ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณนายสาวสุดเซ็กส์ cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, ตุลาคม 16, 2018, 04:28:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

ขณะนี้ผมเพิ่งอายุ20ปีกับไม่กี่เดือน ทำงานเป็นลูกจ้างชั่วคราวอยู่ในสถานีส่งเสริมเกษตรกรรมแห่งหนึ่ง ก็มีหน้าที่ดูแลด้านพัสดุเช่นพันธุ์พืช ปุ๋ย ยาฆ่าแมลง และอุปกรณ์ต่างๆ ผมต้องเป็นคนเก็บรักษาถือกุญแจโกดัง ความจริงมีลูกจ้างชั่วคราวอย่างผมนี่อีกหลายคนแต่ทำหน้าที่อื่นๆ มีผมคนเดียวเท่านั้นที่ต้องอยู่ประจำสถานี มีห้องพักอยู่ด้านหลังโกดังด้วย ข้างๆสถานีเกษตร เป็นบ้านพักของหัวหน้า ก็แบบบ้านพักของราชการชนบททั่วไปแหละครับ เรือนไม้ชั้นเดียวใต้ถุนสูง มีหนึ่งห้องนอนใหญ่กับหนึ่งห้องนอนเล็ก ห้องรับแขก ห้องครัวห้องน้ำต่อออกไปด้านหลังบ้าน หัวหน้าของผมอายุเกือบห้าสิบแล้ว เมาสะบัดช่อ และขยันออกเยี่ยมเกษตกรในป่าในดง คุณนายอายุราวๆ40 หน้าตาสวยถ้าไม่รู้มาก่อนผมคิดว่าคงไม่เกิน35 ผิวขาวรูปร่างอวบอั๋นสมวัยสาวใหญ่ เหตุนี้ที่บ้านพักจึงเหลือแต่ คุณนายอยู่คนเดียว ลูกทั้ง3คนเข้าไปเรียนที่กรุงเทพหมด ปิดเทอมจึงจะมาเยี่ยมที คนใช้ก็ไม่มีครับ คุณนายเป็นแม่บ้านทำเองทุกอย่าง ผมเรียกคุณนายว่า "คุณนาย" ตามคนอื่นเขา ซึ่งความจริงผมน่าจะเรียกว่า "คุณน้า" มากกว่าเพราะหล่อนให้ความสนิทสนมกับผมราวกับผมเป็นลูกเป็นหลาน มักจะไหว้วานผมทำโน่นทำนี่เสมอ แล้วบางทีคุณนายเข้าตัวจังหวัดยังกรุณาซื้อเสื้อยึดบ้าง ของกินบ้าง ของใช้บ้างมาฝากผม ดีต่อผมจริงๆ ...แล้วสิ่งที่ผมคิดไม่ถึงก็เกิดขึ้นเมื่อไม่นานนี้เองเจ้านายผมต้องไปเข้าหลักสูตรอบรมเกี่ยวกับนโยบายใหม่ของกรมเป็นเวลาหนึ่งสัปดาหํที่ศูนย์ทางภาคเหนือ

