ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Rola Takizawa เราจะคิดถึงเธอ...

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2018, 05:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สุรวิชญ์

Hitsugaya

ขอบคุณนะครับท่าน ผมก็เป็นอีกคนที่ชอบเธอมาก น่าเสียดายอยู่เหมือนกันนะครับ  ::Thankyou::

Kasisoso

สุดยอดครับท่าน ข้อมูลแน่นมาก

nut2000

ก็นึกว่าเธอไปไหนไม่เห็นนาน ดีจังพวกรวยๆถ้ามีบ้างจะซื้อ Sana Imanaga ไว้เลย

Kil Kee

to92mold

winniethepooh

ผมนึกว่าผลงานมี4-5เรื่องเพิ่งจะรู้ว่ามีเยอะขนาดนี้เลย

Kenny Tiger

phurin84

ชอบสุดเลย ลอร่า ทากิซาว่า คือแบบน่าสงสารมาก ฟีดแบค ในประเทศไม่ค่อยดี แต่ส่วนตัวนี่หมายเลขหนึ่งในใจเลยครับ 

neomdi

จริง ๆ ก็เสียดายนะครับที่เธอเลิกแสดง ??
ได้แต่เก็บความทรงจำกับเธอเอาไว้  ::Confident::

r2

noohun

หน้าสวยมากเลยคนนี้ ความงามแบบรัสเซีย+ญี่ปุ่น = The Best ::Glad::
น่าเสียดายมากครับ ที่ไม่หวนคืนวงการเสียแล้ว ::Crying::