ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Rio Yanagawa] Lesson บทเรียนแรก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 16, 2018, 07:22:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

เดี๋ยวนะเดี๋ยวๆ หนุ่มน้อย ละอ่อน คิดจะทำไรหนะ แอบดูรึ. หึๆ โดนพี่สาวคนสวย จับหนอนน้อยปั่นให้จนแตกเลย 555คงตื่นเต้นเสียว แบบไม่เคนเป็นมาก่อนละสิ ยังๆๆๆๆไม่หมดแค่นี้นี่มันแค่เริ่มต้น ว่าแต่ บทเรียนแรกนี่ มีแค่4ขั้นตอนเองเหรอครับ. แสดงว่า หลังจากนี้บทเรียน2-3-4 มันต้องมีอะไรที่น่าตื่นเต้นยิ่งกว่านี้แน่ๆเลย ดูเอาเถอะไม่ทันไร ก็ออกตัว ขอติวจนจบปริญญาเอกเลยนะหนุ่มน้อย. ติดใจแล้วสิท่าอิอิ ::HeyHey::  ::HoHo::
   ส่วนคำถามที่ท่านถามมานั้น. อืม.... ครั้งแรกที่รู้จักเสียว น่าจะ ช่วง13 มั้งครับ คือเรื่องของเรื่องไม่ได้ตั้งใจว่าวหรอกครับ แต่บังเอิญ มากกว่า คือ นอนเล่นบนฟูก แต่นอนส่ายขาไปมากับหมอนข้างนี่แหละ แต่สักพักเฮ้ยไหง. มันเสียวๆแปลก เหมือนจะฉี่ แล้วก็พรวดๆๆ ออกมาเลอะกางเกง เล่นเอางง เป็นไก่ตาแตกไปเลย มันคือไรว๊าาาาาาา5555  นั่นหละ ประมาณนี้แหละครับ. แต่นั่นมันคือการค้นพบครั้งยิ่งใหญ่ก็ว่าได้นะ 555 ว่า  แต่   ของท่านหนะ เริ่มต้นเมื่อไหร่ละครับ. นี่ผมยอมเปิดหัวให้เลยนะ. ดูซิว่าจะมีใครตามมามั่ง. เรื่องแบบนี้จะอายกันทำไม คนเยอะแยะ กันเองกันทั้งน๊านนนนน 555555 ::Shy::  ::Sobad:: ใช่ปะ. เอ๊า ตา ท่านkater บอกมั้งแล้ว อิอิ ::Grimace::
  Edit. อ้าวมัวแต่พิมพ์ เพลินเขียนซะยาว ลงโพสอีกที่ อ้าว!?  มีคนนำร่องไปแล้วนี่ 555   งั้นก็ตามก้นมา รัวๆๆเลยนะครับ เพื่อนๆ อิอิ

แหงะ ท่านพูเปิดขนาดนี้ รอยอดก่อนๆ ถ้าผมจะเล่าคงต้องไปเขียนตั้งกระทู้ในห้องนิยาย  ::Oops::

as72340639

โอ้ว บทเรียนแบบนี้อยากเรียนด้วยคน  ::Thankyou::

แมงโก้ส้นตีน

เคยนอนคว่ำแล้วแกว่งขาสองข้างเข้าออก ให้น้ำหนักลงที่จู๋ ชอบทำแบบนี้มาตั้งแต่อ่านการ์ตูนแล้วมีฉากวับๆ แวมๆ แล้วก็ถึงจุดนึงก็รู้สึกดี
แต่น้ำมันมาแตกเอาตอน ป.6 ตกใจเหมือนกันว่าทำไมมันผิดปกตินะ แต่ก็ไม่ได้อะไร แล้วก็นึกเรื่องที่เคยเรียนได้พอดี ก็เลยเข้าใจ แต่ทำบ่อยๆ มันเริ่มเจ็บ เพราะน้ำมันตันในท่อ เลยต้องหัดชักแบบใช้มือ ถึงค่อยยังชั่ว 😅

phatsa

ไอ้หนูโชคดีมาก ได้เปิดซิงกับคุณครูคนใหม่  ::DookDig::

edcba

จำไม่ได้ว่า ใครสอน หรือจำเอามาจากไหนอ่ะ แต่ซัก ป.5 ป.6 นี่แหละ เลือนๆ ลางๆ ว่าจะเป็นหนังสือโป๊ ของเพื่อน ที่ขโมยของพ่อมา รร ประมาณนี้ อ่ะ

ปล. แต่ว่า อ. คนนี้าอน รร ไหนอ่ะ จะได้ตามเรียนซักหน่อย

b522055023

แหมะไอหนู ประสบการณ์ครั้งแรกก็แตกในเลยนะ คนอื่นเค้าอิจฉาๆ  ::Crying::

ส่วนกระผมตอนสมัยยังเยาว์ก็ได้โดจินนี่แหละเป็นตัวบำบัดความใคร่  ::Suffocate::

elviswhat

ไอ้หนูนี่โชคดีจริง ๆ เลย

ขอบผมนี่เริ่มว่าวเอง มีอะไรจริง ๆ ตอน ม.2 ครชุดพละเลย จำได้ฝังใจ

bigboy001

::Bloody::  สมัยตอนผมเด็ก ๆก็เคยเจอครูสวย ๆ เงี่ยน ๆ แบบนี้เหมือนกันนะ แบบไปเล่นซ่อนแอบกับเพื่อนแล้วดันไปเจอ กูกำลังติ้วหอยอยู่ก็ไม่เข้าใจคิดว่าครู คันหอย แต่ตอนหลังเพิ่งมารู้ว่า ครูติ้วหอย ปัดโถ้วว เสียดายชมัด...ถ้าสมัยนั้นมีมือถือถ่ายคลิปได้นะ เพลินแน่นอน... ::DookDig::

สวัสดีชาวโลก

HK

ไม่กล้าตอบอะอาย มันอดีตที่นานมากๆแล้ว คงเหมือนๆกันจบที่ห้องน้ำ ::DookDig::

alex2432

ไอ้หนูนี้มันโครตโชคดีเลยอ่ะ แถมได้คนสอนดีด้วย แต่กว่าจะจบหลักสูตรนี้ต้องติดตาต่เลยอ่ะ ::Thankyou::

cooking_gear

ธรรมดามากๆครับ ไม่มีไรหวือหวาเลย ครั้งแรกกับวิดิโอเพลย์บอลนี่แหละ

freelance

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ วันอาทิตย์จะไปตกปลารออาจารย์นะครับ ของผมน่าจะประมาณ ม.3นะถ้าจำไม่ผิดผมเป็นคนขี้อายแอบชอบเพื่อนร่วมห้องแตกไม่กล้าบอกเก็บเอามาฝันเปื่ยกเลยเช้ามาไม่สบายเลยครับตอนนี้นางในฝันไปอยู่ที่ญี่ปุ่นแล้ว ::Falling::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

นี้ซินะที่เรียกว่าขึ้นครู

- เรื่องของผมไม่บอกหรอก  อาย  ::DookDig::