คุณนายจึงต้องอยู่บ้านพักคนเดียว ถ้าเป็นอบรมที่กรุงเทพคุณนายบอกว่าจะไปด้วยเพื่อถือโอกาสเยี่ยมลูก ในคืนที่สองของการไปอบรมนั่นเอง คุณนายได้เดินมาหาผมที่ห้องพักหลังโกดัง ซึ่งความจริงคุณนายก็เคยมาบ่อยๆ แต่เป็นตอนเช้าๆหรือเย็นๆ ไม่เคยมาค่ำๆตอน3-4ทุ่มอย่างนี้ "ฉันเห็นเธอมีหนังสือดีๆเยอะนี่ เอามายืมอ่านหน่อยซิ ฉันนอนไม่หลับ" คุณนายพูดยิ้มๆ แล้วชื้ไปยังกองหนังสือที่ผมตั้งไว้ข้างๆหัวเตียง "เธอเลือกให้ฉันแล้วกันนะ เอาแบบสุดๆเลย สัก 10เล่มก็พอ เลือกได้แล้วเอาขึ้นไปให้ฉันบนบ้านนะ อย่าช้าล่ะ" ผมชักใจไม่ค่อยดี เพราะอยู่ๆคุณนายจะให้ผมขนหนังสือโป๊ๆเปลือยๆขึ้นไปให้ดูบนบ้าน แล้วก็ดึกดื่นยังงี้ มันชักจะยังไงอยู่แฮะผมนึกในใจ แต่ก็ต้องทำตามคำสั่ง ในใจผมก็คิดว่าอะไรจะเกิดก็ให้มันเกิด ใครจะรู้เพราะคุณนายต้องปิดเป็นความลับแน่ๆ แล้วนึกอีกทีคุณนายก็ไม่ได้ขี้ริ้วขี้เหร่อะไร ออกจะสวยด้วยซ้ำในสายตาผมอายุก็ยังไม่ถึง40ปีเลยมั้ง รูปร่างยังแจ๋วอยู่มากเมื่อเทียบกับสาวชาวบ้านแถบนี้ พอผมขึ้นไปบนเรือน คุณนายก็ต้อนรับด้วยเหล้าผสมโซดาบางๆ ก็ของหัวหน้าผมนั่นแหละครับ ตัวคุณนายดื่มอยู่ก่อนแล้ว "อย่าเพิ่งกลับไปนะ อยู่กินเหล้าคุยกันก่อน เอ้อทำตัวให้สบายๆนะ เราอยู่กันสองคนไม่มีใครรู้ใครเห็นอยู่แล้ว..." คุณนายยิ้มหวานมองหน้าผมอย่างมีเลศนัย "แต่ความจริงเธอไม่ต้องกลับลงไปก็ได้นี่ ตอนนี้หัวหน้าไม่อยู่เธอก็รู้ อีกตั้งหลายวันกว่าจะกลับ" ผมนึกสว่างว้าบขึ้นมาในใจเลยครับ...คุณนายคงเหงาและอยากเย็ดกับผมแน่ๆเลย จึงสร้างสถานการณ์นี้ขึ้นมาแต่เพื่อให้ชัดเจนขึ้นผมจึงแกล้งพูดอยากไปว่า "จะเหมาะหรือครับ...มันน่าเกลียด" คุณนายเดินไปปิดประตูห้องรับแขก ผมหายใจอย่างอึดอัด ใจหนึ่งอยากเผ่นหนี แต่อีกใจหนึ่งก็อยากจะลองกับคุณนายสาวสวยดูสักครั้งเพราะผมเองก็ไม่ได้เข้าไปเที่ยวซ่องในจังหวัดมานานแล้ว และคุณนายก็ให้ท่าซะด้วย เรานั่งกินเหล้าและคุยกันอยู่อีกพักใหญ่ จู่ๆคุณนายก็เอ่ยออกมาเบาๆว่า "เธออ่านหนังสือโป๊แล้วไม่อยากบ้างเหรอ เห็นไม่เข้าไปเที่ยวกันในตัวจังหวัดเป็นอาทิตย์แล้ว