ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Rola Takizawa เราจะคิดถึงเธอ...

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2018, 05:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reaperofvirgin

จำได้ถึงครั้งแรกที่เห็นโฆษณาก่อนจะปล่อย debut ออกมา
เธอคือนางฟ้าชัดๆ
แต่พอได้ดูก็รู้สึกว่า อารมณ์ท่าทางและเสียงร้องเธอมันแปลกๆ
ไม่ฟินเท่าที่ควรแต่ด้วยหน้าตาลูกครึ่งที่น่ารักก็พอจะมีที่ให้จดจำอยู่ครับ
ไม่ได้ติดตามผลงานเธอมานานแล้ว
วันนี้ขอหน่อยละกัน

champ29

แรกๆ ผมก็ชอบหน้าตาเธอนะแต่ผมดูบทบาทแล้วก็แอบคิดว่าจืดไปนิดเหมือนกัน แบบเธอสมควรรับบทโดนจัดหนัก ข่มขืนนะเหมาะสุดแล้วครับ
เพราะ ดูใสๆ เหมาะที่จะโดนกระทำมากกว่า sex ปกติ
ขอบคุณมากครับ
[backcolor=#FFCC00]http://xonly4.com/forums/?a=champ29[/backcolor]

kik1976

9ต้องขอขอบคุณอย่างสุดซึ้งจากใจเลยครับ

meo

ส่วนตัวผมก็ว่าเธอแสดงแข็งไปจริงๆ ไม่เคยเสียน้ำให้เธอสักครั้ง โหลดมาดูก็เพราะแรงโปรโมทและหน้าตาน่ารัก เลือกเก็บผลงานเธอเป็นบางเรื่อง ส่วนใหญ่เป็นเรื่องแรกตอนเข้าวงการ ::ChuChu::
AV Girl : The angle from paradise. Available on earth.

pongponga

Daft Punk

ไม่รอดครับ  ทั้งซื้อขาด 200 ล้านบาท  15 ปี เก็บไว้กินคนเดียวเลยนะลูกพี่

เสียดายอะ ชอบคนนี้ สาวเพราะเป็นลูกครึ่งนี้แหละสำหรับผม  ดีต่อใจ   ::JubuJubu::   ::JubuJubu::

ถ้าถ่ายคลิปไว้ก็  ปล่อยๆออกมามั่ง   ::Dribbling::   ::Dribbling::

รอเก็บอยู่ 55555

jod1234

ณัฐชา วงษ

โดนผูกขาด 15 ปี แต่แลกมากับรวย1,000ล้านเยน ถือว่าคุ้มอยู่ โดยปกติไม่เคยดูงสนrola เลย ต้องขอดูหน่อยว่าดีรึเปล่า

paramedian

ตอนแรกเหมือนจะรุ่ง แต่ก็ไปได้ไม่ไกล แป๊บๆก็เลิกเล่น

aquaracer

เคยดูเรื่องนึง แสดงแข็งๆไงไม่รู้ คงเป็นเรื่องแรกๆ เลยไม่ได้ตามอีกเลย ทั้งที่ชอบหน้าตามากๆ คงต้องกลับไปดูเรื่องหลังๆละ ขอบคุณมาก
ปล ปูเสื่อรออ่านประวัติ Yui ครับ :)

moopenquin

ขอบคุณมากครับ คนนี้หามานานแล้ว

mapaew

สายบางกรอบ ไม่ควรพลาด แต่ผมว่าการแสดงเธอยังเเข็งๆ หน้าตาหุ่นมาหมด แต่แอคติ้งยังไม่ค่อยดี ความคิดเห็นส่วนตัว
ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

wic2u

สุดยอดครับสำหรับรีวิว ดารา ทำให้เข้าใจ วงการavมากขึ้น

long1962

::Shy::นางเอกคนขวัญใจมหาชนเลยทีเดียวส่วนตัวชอบมากมากขอบคุณหลายๆเด้อ ::YehYeh:: ::Confident::