ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Rola Takizawa เราจะคิดถึงเธอ...

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2018, 05:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

longpipo

เรื่องลอล่า ผมว่าเอาไม่กี่เดือนก็น่าจะเบื่อแระ แต่ที่ลงทุนขนาดนี้น่าจะเห็นช่องทางความสามารถของเธอในการแสดง และเงินที่ลงทุนไปก็น่าจะเอากลับมาได้ไม่ยากมากว่า

flexihop

SH IT

ส่วนตัวชอบโรล่าเกือบจะที่สุดเลยน่ะ ส่วนข่าวที่โดนเศรษฐีซื้อไปจริงหรอ เห็นมีข่าวที่ออกมาปฎิเสธว่าไม่จริงเหมือนกัน ผมก็ไม่รู้ แต่ชอบเรื่องเดียวกันเลย เรื่องนี้ดูแสดงได้ดีมากอ่ะ

ruke

คนนี้ ขวัญใจเลยครับ สวยแบบญี่ปุ่นผสมรัสเซีย ดูแล้วใสๆ แบ๊วๆ  ::Glad::

Aravi Poppula

บ้านเราน่าจะมีธุรกิจแบบนี้บ้าง  

เจริญ รุ่งเรือง

tarwku55

wender_111

ขอบคุณแอดมินมากครับ เธอน่ารักมาก เสียดายเซ็นเซอร์หนาเลย
แฟนตูนเลิฟฮินะ

Chocky

อิจฉาเศรษฐีนั่นจริงๆ ถ้ามีตังผมก็อยากเปย์นะ สวย ขาว นมดี ทุกอย่างเพอเฟคแบบนี้

tstegnma

คนนี้นี่แหละคนโปรดในตำนานเลย ขอบคุณมากครับ

fookfooks

บัญชี

ผมชอบหลังจากทำนมมาแล้วครับ แต่น่าจะมีอันเซนแตกในก่อนไปซักรอบ avในดวงใจ

Billy2

ผมดู av ของโรล่า ตั้งแต่เริ่ม ไม่ค่อยเจอการลงประวัติของนางแบบ ได้อ่านแล้วทำให้เห็นอีกมุมมองนึงว่าการดำเนินชีวิตแต่ละคนไม่เหมือนกัน
อยากฝากให้ทุกคนที่เข้ามาชม นอกจากความบันเทิง ให้มองถึงองค์ประกอบของหนัง จะเห็นอะไรมากกว่าความบันเทิง
ขอบคุณเจ้าของกระทู้ในการแบ่งปันมากๆคับ