เธอว่ารูปร่างฉันน่าเอามั้ย เธอทำให้ฉันได้มั้ยคืนนี้" ผมตกใจ นึกไม่ถึงว่าคุณนายจะกล้าพูดออกมาตรงๆยังงี้ เลยอึกอักอยู่ คุณนายดึงมือผมไปกุมไว้แล้วบอกว่า "เจ้านายเธอไม่ค่อยให้ความสุขฉันมานานแล้ว กลางค่ำกลางคืนก็เมาเละเทะ นอนเป็นผีตายซาก บางทีก็เหนื่อยมาจากตรวจไร่ไม่มีกะจิตกะใจจะทำอะไรฉัน ฉันเหงา อยากจะตาย...นะจ้ะช่วยฉัน แล้วเธอจะรู้ว่าสาวใหญ่อย่างฉันเย็ดมันขนาดไหน" คุณนายยิ้มกริ่ม "ผม...ผมไม่กล้าคิดเย็ดกับคุณนายหรอกครับ ผมว่า...มันไม่ดีน่ะ" "ไม่ดียังไง?" "ถ้าผมทำ...ผมก็เหมือนคนเนรคุณ กินบนเรือนขึ้บนหลังคา" คุณนายยื่นมือมาเกาะไหล่ผมแล้วบอกว่า "ถ้าเธอเคารพนับถือฉันจริง ต้องทำตามที่ฉันต้องการฉัน การทำให้ฉันมีความสุขจะเรียกว่าเนรคุณได้ยังไงจ๊ะ" เอาก็เอาซิครับ อ้างเหตุผลยังงี้ใครๆก็ย่อมรู้ว่าเป็นการให้ท่าเต็มที่ ผมจึงพยักหน้ารับทันที ...หลังจากนั้นผมก็เหมือนตกอยู่ในความฝัน คุณนายเป็นฝ่ายบุกผมก่อนโดยการกอดและจูบเป็นการใหญ่ จนกระทั่งผมกล้าจูบและกอดตอบแล้วนั่นแหละเธอจึงชวนผมเข้าห้องนอนซึ๋งติดอยู่กับห้องรับแขกที่เรานั่งกอดกันอยู่นี่เอง คุณนายส่งผ้าขาวม้าที่ซักใหม่ๆให้ผมผลัดผ้า แล้วเดินไปปิดประตูห้องดับไฟดวงกลางเพดานเหลือแต่ไฟโป๊ะเล็กๆที่หัวเตียงผมเดินเข้าไปพอดีกับคุณนายถอดชุดนอนออกเหลือแต่กางเกงในกับเสื้อใน รูปร่างอวบอัดของคุณนายก็เผยออกมา เต้านมตั้งตระหง่านเอวเล็กตูดใหญ่ มันช่างน่าเย็ดเหลือเกิน"ไม่ต้องอายฉันหรอกน่า...คิดว่าฉันเป็นกระรี่ที่ซ่องในจังหวัดก็ได้" ผมกอดคุณนาย เนื้อหนังยังเต่งตึงเปล่งปลังครับ กลิ่นแป้งหอมกรุ่น ผมปลดเสื้อในออก สองเต้าใหญ่ก็ทะลักออกมา ป้านนมสีน้ำตาลปลายติ่งชูชัน ไม่หย่อนคล้อยมากเท่าไหร่อาจจะเป็นเพราะออกกำลังกายรดน้ำพรวนดินในสวนหลังบ้านพักอยู่ทุกวัน ผมซุกหน้าไซ้ร่องอกแล้วดูดหัวนมพร้อมกับใช้ปลายลิ้นดุนสะกิดไปมา...