ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Land lady in Heat เจ้าของหอร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 16, 2018, 06:23:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

adobe

ใช้คำไหนดี "โคอ่อนกินหญ้าแก่" หรือ "หญ้าแก่กินโคอ่อน"

tamkonba

มีเจ้าของหอ อวบๆใหญ่ๆ อย่างนี้ อยู่ตลอดชีวิตหล่ะ แต่พระเอกก็ใจแข็งจังนึกว่าจะจัดตั้งแต่อาบน้ำครั้งแรกแหล่ะซะอีก

boba

หอแบบนี้อยู่ที่ไหน จะไปอยู่อย่างไวเลยทีเดีบว

altiskaizer

Silverblue

pinmonkey

สมจินตนาคนรักสาวใหญ่เลยครับ ขอบคุณมากครับ

ensd-07

จริงๆๆ ควรจับเอาตั้งแต่อาบน้ำด้วยกันแล้ว นะ เจ้าของหอวางแผนมาดีแกล้งทำหกเพื่อจับเอา

tonzaxx0007

peepo2234

kob_wj

wunman

ฝากให้เธอช่วยดูแล ดูแลถึงพริกถึงเตียงเลย

akine

::Bloody::เช่าทั้งชีวิตเลยก้อได้ฮะแบบนี้ผมจะดูแลเจ้าของเอง....เอ๋แล้วชายคนแรกนั่นใคร

Jikkig16

แล้วอย่างนี้ใครต้องจ่ายใคร ได้อยู่ห้องเช่าฟรี แถมยังมีหอยให้กินอีก ดีไม่ดีมีเงินให้ด้วย ดีจิงๆ  ::Shower::

BITCH

มาทำความสะอาดให้ทุกวันแบบนี้ก็ต้องโดนเสียบ

Nabisca Sathu

อยากเช่าหอแบบนี้อยู่บ้างจัง มีคนดูแลด้วย อิอิ