..ยังไงก้ขอบคุณคัฟ

kana108

goodday992