ว่ากันตามสูตรที่อ่านเจอในหนังสือเลยล่ะครับ ครู่เดียวหัวนมก็ตื่นตัวขึ้นมา มือผมก็รูดกางเกงในของคุณนายไปด้วยจนมันร่นออกไปทางปลายเท้า ผมลูบท่อนขาอย่างผะแผ่วไปจนทั่วแล้วจึงวกฝ่ามือประกบบนโคกหีที่มีหมอยดกดำรกพอสมควร แต่ความโหนกนูนสะดุดมือผมเลยครับ คุณนายกอดผมมือหนึ่ง อีกมือหนึ่งล้วงจับควยของผมถอกเล่นจนมันแข็งปั๋ง ถึงตอนนี้ผ้าขาวม้าไม่รู้ว่าหลุดไปไหนแล้วเราค่อยๆเอนตัวลงนอนกอดก่ายกันบนฟูก คุณนายเริ่มร้อนแรงขึ้นมาแล้วเป็นฝ่ายประกบปากจูบผมอย่างหนักหน่วงสอดลิ้นควานในปากผมจนน้ำลายเยิ้มเลยครับ แกจูบเก่งจนผมเสียวลืมกระหรี่ในซ่องเลยล่ะ "เธอกล้าเลียหีฉันมั้ย?" คุณนายถาม ผมพยักหน้า แต่ไม่กล้าบอกว่าเกิดมายังไม่เคยเลียของใครเลย ผมกล้าเลียเพราะคุณนายดูเป็นคนสะอาดพอผมพยักหน้าคุณนายก็บอกว่า "ดีแล้ว...เย็ดให้ฉันเสร็จหนแรกนี่ก่อน แล้วหนสองฉันจะให้เธอเลียหีให้ฉันหน่อยนะจ๊ะ...นานหลายปีแล้วที่เจ้านายเธอไม่ได้เลียหีให้ฉันเลย สมัยแต่งงานใหม่กันใหม่ๆ น่ะเขาเก่งมากนะไม่ว่าจะเรื่องเลียหรือว่าเรื่องเย็ด มาเดี๋ยวนี้ซี่แย่เลย ทำงานออกท้องที่บ่อยแล้วก็ดื่มจัด ควยไม่แข็งนานๆจึงจะเย็ดฉันที ฉันเบื่อจะแย่อยู่แล้ว แต่ไม่รู้จะทำยังไง...จนกระทั่งเห็นเธอรูปร่างหน้าตาเข้าที สุภาพเรียบร้อย แล้วชอบอ่านหนังสือพวกนั้นด้วย ก็เลยคิดว่าเธอคงพออาศัยได้...อุ๊ย ควยแข็งยังกะสากกะเบือแน่ะ ใหญ่กว่าเจ้านายของเธอด้วยฮิๆๆ เย็ดฉันได้เลยจ้ะ นี่ไงรูหีของฉัน เป้นไงมั่ง?"ว่าแล้วคุณนายก็เอามือแหกแคมหีออก "โอ้วว..ใหญ่ดีครับ โหนกหีนูนดีด้วยน่าเย็ดผมชอบ" ผมตอบอย่างใจคิด ไหนๆ ก็อยู่บนเตียงด้วยกันแล้ว "ถ้าชอบก็รีบเอาควยใส่เลยฉันอยากจะตายแล้ว ไม่ต้องกล้วรูหีของฉันพัง แรงๆฉันยิ่งชอบ...แล้วถ้าชอบหีใหญ่ๆโคกๆอย่างฉันล่ะก็ประเดี๋ยวจะให้เลีย" ผมไม่ฟังคำพร่ำแล้วล่ะครับ ขณะที่คุณนายจัดหมอนหนุนหัวให้เหมาะๆ ผมก็จับขาของแกให้ถ่างอ้าเหมาะๆเหมือนกัน เสียดายครับที่ไฟโป๊ะไม่สว่างเท่าไรก็เลยไม่ได้เห็นสีสันของเนื้อในรูหี แต่ไม่เป็นไร เย็ดให้เสร็จเกมแรกไปก่อนดีกว่า แล้วถ้าอยากดูให้ถนัดๆ ตาผมว่าแกยอมให้แหกให้ปลิ้นดูแน่ๆเลย เพราะฟังๆดูแกอยากให้ผมเลียหีซะจริงๆสงสัยจะชอบรสลิ้นน่ะครับ คุณนายหน้าตาเหยเกเมื่อผมค่อยๆ จับท่อนควยใส่เข้าไป มันแน่นกว่าสาวๆที่ผมเคยเจอ มันเข้ายากพอดูเพราะของควยผมค่อนเข้างใหญ่และยาวส่วนของรูหีของคุณนายก็ห่างเหินหัวควยมานานเป็นเดือนแล้ว แต่ดีว่าเมื่อกี้ผมปลุกอารมณ์คุณนายจนน้ำหล่อลื่นออกมามากพอสมควรจึงไม่ถึงกับฝึดจนดันไม่เข้ากระเด้าไม่จม พอสุดลำเท่านั้นคุณนายก็สะดุ้งส่ายตูดใหญ่ยึกยัก ซี้ดปากซู้ดซ้าดเพราะหัวควยกระทุ้งปากมดลูกจนยู่ถอยหลัง "อูย...ไม่เจอควยมานาน พอได้เจอก็เจอดุ้นใหญ่ ซี้ดด..สะใจดีจริงๆเธอจ๋า...ค่อยๆขยับควยก่อนนะจ๊ะเพราะมันคับแน่นในรูหีปั๋งเลย...ควยของเธอนี่มันเกินตัวจริงๆนะอูยยเสียว" ผมค่อยๆชักค่อยๆดันอยู่นานเหมือนกันครับกว่าจะท่อนควยลื่นจนกระทั่งซอยเด้าได้อย่างสะดวก คุณนายก็ไม่เบากระเด้งเอวส่ายบั้นท้ายขึ้นรับทุกทีที่ผมกดควยลง ทำให้มีรสชาติเพิ่มขึ้นในเวลาเดียวกันผมกำขยำเต้านมใหญ่ของคุณนายไปด้วย นมใหญ่แต่คล้อยหน่อยๆยังงี้ขยำมันมือดีครับ แกซี้ดซ้าดตลอดเวลาที่ผมซอยกระเด้าลูกสั้นสลับลูกยาวแล้วโยกซ้ายโยกขวาด้วย "อูยย..อ้า..ดีจัง เก่งจัง เธอจ๋า...ฉันไม่ได้เย็ดมันๆอย่างนี้มานานเป็นปีๆแล้ว โอย...เกือบ ฉันเกือบเสร็จแล้วจ๊ะเธอจ๋า...เร็วๆเด้งเร็วๆ..ฉันเสียว...จะ.จะเสร็จแล้วอ้า...ซี้ดดด" "ผมก็เสียวควยน้ำจะแตกแล้วครับคุณนาย" "อูยย..เสียวหีเหลือเกิน เอาเลยเธอจ๋า แตกเลยแตกในรูหีของฉันเลย..โอ้ยยย..ฉันเสร็จ..ฉันเสร็จแล้ว"ผมก็ไม่ฟังเสียงแล้วครับ สันหลังผมเย็นวาบๆซู่ซ่าตรงก้นกบบอกให้รู้ว่าทำนบน้ำข้นๆกำลังพังถล่มแล้ว ผมซอยถี่ยิบจะกระทั่งน้ำแตกระเบิดพรู ผมกดตัวอัดควยจนแนบแน่นกับเนินหีของคุณนายซึ่งตอนนี้หายใจระรวยเพราะเสร็จไปก่อนหน้าผมแล้ว เรานอนก่ายกันอยู่นานจึงได้ประคองกันไปอาบน้ำชำระคราบเมือกในห้องน้ำ ระหว่างอยู่ในห้องน้ำไฟค่อยสว่างขึ้นหน่อย คุณนายมีท่าทีเอียงอายผม แล้วถามว่าแกแก่เกินไปหรือยัง "ไม่แก่หรอกครับ ผิวขาวเต่งตึง แล้วยังสวยด้วย" ผมตอบ "เป็นบุญของผม แล้วตรงนี้..." ผมล้วงมือลงจับโคกหีของคุณนาย "ก็น่าติดใจจริงๆเลยครับ ผมยังไม่เคยเจอรูหีของใครที่ฟิตปั๋งคับยังงี้มาก่อน" คุณนายยื่นมือมากุมของผมมั่ง มันยังงัวเงียอยู่แกก็เลยช้อนไว้ในอุ้งมือทั้งพวง "ควยของเธอก็ย่อยซะที่ไหน ทั้งยาวทั้งใหญ่ หัวก็บานแถมเย็ดทนดีด้วย...ทำเอาฉันเสร็จหลายครั้ง เหนือกว่าเจ้านายเธอทุกด้านเชียวล่ะ" พอได้ยินคำว่า "เจ้านาย" ผมชักใจแป้ว และ นึกละอาย "นี่ถ้า...หัวหน้ารู้เข้า..." "แหม อย่าปอดหน่อยเลยน่ะ รายนั้นปล่อยให้บ้างานแล้วก็หยำเปไปเรื่อยๆเถอะ ฉันไม่หวังความสุขอะไรจากเข้าอีกแล้ว เพราะฉันมีเธออยุ่ทั้งคนแล้วนี่ไง" คุณนายฟอกสบู่หอมให้ผมทั่วตัว แล้วบรรจงฟอกดุ้นควยของชอบพร้อมกับถอกหนังหัวล้างเนื้อในจนเกลี้ยงสะอาด "ฉันอยากดูดควยของเธอมั่งนะ ใหญ่ๆ ยังงี้คงคับปากน่าดูเลยล่ะ...แล้วเธอก็ต้องเลียหีให้ฉันด้วยนะตามสัญญาไง เอ้า อาบน้ำล้างสบู่ซะ ฉันจะล้างของฉันมั่ง รับรองเธอได้เลียแล้วจะต้องติดใจ" ผมเขินรูหูจริงๆครับ นึกไม่ถึงเลยว่าคุณนายที่ผมเคยเห็นหงิมๆจะพูดได้แบบไม่กระดากปากยังงี้ คำก็เลียสองคำก็เลีย แหม...ผมเลยชักอยากเลียหีขึ้นมาแล้วซิครับ อาบน้ำกันเสร็จก็ออกมานั่งที่ห้องรับแขก คุณนายเดินแกว่งเต้านมใหญ่ไปชงเหล้าผสมโซดาลอยน้ำแข็งก้อนมาจิบกันอีกคนละแก้ว ก็ดีครับ กำลังหิวอยู่พอดี เรานั่งเคียงคู่กันที่เก้าอี้รับแขกตัวยาว เป็นเก้าอี้หวายมีเบาะหนานุ่มสบาย เวลาคุณนายนั่งหลังพิงพนักยังงี้นมย้อยคล้อยลงมาแต่ก็น่าดูเพราะความใหญ่ แกนั่งเอาเข่าข้างหนึ่งมาเกยท่อนขาผมไว้ทำให้หว่างขาเปิดกว้างเห็นโหนกหีรำไรอยู่ใต้ขนหมอยดกดำ ผมเอี้ยวหน้าไปจูบปากแกอย่างดูดดื่ม...คิดอยู่ในใจว่าถ้า "หัวหน้า" ไม่อยู่บ้านพักวันไหนหรือคืนไหน ผมกับคุณนายจะต้องหาโอกาสมีความสุขกันแน่นอน มือคุณนายไม่ยอมอยู่ว่างเลยครับ ลูบๆคลำๆจนควยของผมลุกขึ้นมาอีกแล้ว ผมก็เลยล้วงหีของแกมั่ง ตอนนี้ไม่รู้เหมือนกันว่าหน้าแกแดงเพราะเมาหรือมันส์ "ผมขอเลียหีน่ะครับคุณนาย " ผมบอก คุณนายพยักหน้าแล้วเปิดเข่าแหหีออกกว้าง ดันร่างผมให้ลงไปคุกเข่าอยู่กลางหว่างขา ให้ตายเถอะครับ ผมตื่นเต้นจริงๆ เพราะยังไม่เคยเห็นรูหีของผู้หญิงชัดเจนถนัดตาอ้าซ่ายังงี้มาก่อนแล้วผมก็ตัดสินใจก้มหน้าลงไปซบไซ้ กลิ่นสบู่หอมกรุ่นๆ ปนกับกลิ่นเนื้อทำให้ผมคึกคักมาก ลิ้นของผมแตะลงไปที่เนื้อนุ่มๆชุ่มๆแล้วลากไปมา มือของคุณนายเอื้อมมารั้งหัวผมให้แนบหว่างขาพลางส่ายตูดสู้ลิ้นผมเยิบๆ "ซี้ด...เสียวรูหีจังเลยเธอจ๋า...เลียให้ฉันเสร็จคาลิ้นเลยนะจ๊ะ...แล้วเดี๋ยวฉันจะดูดควยให้เธอมั่ง..." ผมหูอื้อตาลายซะแล้ว และะเป็นการเลียครั้งแรกในชีวิตแต่ผมก็ไม่ขัดเขิน รัวลิ้นวนในรูหีไปมา"อูยย..เสียวอีกแล้วยังงั้นแหละ วนลิ้นที่แตดด้วย อ้า..ไม่ไหวแล้วฉันเสร็จอีกแล้ว.." สักครู่คุณนายดึงผมขึ้นจูปปากกันอีกเราจูปกันนัวเนีย พอคุณนายถอนปากออก เธอก็ให้ผมนั่งลงบนเก้าอี้หวายแทนเธอ คุณนายนั่งลงรูดควยของผม จนควยผมแข็งโด่ "โอ้วว..ใหญ่เต็มไม้เต็มมือ ไม่รู้มันมุดเข้าในรูหีของฉันได้ไง" "คุณนายครับผมเสียวควยแล้ว" คราวนี้คุณนายจับควยของผมอยู่ต่อหน้าเธอ บอกตรง ๆ ตอนนั้นมันได้อารมณ์มากกว่าจิตนาการว่าวกับ ดาราซะอีกครับ ควยของผมคุณนายแกอม ดูดเลียหัวเสียวสุด ๆ ผมนั่งขาสั่นเลยครับ คุณชำนาญมาก จากนั้นไล่เลียจากปลายมาดูดไข่ คุณนายเลื่อนตัวขึ้นดูดหัวนมผม ซ้ายไปขวา  ไซร์ลำคอ แล้วมาดูดปาก ก้มเลียลงไปยังหัวควย เธอดูดเรื่องเสียว เรื่องสยิว เรื่องเล่าดุน ๆ แล้วอมจนสุดลำควย แปลกที่คุณนายไม่สำลักลีลาการอมควยสุดยอดอย่างที่คุณนายคุยไว้เลย นางเอกหนัง x ผมว่าคงสู้ไม่ได้ จนผมสุดจะทนน้ำแตกในปากของคุณนาย เธอก็กลืนอย่างเอร็ดอร่อย คุณนายบอกว่าถ้ากินน้ำควยจะทำให้ผิวสวย เต่งตึง คืนนั้นผมกับคุณนายเย็ดกันสารพัดแบบเลยล่ะครับจนฟ้าสางผมถึงได้กลับไปนอนต่อที่ห้องพัก เดี๋ยวนี้ผมก็ยัง "ตีท้ายครัว" หัวหน้าผมเป็นประจำบางคืนคุณนายใจกล้าถึงขนาดย่องลงมาจากบ้านพักมาหาผมที่ห้อง แล้วเราก็เย่อกันอย่างมีความสุขโดยที่หัวหน้าผมไม่ระแคะระคายเลย...มัวเมาหลับอุตุน่ะซีครับ...

9toulek

โบนัสอย่างงาม น่าจะแจกบ่อยๆนะคับ

mana manee

elviswhat

มีคุณนายแบบนี้ เหมือนได้โบนัสตลอดทั้งปี

code47

yasa_ud

reppok111

ทำดียั่งงี้ต้องมีรางวัลยาวๆ

jtachopunth

ตอบแทนซะคุ้มค่าจ้างเลยนะเราอ่ะ